Tựa game huyền thoại này sắp được hồi sinh bằng phiên bản mobile chơi trên điện thoại
Lê Phú Khương
10 ngày trướcBình luận: 94Lượt xem: 15.537
Tựa game huyền thoại này sắp được hồi sinh bằng phiên bản mobile chơi trên điện thoại
Metal Slug, một trong những tựa game gắn liền với quá khứ của nhiều anh em sắp sửa được hồi sinh trên nền tảng di động bởi sự hợp tác của hãng game SNKTencent. Nó sẽ được mang tên Metal Slug Code: J và mời anh em xem trailer ra mắt đầu tiên của tựa game này.

Dễ thấy đồ hoạ đã được làm theo phong cách 3D hơn và đẹp hơn, tuy nhiên cách chơi, hiệu ứng cũng như thiết kế nhân vật bối cảnh vẫn tương tự như phiên bản mà chúng ta vẫn thân thuộc lúc xưa. Hiện tại vẫn chưa có nhiều thông tin về ngày phát hành, chế độ chơi,.. nhưng mình tin chắc đây sẽ là một trong những game mobile đáng trông đợi nhất. Anh em thấy thế nào về Metal Slug Code: J, chia sẻ cảm nghĩ ở dưới nhé.
Theo Destructoid
này chơi online hả
@zackichun chơi team thì chắc có online, chơi đơn chắc offline
@Kenny Huynh nói chuyện huề vốn thật .
@Kenny Huynh đọc cmt ông đúng phì cười =))))))))
Đồ họa đẹp hơn và có chiều sâu hơn rất nhiều. rất đáng mong đợi để đc trở về tuổi thơ 😃
“ rambo lùn cứu thế” 😃
Hóng
xưa bị mẹ gank quán ps 1 bao lần vì bận phá đảo game này 😆
Sao e nhìn k thấy quen quen huyền thoại gì cả nhể 😆)
@nguyenmanhhung303 Nâng cấp đồ họa lên chút xíu nên nhìn hơi khác thôi bác!!!
Cứ phải cơ multi thì mới hay.
@supperchym Chơi phải có đồng đội này nọ mới vui bác nhỉ!!!
@hemilo Chuẩn luôn cái này hồi xưa chơi 2 người là vui nhất. Game này với contra toàn trốn sang hàng xóm chơi. 😁
xưa mê game này, hhaa
Hồi còn "điện tử thùng" đứng coi cọp trò này suốt vì không có tiền chơi 😁
@Penguin Pingu Giống mình, suốt ngày ngồi quán game chỉ để coi người ta chơi, riết rồi chủ quán cũng chán chả buồn đuổi, có điều ko cho ngồi, bắt đứng suốt 😁
@hnadov Canh no đang chơi mẹ nói kêu về ăn cơm hoăc co việc thì nhảy vào phụ. Chứ đâu có thèm ( quá thèm)
kết nối 2 điện thoại hoặc 3-4 với nhau chơi càng vui
mời ace ôn bài trc khi học bài mới 😁
@kixx Trời má, k ngờ cốt truyện MS lại là ntn 😟
vui. Hồi xưa ghiền game này
Này thấy trên app cũng có mà toàn vô xí là quảng cáo ầm trời
Hóng 3D sinh tồn =))) mình ko chơi được 3D 😔
Thật toẹt vời
Trò này vui vãi đạn, 2 vc vẫn chơi với nhau để chia việc nhà. Cuối game xem ai nhiều điểm hơn thì thắng và mình chấp chơi trước vài map luôn 🤣
@huahung Còn game gì nữa mà hai vc chơi dc ko pro. Mua về chơi với vợ cho vui nè
@titom113 Còn game ko cần có điện mà vẫn chơi dc.
@iáT Tài Game đấy chơi không có quạt hay điều hòa thì nóng lắm, phải có mới chơi lâu được. 😃
Game này nhớ hồi sinh viên phá đảo rồi
@Nguyễn Thắng 89 Phá đảo trên PC hử
@cumhencui đúng rồi, mình gõ thiếu đó hihi
@Nguyễn Thắng 89 PC chỉnh full xèng dễ rồi Bác...
Chơi Máy Xèng ngoài Siêu Thị mới chua cay và cực đốt tiền...
@cumhencui làm gì dư dả tới mức ra siêu thị chơi
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019