Tư vấn mua xe đạp khoảng 4tr- 4tr5

snowrainy
7/6/2014 14:5Phản hồi: 7
Tư vấn mua xe đạp khoảng 4tr- 4tr5
Em chào các bác ạ. Em là 1 mem mới tìm hiểu về môn thể thao mới này. Mục đích của em khi mua xe đạp đó là dùng cho công việc (bán kính khoảng 10 km đổ lại) và đi phượt xung quanh Sài Gòn ạ. Do kinh tế eo hẹp nên em cũng để dành được khoảng 4tr-4tr500. Nhưng khi đọc tìm hiểu về các loại xe trên GG thì em search được rất nhiều ý kiến khác nhau. Nên em muốn các bác có thể tư vấn giúp em được không ạ
Qua xem xét vài ngày thì em cũng biết được 1 số dòng xe sử dụng trong môn thể thao này như là xe MTB, xe Touring và xe MTB, vậy thì những xe nào tốt trong cỡ tiền ở trên được ạ. Em đang bấn loạn về tìm hiểu. Mong các bác giúp em với ạ.
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giờ chủ yêú là dùng MTB bạn ah, nhìn khỏe khoắn mà rẻ hơn dòng Road. Theo mình bạn ra trục tiêp của hàng ,đại lý mà xem hàng rùi quyêt định, thâý tận mắt mới có cái nhìn tông quát đc, nghe tư vấn trên diên đàn chỉ 1 phần thôi
Viet_vud
ĐẠI BÀNG
10 năm
bạn có thể mua TrinX hoặc Jett trong tầm đó có khá nhiều lựa chọn, vi dụ trinx M136 hoặc jett atom alpha
@Viet_vud mình cũng đang phân vân giữa 2 dòng xe trinx và jett nhưng đọc một số bài thì thấy hình như jett hay bị gỉ đúng k, đang bị loạn hết cả lên rồi, hì 😁
Viet_vud
ĐẠI BÀNG
10 năm
@snowrainy đi xe mưa gió mà ko lau chùi thì xe gì cũng rỉ thôi b ơi, những ng để rỉ là những ng chỉ biết dùng mà ko biết quý xe 😃
Tớ mới mua trinx M136, nói chung đủ mục đích sử dụng, nếu bác dư giả 1 tý thì lấy e M306 hoặc X đi, ngon hơn chút 😃
ở sài gòn ở đâu bán trinx m136 mấy bác thấy có jett là có cữa hàng lớn à ,mình ở q8 ai biết đâu bán gần xung quanh đấy chỉ mình với
Viet_vud
ĐẠI BÀNG
10 năm
@anhtuan01 bác mua ngoài bắc chuyển vào giá còn tốt hơn đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019