[Tư vấn] Mua ghế massage nào tốt?
Tùng Sứt
4 tháng trướcBình luận: 87Lượt xem: 3.112
cũng ổn , nhưng tùy cái có cái hợp người già có cái hợp người trẻ nên tới cửa hàng thừ trước thì chắc hơn
Tháng trước có mua cho ba mẹ 1 cái ghế elip, chưa ngồi thử nên chưa biết
Tôi thích những ghế có con lăn êm, không đau và có con lăn trục L, có nhiều bài tập, massage cả phần hông vì tôi là người hay ngồi, ít vận động.
tôi là dân văn phòng ngồi cả ngày nên mỏi khắp cả người, gần nhà thì có cửa hàng Elip nên có ghé vào trải nghiệm thử, nhìn ổn phết đấy các ông ạ. Chắc phải tậu 1 em thôi các bác.
Mình có mua cho ba mẹ ghế của Elip. Mẹ bảo dùng rất okay.
Có ông chú đang sử dụng ghế massage hỏi ổng nói là hàng của Elip, sài cũng êm lắm mà giao hàng hơi lâu hà.
Ghế massage thị trường hiện nay mình chọn sản phẩm của Elip vì đây là thương hiệu lâu năm nhưng đặt hàng giao hàng hơi chậm , mong cửa hàng khắc phục phần này nữa
thấy cậu của thằng Linh đang sử dụng ghế của elip nè. hôm bửa có ngồi thử cũng êm lắm
ghế massage elip mẫu mã thấy đẹp nhưng chưa có đủ kinh tế để mua, hic
mới dùng thử à. chưa có sử dụng lâu cũng không biết thế nào mà nghe nói bảo hành cũng lâu lắm
Mình thấy nhiều người nói thương hiệu nhật tốt nhưng cũng chưa biết thế nào. Vì mình chưa thử của hãng khác
Cũng ok đó,mình khá kỹ trong việc mua đồ nên có đi tham khảo nhiều, thấy elip chất lượng ổn mà giá rẻ hơn mấy chỗ kia, mình mua được hơn năm rồi mà vẫn dùng mượt như mới
hôm rồi về quê hỏi cụ là cái ghế nhà con mua biếu cụ cụ ngồi có thính không cụ bảo đấm lưng sướng cụ cho cả xóm dùng thử ai cũng thấy lạ và thính
Thấy mấy ông bà gần nhà mới mua 1 con hãng Elip ,thiết kế cũng bắt mắt , hôm nào phải ngồi thử rồi trả lời tiếp vậy 😃
Vừa rồi sinh nhật bà của mình , chị 2 có mua tặng bà 1 ghế massage Elip thấy bà sử dung rất thích nhưng mình chưa thử nên cũng không biết thế nào
Ông bác mới mua cho bà 1 cái của Elip, ngồi thấy hay phết.
Tuần truớc mua ghế massage hiệu Elip về cho ông bà, mới dung thấy cũng đuợc
sức khỏe jo quan trọng với mọi người nhất là người làm việc văn phòng, nên chỉ cần ghế để thư giãn và xoa bóp vùng vai gáy và lưng là ok, elipsport có nhiều mẫu để lựa chọn
Hôm trước thấy chị họ mua cho 2 Bác mình cái ghế massage của Elip. Chị ấy trùm kĩ tính mà thấy mua hãng này thì chắc cũng ngon.
Trước giờ hay thấy mọi người khen ghế massage của mấy hãng bên Nhật và Mỹ nhiều, nhưng thấy giá thành không phù hợp với điều kiện của gia đình hiện tại. Cũng thử xem 1 số sản phẩm của Elip vì thấy giá thành bình dân hơn chút. Vì mua cho bố mẹ ở quê nên mình cũng chưa được ngồi thử xem như nào nhưng ông bà ở quê khen ghê lắm, cứ bảo con mua thêm cái cho ông bà bên ngoại dùng. Không biết như nào nhưng thấy ông bà khen thế là biết mình mua đúng chỗ rồi.
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019