[Tư vấn] MUA PIN SẠC DỰ PHÒNG NHƯ THẾ NÀO TỐT

leduc_et
13/1/2015 3:54Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hàng pisen được đánh giá cao kìa các bác,mình mua
Sạc dự phòng Pisen LCD Power Station 10.000mAh (Hiển thị trạng thái dung lượng pin) hơi bị chim ưng.BH 12 tháng,1 đổi mới ( kg sữa chữa ).Ngon

@Hạt Đậu88 vậy chứ viên 10000mAh sạc được nhiêu lần
@cừu ninh bình ý b là như nào?minh kg hiểu lắm
cho mình hỏi Pisen có tốt không ạ , ai rành tư vấn giúp mình với
@phamhung2255 À,mình cũng kg hẳn rành lắm.Nhung có dùng qua vài con và mua tặng ng thân nưa thì thấy sp này dùng oke,đặc biệt máy bạn hết pin ưu điểm của sạc la sẽ nạp điện cho b ngay tức thì, tức là đt b sẽ lên nguồn ngay và luôn.Với hãng có gói bảo hiểm toàn cầu,Bh 12 tháng nên rất ytam
Mình đang dùng viên 9600mAh của Pisen, sạc nhanh mà còn hạp với em ip6 gol của mình nữa. Gì chứ dùng sạc dự phòng phải chọn hãng nào có thương hiệu chút, không ảnh hưởng đến pin điện thoại và sức khỏe nữa ý, dùng hàng fake mình sợ cháy nổ lắm 😔(
Em cũng từng dùng viên xiaomi, đúng là đẹp thật, nhưng chưa dùng đã hỏng mà sạc nóng bỏng cả tay. Khả năng em mua phải hàng fack, Sợ quá tí thì hỏng em 6 hồng. May có đứa bạn giới thiệu sạc dự phòng Pisen, em qua showroom Pisen rinh được 1 em sạc màu hường giống màu của điện thoại dùng thấy ok hơn hẳn, sạc nhanh hơn và đặc biệt ko bị nóng máy 😃
x mobile 9000 có được ko thế giới di động bảo lõi samsung chả biết thế nào em mua tạm 1 cái sạc cho Iphone rồi
Vừa mua 1 cục xiaomi 10000 ở Hoàng Hà Mobile, sạc thử thì thấy có chế độ ngắt đt khi đầy PIN rất hay. Nhưng đang suy nghĩ mua nhằm cục trả bảo hành thì buồn luôn.
Cho hỏi mình ở hà nội thì có cửa hàng nào bán pin của xiaomi chính hãng tốt nhất và ship quanh hà nội vậy đang định mua mà không biết cửa hàng nào uy tín
Mình mới mua cục Yoobao 10000 bên FPT hết 700k, nhưng sạc thấy chỉ khoảng 8000 là hết pin, mấy bác cho ý kiến về thương hiệu này và hiệu suất sử dụng như vậy có ổn không ạ.
unlimited
TÍCH CỰC
8 năm
@tuyen_kientruc2013 Đúng rồi 80% là khá rồi. hơn 80% thì có hàng cao cấp như Anker với Aukey ^^
@unlimited Dĩ nhiên mà bác, có tiền cứ mua hàng xịn sạc điện đảm bảo mà pin dự phòng xịn sạc nhiều lần ko chai pin dĩ nhiên chỉ ít, chứ pin rẻ tầm vài chục lần hiệu suất giảm đáng kể vì cell pin lởm, nghĩ lại ở nơi làm việc của mình ku em đồng nghiệp ham rẻ mua pin dự phòng SamSung Lạng Sơn 20.000 mAh sạc Iphone 4s được đúng 1 lần lên 80%, nghĩ mà buồn cười đau cả ruột.😁
unlimited
TÍCH CỰC
8 năm
@tuyen_kientruc2013 Ha ha. SAMSUNG 20K mà bán 150.000 VNĐ em không dám chơi, vì quá chi là mạo hiểm. Như bác nói, dòng nó ko ổn định, cháy điện thoại lúc nào không biết, mất tiền oan ý chứ :D.

Em thì hay mua với giới thiệu bạn bè mua Anker với Aukey ở đây - http://pinsacdienthoai.net/

Chuyên phụ kiện chính hãng | Pin sạc dự phòng, cáp sạc, sạc nhanh, sạc ô tô, MiniPC, SSD, Thẻ nhớ...

Pin sạc dự phòng chuyên cung cấp sạc nhanh QC 2.0, Cáp Sạc, Sạc Ô tô, Aukey, Anker... Pin sạc dự phòng Chính Hãng,bền đẹp, đa dạng về mẫu mã...
pinsacdienthoai.net
Foxxxxx
ĐẠI BÀNG
7 năm
@unlimited Em cũng có mua ở đây, thấy nhiệt tình, giá cả hợp lý đó
hải19900
ĐẠI BÀNG
8 năm
ImageUploadedByTinhte.vn1458749295.783932.jpg ko biết em pisen này sao mn nhỉ
vinhphatmobile .com/pin-sac-chinh-hang-samsung-5200mah.html ok k mấy bác thấy n đẹp vs hợp vs con note 5 của e trong tầm giá con nào đẹp như n k mấy bác
Các bác cho e hỏi cuahangtcs có uy tín ko ạ ?
Em dị ứng với hàng Tàu nên vừa ra FPT làm em Prolink 15k giá 800k. Có bác nào dùng em này chưa cho em xin ít kinh nghiệm với
tsx
TÍCH CỰC
8 năm
@shiluo hàng tàu cả ông ơi. Vụ cháy nổ là hàng giả kém chất lượng chứ ko phải hàng tàu là dỏm đâu. Trung quốc họ cho đầu tư đồng thời copy công nghệ cực tốt cộng chi phí nhân công rẻ nên sp ra chỉ 2 đến 3 giá sp có thương hiệu, họ lại ko mất chi phí quảng bá quá nhiều nên sp đến tay người dùng với giá hời. Ko có Tq thì mấy nuoc nghèo thế giới đâu có tiếp cận dc công nghệ cao nhieu vì giá quá đắt đỏ. Có những thực tế mình phải chấp nhận dù ko muốn dùng hàng của Tq nhưng nó phổ cập quá thì làm sao. Ví dụ mua 1 sợi dây sạc đầu ip6 lighting loai ngắn 10cm dùng cho sac dự phòng mà cắn vào mấy thằng chính hãng theo apple như anker nó cắn cho 4 , 5 xị 1 sợi trong khi hàng Tq có mấy chục cũng sac phà phà. Mấy vụ nói hư cổng sac do xài day tq là tào lao , nó copy phải làm đúng chuẩn mới gắn vô xài dc chứ ko sao bán. Người dùng chỉ cần xài dc tốt là oke . Mấy cái tích hợp nhiều quá như nguyên cái dt với hàng đống linh kiệb n có thể tq làm chưa tốt nhưng mấy cái linh kiện linh tinh lặt vặt ra toàn gap tq cả ko mua nó xài chứ mua cái gì jo!?
e thấy dùng Baseus cũng khá ngon các bác nào đã dùng rồi cho e xin ý kiến với a.
azorakt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua pin sạc của Xiaomi hoặc koracell dùng ổn lắm giá lại rẻ nữa bà con, trước mình mua ở đây nè https://azora.vn/pin-sac-du-phong-chinh-hang-gia-re dùng ổn lắm.
sihuan95
ĐẠI BÀNG
7 năm
dạo giờ người ta bắt đầu chuyển qua kiểu pin li-Po hết rồi, mỏng, nhẹ, dung lượng thật đa số trên 90%, lại khá bền vì lõi nó dạng mình hay gọi là "tụ rắn" ấy. Mình bán khách toàn bảo hành mấy cục pin 20.000mA lõi cục li-ion nặng chịch, test toàn bị phàn nàn dung lượng sai 😔
Kiếm Ca
TÍCH CỰC
7 năm
@sihuan95 Dị ứng thớt bữa giờ mà chưa rảnh viết trả lời.
Bạn nói đúng. Còn thớt bảo ion mà bền hơn poly thì cũng chịu "thánh" thớt. Cell ghép cục toàn cùi mía, sai dung lượng, nhanh xuống. Bền vào mắt.
Dùng Anker coi bộ ổn đó.
anieo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Anker ở vienthonga sao nhì các bác. Em thấy xem trên hãng dc tặng cả cục sạc mà ở vienthonga thì ko có tặng theo
Liam Dang
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bạn có thể tham khảo những mẫu pin sạc tốt nhất 2017 tại đây:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019