Tư vấn mua xe đạp thể thao dưới 4tr ở Hà Nội

anhtuan105
14/3/2013 7:41Phản hồi: 226
226 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kiếm con xe đạp ở đây khó quá nhỉ?
Viet_vud
ĐẠI BÀNG
11 năm
@samicbv cũng không khó lắm đâu bạn hiền 😃
Cao 1.5m thì con nào ok nhỉ?
@mrhugolina chọn size khung 15'', hoặc size bánh 24''
bustalyme
TÍCH CỰC
11 năm
@xecanghai_01 bánh 24 hình như ít đồ thay thế 😔 em nghĩ bạn ý nên đi bánh 26 phổ thông và size 14 - 15" hình như hơi hiếm
mình mới mua con jett nitro sprort 3tr,hàng chính hãng tại 53 lý nam đế,đi cũng đc,có bảo hành lâu dài,tầm tiền đấy thì con mình đag đi là thấy tốt nhất rồi.có thể tham khảo thêm tại cửa hàng
cao 1m65 đi xe nào là vừa ae?
@Viet_vud Cho mình hỏi chế độ bảo hành của xe thế nào?
Viet_vud
ĐẠI BÀNG
11 năm
@viethung_0708 bạn vào web của m dưới chữ ký nhé, có đầy đủ thông tin đấy
@Viet_vud sao xe trinx bảo hành có 6 tháng thôi. Mình xem xem bên Jett bảo hành những 3 năm cho khung xe.
Viet_vud
ĐẠI BÀNG
11 năm
@viethung_0708 TrinX chưa phân phối chính thức tại VN bạn nhé, tất cả là hàng nhập từ tq m bảo hành để đảm bảo uy tín cửa hàng và trách nhiệm chứ nhiều nơi họ ko bảo hành trinx đâu. Hỏng hóc gì mình sẽ tự bỏ tiền để sửa chữa thay thế cho bạn nên bạn yên tâm.
Tuy nhiên bạn cứ chạy tĩ tã vài năm đi rồi mới tính đến chuyện hỏng hóc nhé 😃
oánh dấu
Mình cũng đang định mua 1 em hơn 3t chỉ có loanh quanh xe tàu mấy hãng k tên tuổi nhưng cũng 2 phanh đĩa hình thức cực đẹp và trinx. Đang băn khoăn giữa mấy em, mình nghĩ với tầm đấy tiền mua chơi chơi thì xe tàu cũng được.
Viet_vud
ĐẠI BÀNG
11 năm
@c7L9x thì giờ cũng toàn xe tàu mà
platin1503
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn thử ghé qua http://xedapgap.com/ hoặc http://xedapminhphat.com/ xem, 2 bên mày có nhiều xe đạp giá tốt mà tư vấn rất hợp lý bạn à
Xem trên ni muôn vàn thứ hoa mắt quá, bác nào cho em một ý kiến chốt chặng:
-6-7triệu
- dạo trong tp, dã ngoại
- mua giant tốt thì ở đâu ạ?
Cám ơn các bác
công nhận nhìn hoa cả mắt, sao ít thấy xe nào có 2 phuộc nhún nhỉ,
mấy bác cho hỏi loại 1 phuộc và 2 phuộc loại nào tốt.
khoảng 6-7tr thì chọn xe có khung hợp kim hay khung nhôm
@giutrontinhyeu tùy thuộc bác đi quãng đường như nào. loại 2 nhún thì êm ái hơn, nhưng sẽ tốn lực đạp hơn. Chọn loại khung nhôm cho nhẹ đi bác.
khung nhôm là khung hợp kim nhôm mà bác.
6,7tr giant có atx 690 ( hết tiền mua phụ kiện ) hoặc cố lên tí làm upland Vanguard 300 là có phanh dầu rồi.
@xecanghai_01 em cũng chả biết rành, mua thì chắc vài tháng nữa mua, cơ mà mình ở An Giang sợ không có bán, chắc đặt ship thôi. Mình thì mỗi ngày chỉ tập thể dục mới chạy buổi sáng sớm, tầm 20km là tối đa, mà thích 2 phuộc, bác có thể cho em biết con nào ngon, ổn, mua về là xài ổn định không cần phải nâng cấp :p tại ở xa nên cũng ngại :p
Knightmare
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhờ anh em tư vân cho một con xe đạp thể thao rẻ rẻ để đi làm, đi tập nhé. Mình chỉ có cỡ ngân sách 3 củ thôi.
Viet_vud
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Knightmare e đề xuất trinX M018 cho bác, ngon rẻ bền đẹp. Bác nghĩa chữ ký e tham khảo nhé, con này đã được rất nhiều bác dùng cho phản hồi tốt 😃
Knightmare
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cám ơn bạn nhé! Mới tập tành xe đạp nên muốn mua con rẻ rẻ vừa chơi vừa học 😃

Sent from my LG-E975 using Tinhte.vn mobile app
hay đấy thanks 1 bài viết chất lượng
bạn kiếm xe nhảy mua ấy :p
Knightmare
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bynkiet2 Không nên tiếp tay cho trộm cắp. Hôm nay ra xem Jett có con xe cũng hợp lý phết. Các bạn cho ý kiến về xe của Jett nhé.

Sent from my LG-E975 using Tapatalk
Viet_vud
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Knightmare Jett đi tốt trong tầm tiền bạn ah. thích thì rước e nó thôi
@Knightmare thích hợp đi làm trong phố, tầm 3tr thì tập sẽ nhanh chán và ko nâng cấp đc.
thử em xe đạp thể thao topbike focus này xem : http://xedapgap.com/Xe-dap-the-thao-9/
minh cung đang tim 1 em tềm 3 tr đang phân vân giữa jeet với trinx thi các pto cho ý kiốn cái
@buison078 Cố hơn tí tầm 5 triệu, rồi mua phụ kiện sau thì ổn hơn bác ạ.
@xecanghai_01 5tr mua đc gi bác 4tr thế nào
Viet_vud
ĐẠI BÀNG
10 năm
@buison078 Tầm tiền này thì cả trinx và jett đều tốt, đã được nhiều người kiểm chứng. Bác thích kiểu nào thì xúc thôi.
@Viet_vud thi minh cung chưa biết loại nao tốt cả mình thi thấy họ đi nhiều trinx nhưng thấy bảo trinx bảo hành có 3 tháng ah bác
Viet_vud
ĐẠI BÀNG
10 năm
xedap24h .vn bảo hành 1 năm bác ah 😃, bh vậy chứ bác đi vài năm vô tư ko vđ gì đâu
thanks bác đang tìm hiểu thêm cũbg muốn lắm rồi hyhy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019