[Tư vấn] Mua ghế massage nào tốt?
Tùng Sứt
5 tháng trướcBình luận: 129Lượt xem: 4.475
nhà mới mua biếu cụ ở quê một cái ghế của elip mình chưa được thử nên cũng không biết đánh giá như thế nào
hôm rồi về quê hỏi cụ là cái ghế nhà con mua biếu cụ cụ ngồi có thính không cụ bảo đấm lưng sướng cụ cho cả xóm dùng thử ai cũng thấy lạ và thính
Cũng chưa có điệu kiện ngồi thử, mà thấy mấy anh chị trong văn phòng tham khảo mấy mẫu bên elip này nhiều
đang tính mua ghế massage , nghe hàng xóm giới thiệu dòng Elip tốt lắm, bảo hành lâu nữa
sức khỏe jo quan trọng với mọi người nhất là người làm việc văn phòng, nên chỉ cần ghế để thư giãn và xoa bóp vùng vai gáy và lưng là ok, elipsport có nhiều mẫu để lựa chọn
ngoài mẫu và màu sắc sp mình mua tặng sếp mình, ổng rất thích thì chất lượng massage của ghế của elipsport còn có cái ổng cần và xài liên tục được, mua tới nay sắp hết hạn bảo hành rồi mà sp chưa có ji trục trặc..
Mừng thọ bà ngoại vừa mua cho bà 1 cái của Elip thấy bà bảo rất thích làm mình cũng vui
hôm có mua cho bà ngoại cái hơn 20tr mà bà ngồi thích lắm, còn mình chưa ngồi nên chưa biết thế nào.
Cả gia đình tích góp 1 thời gian cũng mua được 1 cái ghế massage do cha, mẹ hay làm việc nặng bị đau nhức xương khớp. Thấy 2 người cũng vui, thư giãn sau ngày làm việc mệt nhọc. Mình khỏi phải massage tay nữa.
Thấy cũng ổn, về lâu dài thì không biết có bền được không mà bảo hành 5 năm nên vậy cũng được, tới đó hết bảo hành rồi thì tìm mua mẫu khác là vừa
mới mua cho bà một cái ghế hiệu elip, thấy kiểu dáng chất lượng nhìn khá ok. chức năng thì chưa có thời gian dùng thử. nhưng mình ở tỉnh nên mình đợi hàng hơi lâu.
Tháng trước có mua loại ghế của hãng Elip cho ông bà ở nhà. Ngồi thử thấy cũng được, nghe ông bà nói thích, ngồi sướng
Cũng chưa có điệu kiện ngồi thử, mà thấy mấy anh chị trong văn phòng tham khảo mấy mẫu bên elip này nhiều
sức khỏe jo quan trọng với mọi người nhất là người làm việc văn phòng, nên chỉ cần ghế để thư giãn và xoa bóp vùng vai gáy và lưng là ok, elipsport có nhiều mẫu để lựa chọn
mới mua cho bà một cái ghế hiệu elip, thấy kiểu dáng chất lượng nhìn khá ok. chức năng thì chưa có thời gian dùng thử. nhưng mình ở tỉnh nên mình đợi hàng hơi lâu.
đang tính mua ghế massage , nghe hàng xóm giới thiệu dòng Elip tốt lắm, bảo hành lâu nữa
Có ông chú đang sử dụng ghế massage hỏi ổng nói là hàng của Elip, sài cũng êm lắm mà giao hàng hơi lâu hà.
tháng trước có đặt hàng trên sieuthitaigia.vn chiếc ghế massage 25tr dùng cũng ổn lắm, ông bà cũng thích mà mình ngồi thử cũng thấy thư giãn, khỏe hơn nhiều
Ông bác mới mua cho bà 1 cái của Elip, ngồi thấy hay phết.
Tôi thích những ghế có con lăn êm, không đau và có con lăn trục L, có nhiều bài tập, massage cả phần hông vì tôi là người hay ngồi, ít vận động.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 227VIPhemilo
10.196 bài đăng
caffeinezzZ+ 170VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 125CAO CẤPquangthegtvtk49
5.368 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 71CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM