Tet22

Tet22

Tư vấn Sony Vaio VGN-FW390
huysport357
13 nămBình luận: 19
Mình định lấy con Sony Vaio VGN-FW390 này với mục đích Đồ hoạ và giải trí. Với cấu hình như sau :
Intel® Core™ 2 Duo Processor T6400 (2.00GHz) ,2 MB (T6400) L2 Cache,
Microsoft® Windows Vista® Home Premium 64-bit
Black
2 GB DDR2-SDRAM (DDR2-800, 1GBx2)
160 GB SATA Hard Disk Drive [5400 rpm]
DVD±R DL / DVD±RW / DVD-RAM Drive
ATI Mobility Radeon™ HD 3650 with 512MB vRAM
LCD 16.4" (XBRITE-ECO™)
QuickBooks Simple Start
Intel® WiFi Link 5100 AGN Network Connection (802.11a/b/g/n)
WLAN (802.11a/b/g/n) with integrated Bluetooth® technology
Standard Battery

Giá :839,99 $

Theo các Pro cấu hình trên đã ổn chưa ( Vì thông số mình tìm có được trên mạng chỉ có vậy, không biết có gì nữa không). Mong các Bro Tư vấn giúp.
19 bình luận
với cấu hình và giá như vậy là ổn rồi, vấn đề còn lại là kiểm tra hàng hóa thế nào, chế độ hậu mãi ra sao là múc thôi.
Bác mua đc ở đâu mà rẻ vậy! kiểm tra nếu hàng ngon là chiến luôn bác ạ
Bạn cho mình xind địa chỉ được không? giá như vậy là quá được rồi. Còn kiểm hàng cho kĩ trước khi mua thôi
Con này mình gửi người nhà ở bên Cali gửi về nên mail cấu hình như vậy, còn hàng chắc là ổn thui vì họ cũng rành về máy.
keduadoi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đây là cấu hình cơ bản nhất trên web của sony khi build, bạn mua đc với giá đó là coi nhu ko phải chịu bất cứ loại thuế nào là quá ngon rồi
toanymail
ĐẠI BÀNG
13 năm
so với thị trường hiện tại ở VN thì giá như thế là ok rồi.
Hàng Mỹ chính hãng thì khỏi bàn chất lượng
may mắn
Quá ngon rồi bạn ơi. Khi nào có máy làm 1 bài đập hộp cho anh em coi nhé. Chúc mừng bạn.
được đấy. bạn ship hàng từ nước ngoài về hay sao mà có giá đó. nếu mua tại vn cho xin cái địa chỉ được không. mua hàng fpt quá đắt mà lại là hàng loại 2 đất người vn khổ thế đấy dùng cái gì cũng đắt mà hàng lại không chất lượng
Hàng này mình được người thân bên kia mua cho vả lại hàng này đang sale nên rất khoái cả chất lượng và giá cả . Nếu hàng gửi về mình làm 1 chùm Picturer lên cho AE thưởng thức chơi.
longfpt
ĐẠI BÀNG
13 năm
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
longfpt
ĐẠI BÀNG
13 năm
up hộ bạn................................
thanh8
TÍCH CỰC
13 năm
mọi người cho hỏi con này nâng pin lên xài dc 8h không tại đang tính nâng cấp
839.9$ là giá trên Web Sony.. order tại mấy Cty ở Việt Nem ship về thì k có giá đó đâu nà... Em cũng đang chuẩn bị order 1 con cấu hình cao hơn con này.. nhưng đang đợi nó giảm giá cho đỡ tốn kém ^^
_ xXx _
TÍCH CỰC
13 năm
Gia hợp lý quá còn gì nữa bạn,không biết cũ mới thế nào
ua ban goi ve VN bang cach nao vay chi minh moi > minh co ba con ben Dallas (Texas) . Goi ve VN ton tien nhieu ko ban
Mọi người cho em hỏi chip T6400 với P8400 thì nên chọn cái nào hơn???
Toledo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chip T thì có bus là 800Mhz còn P làm 1066Mhz. cái nào hơn nhỉ 😁:D
Upppppppppppppppppppppppppppppppppp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Neu mang tu nuoc ngoai ve thi hoi ngai mot chut ! vi dong FW rat hay bi loi ma ko bao hanh dc thi toi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019