Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tư vấn] Mua ghế massage nào tốt?

Tùng Sứt
17/3/2020 10:5Phản hồi: 211
Em đang tính là mua cho phụ thân phụ mẫu con ghế massage về dùng, vừa là để thư giãn lại vừa tốt cho sức khỏe. Nhất là mấy nay thời tiết toàn kiểu mưa gió 2 cụ không đi thể dục thể thao được ngồi nhà cũng có cái xoa bóp cho đỡ nhức mỏi người. Em có tham khảo với được người quen giới thiệu bên Kaitashi https://kaitashi.com/ghe-massage.html thấy có con ks168 cũng phải chăng, đẹp và ổn phết. Ac nào có kinh nghiệm hoặc đã từng mua, sử dụng rồi cho em xin ít review và gợi ý với ạ. Tài chính của em tính mua khoảng từ 50 củ quay đầu ạ. Em cảm ơn trước!
211 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tùng Sứt
ĐẠI BÀNG
4 năm
Các bác ơi giúp em với hiu hiu
Tùng Sứt
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Tùng Sứt E mới tậu sản phẩm này thế ok phết các bác ạ, tham khảo tại đây nhé ạ: https://kaitashi.com/ghe-massage-nao-tot.html
Huỳnh NT
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Tùng Sứt https://yamaguchi.com.vn/ghe-massage.html con này cũng ngon nè bác
kaidecember
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Tùng Sứt đã hỏng chưa hả bác? 😁
wildboybk
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Tùng Sứt Bác nên đọc bài này để có kinh nghiệm khi mua nhé, nói chung hàng này giờ thượng vàng hạ cám, vàng thau lẫn lộn https://nhandienhangviet.vn/nen-mua-ghe-massage-nao/
mình thấy ben e lip có máy ghe cung nhin ngon đo bạn,bạn thu tham khao ben đó xem sao ,minh cung đag xai thấy cung tạm ổn.
bác nên tham khảo nhiều hơn trên wed hay trang fb hay vào thẳng trang của sản phẩm đó..mình thì thấy ghe cho người lơn tuổi bên sie thi taygia bán cũng nhiueef maauxc.
lúc trước là mình có mua máy chạt bộ Elip xong cũng ngồi lên thử thấy cũng êm; ok; mà chưa có tiền mua.
Mình có mua cho Mẹ mình cái của Elip sài hơn năm rồi thấy cũng ổn nhưng bên này giao hang mất cả tuần vì mình ở tỉnh
Hôm trước thấy chị họ mua cho 2 Bác mình cái ghế massage của Elip. Chị ấy trùm kĩ tính mà thấy mua hãng này thì chắc cũng ngon.
Hôm trước thấy chị họ mua cho 2 Bác mình cái ghế massage của Elip. Chị ấy trùm kĩ tính mà thấy mua hãng này thì chắc cũng ngon.
Tháng trước có mua loại ghế của hãng Elip cho ông bà ở nhà. Ngồi thử thấy cũng được, nghe ông bà nói thích, ngồi sướng
sức khỏe jo quan trọng với mọi người nhất là người làm việc văn phòng, nên chỉ cần ghế để thư giãn và xoa bóp vùng vai gáy và lưng là ok, elipsport có nhiều mẫu để lựa chọn
Trước giờ hay thấy mọi người khen ghế massage của mấy hãng bên Nhật và Mỹ nhiều, nhưng thấy giá thành không phù hợp với điều kiện của gia đình hiện tại. Cũng thử xem 1 số sản phẩm của Elip vì thấy giá thành bình dân hơn chút. Vì mua cho bố mẹ ở quê nên mình cũng chưa được ngồi thử xem như nào nhưng ông bà ở quê khen ghê lắm, cứ bảo con mua thêm cái cho ông bà bên ngoại dùng. Không biết như nào nhưng thấy ông bà khen thế là biết mình mua đúng chỗ rồi.
Tháng trước mới mua cho bố mẹ con Watson, mình ngồi thấy hơi nhẹ, nhưng bố mẹ thì ưng lắm, bảo ngồi nó lăn chả thấy mỏi lưng nữa
Em có mua 2 ghế bên elip để kinh doanh tiệm nail. khách hàng rất thích vì trong thời gian chờ được massage thư giãn. dùng hơn 1 năm rồi mà máy vẫn tốt. bảo hành cũng nhanh vì mình kinh doanh. sắp tới e sẽ tham khảo thêm mẫu cao cấp hơn cho gia đình
Trước giờ hay thấy mọi người khen ghế massage của mấy hãng bên Nhật và Mỹ nhiều, nhưng thấy giá thành không phù hợp với điều kiện của gia đình hiện tại. Cũng thử xem 1 số sản phẩm của Elip vì thấy giá thành bình dân hơn chút. Vì mua cho bố mẹ ở quê nên mình cũng chưa được ngồi thử xem như nào nhưng ông bà ở quê khen ghê lắm, cứ bảo con mua thêm cái cho ông bà bên ngoại dùng. Không biết như nào nhưng thấy ông bà khen thế là biết mình mua đúng chỗ rồi.
Khi ngồi vào ghế mình thấy rất thoải mái, và giúp mình cải thiện được về sức khỏe
Mình mua 2 cái, 1 cái cho vợ và 1 cái cho bố mẹ ở quê. Vì mua trong chương trình khuyến mại nên được giảm khá nhiều và còn được tặng quà thêm nữa. Mình thấy sản phẩm của Elip có hình dáng và mẫu mã dễ nhìn, màu sắc sang trọng và nhã nhặn. Chế độ massage nhẹ nhàng và êm dù là cho vợ hay bố mẹ mình (bố mẹ mình cũng ngoài 60 rồi nhé). Nói chung là với mức tiền bình dân vẫn mua được ghế massage ưng ý, mình sẽ giới thiệu nhiều bạn bè hơn
Ghế massage thị trường hiện nay mình chọn sản phẩm của Elip vì đây là thương hiệu lâu năm nhưng đặt hàng giao hàng hơi chậm , mong cửa hàng khắc phục phần này nữa
Huỳnh NT
ĐẠI BÀNG
2 năm
@william tran147845547 bác đọc thêm bài này tham khảo này https://yamaguchi.com.vn/ghe-massage-toan-than-loai-nao-tot.html
mình thấy ghế massage của Elip rất tốt, giá cả phải chăng, nhiều bài massage và bấm huyệt thực sự hiệu quả, bảo hành của họ rất ok.đặc biệt là họ giao hàng rất nhanh, mình đặt trong 24h là họ đã giao cho mình
Tháng trước có mua loại ghế của hãng Elip cho ông bà ở nhà. Ngồi thử thấy cũng được, nghe ông bà nói thích, ngồi sướng
ghế massage elip dùng khá ok, mình thấy phần xoa bóp bấm huyệt rất thích, bảo hành thường lên đến 7 năm và họ có chính sách bảo hành tại nhà lại còn bảo trì trọn đời máy nên mình rất yên tâm sử dụng.đặc biệt là họ giao hàng rất nhanh, mình đặt trong 24h là họ đã giao cho mình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019