[Tư vấn] Nên mua ACER Liquid hay SE Vivaz

do_hongquan2003
14/1/2010 16:55Phản hồi: 18
Tình hình là mình đang rất kết em này và đang có ý định mua( Mình chỉ có tối đa 8tr thôi ). Vậy mong các anh em vào tư vấn giùm mình nhé. Xem có nên mua ko cũng như ưu khuyết điểm của em nó. Và cho mình hỏi thêm bộ fullbox của nó gồm những gì nhé. Có hàng dựng ko, và giá bán tốt nhất nhé. Mà em nó có up rom đc ko các bác.

Thanks all.

Các bác cho mình hởi thêm chút là giữa con này vs SE Vivaz thì nên chọn em nào. E ko thích thiết kế của vivaz lắm, loa lại còn ko hỗ trợ strereo nữa. Ko biết loa ngoài liquid có good ko, ko có FM nữa chứ.
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huyxom
TÍCH CỰC
14 năm
Con này Cpu khủng nhưng đói khát Ram kinh khủng ? lúc nào cũng trong tình trạng thiếu ram...Bác xem xét nhé
Chắc không bác. Ram 256 vẫn khát ah.

Các anh em vào tư vấn giúp mình với
huyxom
TÍCH CỰC
14 năm
Ram hero là 288 thì share ra các kiểu em sài free khoảng 105-110Mb dùng down xuống 60-70Mb là vừa...

Acer kém khoảng 32Ram thì lúc sài như e ram lúc nào cũng tầm 40 cà giựt kinh khủng nhưng mà được cái Cpu kéo lại nên đỡ 😁....em đã nghe anh vuhai6 nói về cái này và cầm thử rồi chĩnh xác là vậy
Vâng. Thanks bác. Theo bác thì con này với con iP 3g thì con nào hơn. Công tâm nhé bác.
huyxom
TÍCH CỰC
14 năm
Em nghĩ tầm tiền này bác chờ một thời gian nữa mà múc nexus one cho sướng...bản thân em sài cả iphone và android os rồi thì thấy thằng nào cũng hay riêng...
Em chỉ có thể dành đc đến đây thôi. Thêm nữa thì chịu bác ah. Mà bác có biết địa chỉ nào bán iP 3g8G uy tín ko, hay cái acer liquid đen ( em ko thích màu trắng lắm ) cho em với. Thanks
huyxom
TÍCH CỰC
14 năm
vậy bác cố lên mà mua hero hàng công ty, em thấy sài nó còn mượt hơn acer liquid tỉ lần....Nếu thích iphone thì loanh quanh tầm 9-10tr vẫn có hàng đó....ở Hn thì thiếu gì chỗ, bác vào muaban xem sticky ấy
Mua đi bạn, mình vừa mua được 1 tuần bên Hồng Kông, sử dụng tuyệt vời lắm. Trước kia mình cũng xài Iphone, mỗi cái có 1 cái hay riêng. Nhưng dùng con này theo cảm nhận của mình thì tiện hơn Iphone
Thanks bro. Chắc cũng đi mua con này thôi.
Kenny
CAO CẤP
14 năm
con này ko biết sao chứ con samsung I5700 sau khi khởi động còn ~ 85-90mb ram để xài
Các bác cho em hỏi 1 câu là GPS của em Liquid này có ngon không ạ?
GPS vẫn phải sử dụng gprs hay 3G để dùng Google map. Test Google map với Wifi thì khá là nhanh, rất ok !
mấy hôm nữa e về mấy e này , bác nào cần thì older nhá !
nietzsche
TÍCH CỰC
14 năm
Bác có phải chỗ bác Cường ở 37 Lý Nam Đế chuyển sang không nhỉ?
mrtran1201
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác có Micro SDHC class 6 ngon ngon ko?
con này dùng giật cả mau hết oin.... em đang muốn tống khứ no đi dây
Dùng giật lắm hả bác. Em vẫn đang băn khoăn con này. Thấy người khen người chê. Bác nào đã dùng qua cho em chút kinh nghiệm với. Khoản Chụp hình quay phim thì sao hả bác. Em cần một con thay đc máy ảnh khi đi du lịch. Thanks các bác giúp đỡ.
Các bác giúp em nhé vì em phải mua sơm ko sợ để tiền lâu tiêu mất hết luôn. 😁 Thanks anh em.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019