Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tư vấn mua Note 9 Like New

VietHung98
10/10/2019 7:54Phản hồi: 11
Chào mọi người ạ.

Em có khoảng 8 - 9.5 triệu, muốn mua điện thoại new hay Like New đều được ạ. Nhu cầu của em là xem phim (màn hình đẹp), camera tốt, thiết kế tốt và pin trâu (~4000mAh). Em đang có ý định mua Note 9 Like New.

Ở Hà Nội nếu muốn mua hàng Like New thì mua ở đâu cho an tâm (về chế độ bảo hành, chất lượng máy) ạ ? Em đang tính mua ở Mobile City.

Các bác tư vấn giúp em với ạ. Em xin cảm ơn ^^
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rảnh mời bạn ghé qua shop mình tham khảo, bên mình chuyên hàng xách tay Hàn 10 năm nay, chúc bạn tìm được máy ưng ý...
@kangjin_mobile Bạn có thể tư vấn giúp mình được ko ạ ?
@VietHung98 giá bên mình lại hơn 9 triệu bạn ah, bên mình chỉ bán máy zin hình thức như mới nên cao hơn shop khác, có thể nhúng nước thử tại chỗ thoải mái...
@kangjin_mobile Cảm ơn bạn ạ
@kangjin_mobile Mình cũng đang quan tâm con này. Địa chỉ shop ở đâu nhỉ?
Mình hỏi chút, hôm trước mình có tham khảo note 9 hàn của 1 anh làm cùng, khi test áp suất thì nhảy hơi yếu, nhấn màn hình trước dấu "." nhảy 1 đơn vị. sau đó mình đi lên tầng 4 thì nhấn không nhảy được nữa (nghĩa là mình hiểu độ cao khác nhau thì áp suất khác nhau và áp suất khi nhấn giao động không đủ 1 đơn vị trước dấu "."). Mình có hỏi anh đấy thì anh đấu nói áp suất của note 9 không mạnh được như note 8, nó chỉ nhảy thế thôi, máy anh đấy là nguyên bản. (Mình đang dùng note 8). Vậy có phải không bạn?
anh em ở SG có nhu cầu thì mời ghé bên mình cảm nhận , vuốt ve âu yếm em nó, ưng ý thì ủng hộ, ko thì ko sao cả, anh em dzui dzẻ là chính.
Hiện Note 9 bên m có đủ màu đủ bản đẹp keng, nguyên zin, còn hàng hơi xước nhẹ lông mèo thì chỗ nào xước sẽ dán tờ 200k vào đó nhé 😁
Tốt nhất có người quen nào bên Hàn bảo gửi về cho chắc ăn. Phí ship khoảng 3 đến 400k là ok bạn ạ.
vicmobi
TÍCH CỰC
4 năm
kiếm cây hãng zin đẹp tí là ok
Quyentodinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bạn mua note 9 đi.dòng cao cấp vẫn hơn.mobile city nhớ mua bảo hành vàng
10tr là mua dk cây côngty hết bảo hành ..
8pl ngon hơn note9 nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019