Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tư vấn mua Note 4 Zinnn

tuan88hy
19/12/2016 15:46Phản hồi: 17
Chào các bác,
Em đang có nhu cầu mua 1 em Note 4 Zin, chạy ổn định. Tuy nhiên do kiến thức còn nông cạn nên rất mong các bác đã dùng hoặc các bác thương gia chỉ giáo cho em một số mẹo nhỏ để check máy với ạ.
Thanks !
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác muốn mua note 4 nguyên zin xách chuẩn từ Hàn về mời bác ghé qua shop mình, chúc bác tìm được máy ưng ý...
TheOne89
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bạn muốn kiếm được 1 em Note 4 Zin thì cứ qua bên 54 Trần Đăng Ninh ở đó là Đại lý MSmobile chuyên hàng xách tay 5 năm qua đó bạn, mình đã mua hàng ở đó rất tin tưởng
Mời bác ghé qua shop máy bán ra cam kết nguyên Zin, em còn có sản phẩm Note 4 2 sim NewFullbox mới 100% chưa qua sử dụng luôn bác ạ;);)
dannylequoc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nghe nói note 4 giờ ít hàng zin lắm bạn đa số dựng thay vỏ nhiều, không biết sao mình cũng định mua nhưng sợ hàng thay vì thấy note 4 bán tràn lan nhiều quá
TheOne89
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dannylequoc Em vừa mua 1 con bên Msmobile Zin đét đó bác à. ko có dựng vỏ đâu bác nhé.
@dannylequoc cứ lựa shop uy tín thôi bác .
Thời đại khách hàng là thượng đế , cứ vô facebook từng nơi bác lựa mà xem phản hồi khách hàng thôi, vì review này ko xóa được mà
@TheOne89 Thật k biết bạn có phải là nhân viên của msmoblie gì đó k. Nhưng để mình nói cho bạn nghe bạn nói h các cửa hàng k buôn gian. Xin lỗi bạn nhé, đã mang tiếng đi kinh doanh thì đếu có thằng nào k gian, thứ 2 iphone rồi các thứ bạn nghĩ xách tay đâu đếu ra mà nhiều v. Hôm bữa mới lên thời sự 24h, địa bàn Hà nội đó vào cửa hàng nào ktra cũng toàn hàng k có giấy tờ xuất xứ, rồi tự bao kít vỏ iphone như mới kêu hàng xách tay chưa active, đã mang tiếng thương gia thì thằng nào chả lừa. K lừa bố chúng m giàu ak. Còn về điện thoại cũ vs xách tay thì phải dựa vào chính người đi mua thôi, ktra đầy đủ các thứ, lên youtube mà search. Thôi chào thân ái mấy thằng thương gia. Hahaha...
TheOne89
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hovanthong Mỗi người 1 nghề mà bác, ko nên làm quá bác ạ. Nói chung giờ có buôn bán hay không thì cũng bảo hành tốt vì mục đích phục vụ khách hàng là được đó bác ạ
@TheOne89 Uh thì mình cũng chả muốn làm ảnh hưởng đến miếng cơm manh áo của các bạn. Nói để mọi người lí trí hơn khi bỏ tiền ra mua thôi. Đối với các bạn thì ngày bán ra mấy chục máy thì k là gì. Nhưng với khách hàng thì họ muốn có được con máy ngon chứ. Mà h thì điều đó khó như mò kim đáy biển nữa. Nói ít mong mọi người hiểu nhiều. "Đừng bao h tin những thằng kinh doanh".
ở Sg mời bạn ghé tham khảo ,hàng cam kết zin đúng chuẩn korea
TheOne89
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác đã đưa ra được lựa chọn chính xác chưa có cần em tư vấn gì thêm không ạ.
Mình có tìm trên Nhật Tảo và Chợ Tốt. Nhưng đa phần đều thấy ghi nhiều hơn là thật. 😔
TheOne89
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuan88hy bác nên đến tận cửa hàng xách tay nào đó mà mua giá cũng tốt ngang ngửa mấy anh em bán lại trên này thôi bác ơi.
bác thử ghé qua msmobile.com.vn xem thử nhé
TheOne89
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác đã có được lựa chọn cho riêng mình chưa hả bác. Bây giờ các cửa hàng đều đặt khách hàng lên hàng đầu hết, có mấy ai giờ buôn gian bán dối nữa đâu bác ơi.
Anbis
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thời điểm này mình nghĩ bạn chọn mua Note 4 SM-910c (hàng SSVN), chưa root, chưa nhảy KNOX, còn đang ROM OTA, có thể check bảo hành bằng sms thì có thể yên tâm phần nào 😃 nếu còn BH nữa thì quá tốt.
Mình đang dùng 1 em với 3 quả pin, xài rất thoải mái, ROM OTA 6.0.1, bút S-pen có nhiều tính năng bổ sung khá ổn. Mỗi tội vân tay vẫn phải bấm rồi quét, hơi cùi bắp tí 😁 nhưng thôi chấp nhận vì thay pin được, thẻ nhớ bổ sung thoải mái :D
Mình mới mua được em Note 4 của một bạn trên 4room. Về hình thức thì OK, tuy nhiên thông tin về model này mình tìm thấy hơi ít. Không biết dòng này dùng ổn không các bác.
note 4 zin korea bên m mới về cả rỗ. ở SG mời bạn ghé cảm nhận, sờ mó e nó xem ttử nhé. Cảm thấy ưng ý thì ủng hộ, ko thì ko sao cả, anh em dzui dzẻ là chính ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019