TIKI Freeship June

Tư vấn mua xe đạp tầm giá 7-8tr
5 nămBình luận: 6
Hiện tại do có nhu cầu đi lại hàng ngày và tập thể dục nên em muốn sắm 1 con xe đạp. Em đang phân vân với 3 mẫu như sau:
_ Jett Ignite Sport 2015 (đang sale còn 7tr)
_ Trinx X1 2017
_ Giant 720 2017
Em có tìm hiểu qua thì có vẻ Trinx x1 mẫu mã khá đẹp và đồ đạc tốt trong tầm giá nhưng vẫn lăn tăn về độ bền và thương hiệu của nó. Còn Jett và Giant thì chất lượng rất ok nhưng mẫu Giant option có vẻ hơi đuối, còn con Jett thì mẫu cũ nên em phân vân. Mong các bác tư vấn giúp nên chọn mẫu nào là phù hợp và tối ưu nhất ạ. Em cảm ơn 😁
Kabm
CAO CẤP
5 năm
Trinx là hãng lớn của TQ của Jett mới là thương hiệu kém nhât đấy, chắc của mấy ông Việt Kiều! Giant thì được cái khung, công nghệ nhôm nổi tiếng nhẹ hơn, mấy cái khác xài hỏng thì thay đồ khác thôi chứ cái khung khó thay nhất!
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang nhẽ cái bạn nên lăn tăn về chất lượng là con Jett kia kìa, TrinX thì yên tâm nó là thương hiệu lớn chẳng qua về vn muộn hơn giant và không được quảng cáo rầm rộ thôi. Giant thì khung ngon, nhẹ nhưng cấu hình lại hơi kém. Bạn nên chọn X1 hoặc atx720 nhé 2 con này đáng đồng tiền bát gạo. Jett bỏ qua đi vì thằng này ko có tên tuổi, nguồn gốc mập mờ, hàng Tàu do VN tự tạo thương hiệu thôi.
Rẻ thì Fornix đi chất lượng cũng dc, giá cũng ổn, thằng em ở nhà đi hơn năm thấy cũng chẳng hư hao gì
Vâng ạ cảm ơn các bác chắc lấy con Trinx X1, chứ Giant 720 hơi mặn quá tận 8tr5 hix. Các bác có biết chỗ nào bán xe đạp Trinx uy tín k thấy m.ng nói nó cũng có hàng nhái nên hơi ghê
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Lê Việt Anh 711 bác ở hn thì qua bên em nhé, cũng bán cho ae trên này và trên of nhiều lắm bác cứ yên tâm
Nếu hàng ko chuẩn bác muốn xử e thế nào cũng dc 😁
xedap365.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Lê Việt Anh 711 Trinx vẫn là lựa chọn tốt nhất b nhé, khung nhẹ hơn con 720, cấu hình lại vượt trội.
rảnh mời bác ghé qua e xem thực tế ạ, hàng Zin chính hãng 100% nên bác yên tâm
Phát hiện hàng nhái shop đền cho bác gấp đôi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019