Tư vấn xíu về xe SH 150i

Kenny Ackerman
18/11/2015 15:40Phản hồi: 11
Tư vấn xíu về xe SH 150i
Em là sinh viên. Em muốn mua một chiếc Sh150i để đi học nhưng năm nay honda lại ra mẫu mới có smart key.
Theo các bác thì em nên chọn phiên bản có khóa truyền thống hay mua bản Smart key vậy mấy bác!!!!
thank các bác nhiều
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phongqy
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đương nhiên là smart key rồi.
dĩ nhiên smartkey. tại sao fai tốn thời gian suy nghĩ nhỉ 😁
Các bác ơi tại dư luận xôn xao smartkey dễ bị hack ạ
Phongqy
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ko phải bị hack mà là lỗi smart key. Nó thay miễn phí cho xe bị lỗi đã bán ra. Xe chưa bán thì nó thay khoá trước khi bán. Từ lô hàng sau no dùng khoá mới thì ko lo lỗi nữa.
@Phongqy Bác nói rõ hơn cho em tí nữa được không bác. Đợt hàng sau là đợt hàng nào hả bác. Em đag có dự định mấy ngày nữa là dẫn các cụ đi xem á. Thank bác
@Phongqy Bác nói rõ hơn cho em một tí nữa về vấn đề này được không bác. Đợt hàng sau là đợt hàng nào hả bác. Em đag có dự định mấy ngày nữa là dẫn các cụ đi xem á. Thank bác
tranduduc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Kenny Ackerman Tức là lô xe SH đầu tiên bị lỗi smartkey, để lâu nó tự động ngắt. Sau này honda nó mới thu hồi lại thay miễn phí smarykey mới cho những xe bị lỗi. Hàng đợt sau là nó đã khắc phục luôn cái lỗi đó rồi bạn không cần lo.
ngocnet123
ĐẠI BÀNG
8 năm
cứ đời có smartkey mà mua
Sinh viên chứ có phải hs tiểu học đâu mà hỏi ngớ ngẩn vậy nhỉ, thông tin trên mạng đầy ra, ko thử đọc & tìm hiểu, hở tý lập 3 cái topic nhảm ruồi kiểu này ko biết để thể hiện cái gì
sh932
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tuananhvtn2 Quá rõ rồi, thể hiện mình là sv chẳng có gì ngoài có điều kiện... của ông bà già o_O
Mua xe cứ đời mới mà chơi. Chứ đừng như 1 số người cứ khen đời cũ đẹp rồi bỏ ra 1 đống tiền rước của nợ vào thân.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019