TIKI Freeship June

Tư vấn về loa di động harman và jbl
Baobua
3 nămBình luận: 9
Chào các bác ạ
Tình hình là cuối năm rồi e cũng muốn sắm sửa 1 tí cho bản thân. E lại thích nghe nhạc mà lại mù tịt về loa ;)) trước h toàn nghe qua taiphone
E đang phân vân giữa 3 con loa là Harman kardon soundstick bt III ( con mà có 2 loa vệ tinh í) với con kardon aura studio 2 và con JBL pulse 3
Các bác ai rành tư vấn cho em với ạ
tuanday
TÍCH CỰC
3 năm
Bạn nghe nhạc gì. Cần pin bao lâu. Dự kiến đầu tư khoảng bao nhiêu nhỉ.
@tuanday E nghe đủ thể loại nhưng chủ yếu là hoà tấu piano violin acoutic tầm 6 triệu đổ lại Mỗi lần e nghe tầm 2 tiếng thôi Tai em nghe cũng kén lắm :v
E nghe đủ thể loại nhưng chủ yếu là hoà tấu piano violin acoutic tầm 6 triệu đổ lại
Mỗi lần e nghe tầm 2 tiếng thôi
Tai em nghe cũng kén lắm :v
tuanday
TÍCH CỰC
3 năm
@Baobua Acoutic thấy anh em cả ngợi marshall lắm. Bạn ngâm cứu thử xem Quan trọng nhất là tai của bạn nữa. Tốt nhất là ra hàng chọn mấy con cùng giá, bật cùng 1 bài trên mấy con ấy là thấy thích con nào biết ngay ☺️
@tuanday Khổ là chỗ em chỉ có mỗi cái jbl thôi. Có khi mua phải mua order về rồi bác :v nên e ms lên đây hỏi nè
tuanday
TÍCH CỰC
3 năm
@Baobua Thế hơi khoai. Nếu ko bạn lên YouTube nghiên cứu thử. Tây có nhiều clip so sánh lắm. Ko qus chính xác nhưng để tham khảo được.
Zbr
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thực ra đã chơi thì nên đầu tư một chút thời gian đi nghía và nghe thử là tốt nhất. Đọc ở đoạn trên thấy bro có ghi RẤT RÕ " Tai_em_nghe_cũng_kén_lắm :v" Vì tai nghe kén loa thì nên đi trực tiếp thẩm âm hơn là lên youtube hoac đi hỏi mọi người review và tư vấn.

p/s: 3 em Harman kardon soundstick bt III ( con mà có 2 loa vệ tinh í) với con kardon aura studio 2 và con JBL pulse 3... cá nhân mình thích Kardon Aura Stu <3 đơn giản vì nó đẹp
mình đang nghe em harman aura 2 nghe phê b ạ
trungkakadn
ĐẠI BÀNG
3 năm
loa go play
Ảnh chụp Màn hình 2018-09-08 lúc 22.39.21.png

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019