TƯ VẤN MUA XE ĐẠP THỂ THAO 10tr -12tr Ở TPHCM

tuankim9999
28/10/2013 9:15Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

horizon137
ĐẠI BÀNG
10 năm
chào anh em. mình đang muốn mua 1 chiếc xe thể thao nhưng ko rành.
Giá rẻ tầm 2tr. ai có mẫu nào ko giúp mình với
snowfox18
ĐẠI BÀNG
10 năm
@horizon137 https://www.dropbox.com/s/1vx8a6trkusfiqo/DSC_0130.jpg
bạn có hứng thú inbox mình nha. giá 2tr5
Tầm giá này quất em ATX 777 đạp sướng và trường kỳ luôn, ngày đạp ~30km nhẹ như ko 😁
Tới shopxedap.vn lựa nè các bạn.
mình sắm con Rampage 2014,có lẽ dòng Jett không ai chơi.hix.mình thì chỉ đủ xèng mua đc thằng Rampage,sau lại thèm Cannondale,chứ Giant hồi xưa mô thôi,bjờ thấy bt.Thực ra nhóm xe đạp mà mình đag chơi có cả Giant,Peugeot,mỗi hãng có một style,nhưng nhìn chung một chiếc MTB là đáp ứng đc đk đi làm,đi chơi,nếu muốn đạp nhẹ thì thay cặp vỏ trơn,trọc,nhẹ như xe road,mìh đag đạp giảm cân nên để vỏ gai ,hì.hai thág đầu đạp giảm đc 4kg.
Ở TP HCM muốn mua xe xịn Nhật bãi hàng về từ campuchia. Mua ở đâu uy tín. Cho em xin cái địa chỉ với.
Mua thương hiệu trex ngon hơn Giant, xe giant đi đc nửa năm là xuống sắc thấy rõ luôn. Mình đạp ít mà giờ nhìn con 777 của mềnh trông cũ hẳn so với lúc mua mới à

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Mình vừa rước em này
@Xedapgiamcan Xe Peugeot của bạn nhìn đẹp quá! Nhãn hiệu này nổi tiếng và thông dụng ở VN từ hồi xưa rồi, không biết bây giờ chất lượng có còn được như ngày xưa?
Peugeot này khoảng dưới 10tr ko bạn?
Có bác nào rành tư vấn dùm mình với!
Mình định mua 1 em giá tầm 6-7tr MTB mà ko biết nên mua loại nào và dòng xe nào phù hợp. Mình mua xe chạy đi làm trong TP ngày chạy tầm 25KM. Bác nào rành tư vấn dùm với. Thanks cả nhà.
snowfox18
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Phong Gia Gia bạn thích kiểu nào? kiểu MTB(lep núi), city(dạo phố), road(đua), touring(phượt)? nhưng với giá của bạn thì mình nghĩ 2 dòng MTB và city là hợp túi nhất.
@snowfox18 Mình có xe Road rồi tính mua thêm con MTB. Tại mua con xe nào size S dụ vợ đạp chung vào buổi tối sau khi đi làm về cho vui ý mà. Còn bình thường mình vẫn chạy long nhong bằng xe Road.
snowfox18
ĐẠI BÀNG
10 năm
z bác ra jett mua cho lẹ.... bảo hành bảo dưỡng cũng tốt.
giangkma
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác mua làm gì, ở VN chúng nó toàn bán hàng lởm thôi, xem xe xịn trên website nước ngoài cái bộ khung trơn tru nuột nà bao nhiêu thì về nhìn xe ở VN tồi bấy nhiêu, bọn nó toàn treo đầu dê bán thịt chó. Bác để ý kỹ các mối hàn trên khung xe ko thể chấp nhận được, chỉ có công nghệ hàn của VN và tàu khưa mới nhìn rõ các mối hàn thủ công đến như vậy

snowfox18
ĐẠI BÀNG
10 năm
@giangkma hình như bạn này chưa chơi xe chỉ nhìn hình rồi đoán thôi thì phải 😁
Bác ở HN thì cuối tuần này ib mình đi lượn lờ mình tư vấn cho. Cuối tuần đang rảnh 😃
@ken_dkny Thanks bác nhiều! E ở mãi Q7 Tp HCM. Hay để e bắt máy bay ra nhờ bác tư vấn ae trà đá chém gió nhỉ?😁
E mua được rồi bác ơi. Mua lại con xe MTB nhật của ng quen cũng còn dc 90% nói chung cũng ổn rồi bác. E đang ngắm con ATX770 tầm gần 11tr thấy cũng đẹp quá tính kiếm con nữa chứ chạy MTB cùng Road chạy chờ hoài mệt quá😔
11tr đc con city xài group của road chạy cũng tạm ổn r bác ạ.
snowfox18
ĐẠI BÀNG
10 năm
City chạy group mtb mà bác. Mtb Muốn ccạy nhanh thì thay vỏ nhỏ thôi....
Bạn thay group road vào bt :v

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
snowfox18
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ken_dkny Ý bác là thay bộ chuyển động ah?
@snowfox18 city chạy đc group của road nhé.
snowfox18
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ken_dkny City đau xài bánh 700 đâu thím. Chưa kể tay lắc, thắng. Nếu bác nói bộ chuyển động thì mình đồng ý.
@snowfox18 Thế group ko phải là bộ chuyển động hả thím :v
Tay lắc thì xài tay mtb bt nhé thím
MinhChau122
ĐẠI BÀNG
10 năm
8,5tr là đã có chiếc Giant Escape 2 đời 2015 thắng V,nhớ không lầm thì Escape 2015 thắng dỉa khoảng 11tr,chiếc Escape 2 mình mua đời 2013 chạy khá ngon,chỉ thua lúc đề-pa,bắt trớn rồi thì AVS 28-30km/h là dể dàng.
@MinhChau122 chừng đó chọn fuji ngon hơn 😁 em rất tiếc phải nói điều đó
MinhChau122
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tui search mãi mà không thấy trong thành phố nơi bán xe Fuji;ship từ HN vào thì ngại lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019