Tui phát hiện admin Cu Hiep ăn thịt chó rồi chụp ảnh đăng facebook, nên tui quyết định unfollow ổng
Bài hay!/7 người
vivalavida11
5 tháng trướcBình luận: 91Lượt xem: 12.706
Chó là bạn, không phải tôi. Tôi cũng không ăn thịt chó.
@barrettroyal Chó là bạn, tôi ko ăn bạn.
Nếu ko ăn thịt chó thì bạn cũng ko nên ăn thịt heo hay thịt bò, thịt gà .... ok
@Nghĩa Huỳnh khtt ăn thịt chó là trái với common sense của loài người, ăn thịt heo bò gà thì ko. Làm người văn minh phải biết con gì để ăn, con gì làm thú cưng, con gì để trong tự nhiên chỉ ngắm ko sờ đến.
@vivalavida11 sax, thế con heo, con bò ,con gà... ko làm thú cưng được ah. nực cười, lập luận xàm xí đú
Hey dô. Bạn muốn phản đối gì thì bạn show cái mặt thật ra, đã núp bóng rồi bạn đòi hỏi quyền gì?

Tôi đó giờ không ăn thịt chó, nhưng không thích nuôi chó, cũng không đề nghị ai bỏ ăn thịt chó, đó là quyền của họ.

Bạn không thể bắt con voi đi đua với con cá. Bạn đừng ở góc nhìn của bạn mà muốn người ta làm theo, nó chán lắm.
@tinln pháp luật vn ko cấm ăn thịt chó cũng ko cấm kỳ thị người ăn thịt chó. tui phản đối những điều bạn nói ko có nghĩa tui cấm quyền được nói của bạn. Ok dô?
@vivalavida11 Tranh luận bạn chán quá.
Thằng nào bảo ăn thịt chó không ngon đi tao vả vỡ mồm. Con gì nuôi chẳng để thịt, cứ ngon là choén thôi.Thằng nào bảo ko ăn thịt chó là sống lỗi, sống ko thật với lòng mình, ko ăn thịt chó thì thịt gà, thịt lợn, trâu, bò cũng đừng ăn nữa
Ăn chó là sát sinh, ăn bò cũng là sát sinh, ăn heo cũng là sát sinh, ăn gà ăn vịt cũng là sát sinh. Có ngon thì ăn chay đi!
Đúng rồi, ủng hộ bạn, mình bỏ follow cuhiep vì lão ăn thịt chó chả bao giờ rủ anh, toàn ăn một mình
Bạn đi xanh cỏ. À nhầm. Bạn đi thong thả.
Con người bị vi phạm, bị trà đạp thì câm như hến. Bày đặt đi bênh vực cho con chó. Đồ đạo đức giả tạo
m không ăn thịt chó. cũng chả lên án hay hộ việc ăn thịt chó cả. nta thích thì ăn, đấy là việc của nta. việc mình lo còn chưa xong lo quần què gì việc người khác. chốt lại là "đ' phải việc của mình thì đ' care"
Bye bye. No see again
Ok bạn. Nên vậy.
Ra đi nhớ đem váy theo
Mình cũng buồn =))
Di sản Bắc cầy
Vì đĩa thịt chó....
Cùng trí hướng ak
Mình cũng thích ăn thịt chó, mà mùa oi này ăn nóng lắm
@vivavida11 bạn ko ăn, ko có nghĩa ng khác cũng ko ăn. Mỗi ng mỗi quan nệm và sở thích. đừng vi sự ích kỷ của bản thân mà lên mạng cào phím. bạn ko thích thì có thể OUT trong âm thầm. ko ai ép bạn ở đây! KO MỢ, CHỢ VẪN ĐÔNG!!! Thân.
Đạo đức giả
Thịt chó ăn ngon lắm mà, nó dở lắm sao mà bác chê. Miền tây mần thịt chó thường chỉ mời khách quý, mỗi lần mần là cả xóm tới phụ, chỉ mong kiếm đc cái xương nhai cho vui
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

0 bài đăng
hemilo+ 254VIPhemilo
10.471 bài đăng
hoangsytai+ 169CAO CẤPhoangsytai
3.726 bài đăng
quangthegtvtk49+ 165CAO CẤPquangthegtvtk49
5.551 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156