Bàn chải điện Sonic Whitening

Tư Vấn mua máy giặt sử dụng Kiểu động cơ:Truyền động trực tiếp hay Truyền động dây Curoa
vminhthanh3010
4 thángBình luận: 19
Em chào mọi người
Chi phí khoảng 8 đến 9 triệu thì nên mua loại động cơ Truyền động trực tiếp hay Truyền động dây Curoa vậy ạ.
Loại nào tốt, bền và tiết kiệm điện ạ
Và chọn của hãng nào là ổn nhất trong tầm giá ạ
Mong các bác tư vấn giúp em
em cảm ơn ạ
Hiện truyền động trực tiếp chỉ có LG làm với máy 8-9tr, hãng tốt bền thì cứ LG, Panasonic, Toshiba, Samsung !
@Vuong Hua bác thấy động cơ nào tốt hơn, chứ Eluxtrolux em thấy vẫn dùng dây Curoa
@vminhthanh3010 Mình vẫn đang dùng LG curoa, gần chục năm chưa hỏng gì, chắc hư sẽ lên LG truyền trực tiếp, bảo hành động cơ 10 năm lận mà !
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
4 tháng
Thật ra máy nào cũng bền. Quan trong các chương trình giặt và cách chuyển động lồng giặt. Mà chuyển động lồng giặt linh hoặc thì LG bá chủ thiên hạ không so sánh đc r. Mua FV1408S4W, hết
@nguyenvycafe dòng máy ý em thấy bạn chạy vẫn ồn và kêu to, đúng k bác. em xem đáh giá trên dienmayxanh
@vminhthanh3010 Lúc đầu mình cũng thấy rung thật. Nhưng mình làm sàn thật bằng, đo bằng cân thủy thật chính xác. Rồi để máy lên,khg kê gì thêm,thì sài ok luôn.
@nguyenvycafe Em thấy bảo trực tiếp dùng sau vài năm là không được êm
@vminhthanh3010 Cái này thì mình chưa biết nữa. Chớ dùng khoảng 5 năm là đổi máy khác đc rồi
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
4 tháng
Giặt nước lạnh tầm 10 lần 1 số điện.
Ít vậy thôi à
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
4 tháng
@sonha28 Đúng ra thì tầm 11 12 mà mình ghi chẵn 10. Có tiệm giặt nên có máy đo nà
LG cửa ngang thôi
@sonha28 con nào ổn vậy bác

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019