"Tung tăng đón hè -Không e dè giày rớt đế" có Keo dán đế Oupower lo.
Rất hay và hữu ích!/7 người
bao serbia
một thángBình luận: 84
"Tung tăng đón hè -Không e dè giày rớt đế"
có Keo dán đế Oupower lo.
Hello anh em rất vui được mọi người gặp lại. Hãy Follow hay cho mình 1 tym làm động lực đặng mình nuôi Shopee kiếm đồ hay ho giới thiệu anh em xem nhé.

Hè đã đến có anh em đã chuẩn bị gì cho chuyến nghỉ dưỡng sau 1 thời gian bão táp chưa nhỉ? Số là chắc đã có nhiều anh em đi chơi rồi nhưng còn 1 lượng khá đông chờ các cháu kết thúc năm học rồi mới đi đúng hem nè? Giờ mua sắm linh tinh và quần áo đến khi xếp đồ quên lấy giày mở tủ ra thì hỡi ôi: Sứt môi, hở hàm ếch, nấm mốc, bạc màu v.v..v
Khi mua sản phẩm shop cho cục này chùi keo thừa mà anh em có da lộn thì lấy chùi luôn cũng sạch chút đỉnh
Chiếc phải mình đang dán chờ khô nên cố định bằng băng dính- chiếc trái soi lắm mới thấy vết rách phải không nè.

Đừng thắc mắc sao mình rành thế vì mình bị hoài à, đó cũng là 1 trong những động lực giúp mình Starup dưới quê đấy mở cái Spa giày túi cứu đồ đạc.

Quảng cáo

Màu đánh cạnh mà còn dán được luôn á anh em- đi giao cho khách mà cứ soi soi chả biết bữa rách chỗ nào luôn á.

Thường nếu giày đã hở mép 1 là mua mới- 2 đi spa nhưng ở những nơi không có spa hay quá gấp thì mình khuyên anh em nên chuẩn bị 1 combo này: Keo Oupower 1 tuýp và 1 hủ xi kem Báo Serbia (ae có thể tra GG).
Mình từng loanh hoanh rất lâu mới tìm ra chân ái là keo Barge Cement Infinity như mình có từng chia sẻ hồi lâu lắc lâu lơ với anh em. Nhưng không có gì là tuyệt đối hoàn hảo nếu như dòng này không bị làm giá hay bị cấm nhập về thì mình cũng chả mò kiếm loại mới thay thế cả.

Mình có thêm 1 tý keo P66 vì ban đầu thấy diện tích dán rộng quá fix thêm 1 chút đỡ hao- tất nhiên chỉ là dán đỡ chứ P66 không ăn thua đâu

Dán thì ngon lành rồi: không quá mùi, bền nước, đàn hồi tốt nhưng rất mau khô mở hủ ra dán thì phải tắt quạt chắc mình giảm cân là nhờ mình dán loại này nhiều quá chảy bớt mỡ rồi. Mà cái làm mình bứt rứt nhất là nó không vô được mấy kẹt hay ngách vì nếu có thoa cũng đâu đều cũng phải dặm lại khó chích vào các mép nếu muốn làm thì phải tốn công đổ ra ống tiêm và bơm mất thì giờ lắm. Mà nó dẻo dẻo dính ghê lắm.
Đôi này mình từng khâu rồi mà anh khách đi xuyên Việt về hở mép đưa mình fix- này thì đã dán hết bằng keo mới đó anh em.

Quảng cáo

Nói chung thì ưu điểm của dòng OuPower này cũng dán dính như keo Barge Cement Infinity thui nhưng được cái có vòi nhỏ chích luôn khá tiện mà nó không hao keo, với khoá có ghim thì cũng đỡ hao lắm 1 tuýp 30ml mình dán 1 tháng nay mà chưa hết cũng chưa thấy khách kêu bảo hành keo hè hè thì yên tâm rồi hen anh em.
Cái này chọt chọt êm lắm à- vô mấy cái kẽ hết- chích vô đi hút thuốc 5 phút vô ịn lại đếm 30s xong quấn keo chờ hiệu quả.

Ban đầu chỉ mua thì em mình bảo dán mép về mình thử dán mảng lớn xem sao thì mình cũng hơi bất ngờ nó dính anh em ạ, nhưng khó cái là keo này hơi lâu khô nhưng nhược lại là ưu nếu vào hoàn cảnh đi chơi mà hở mép thì anh em cứ dán rồi bỏ vali đến nơi chắc chắn là dính rồi mang được rồi đó.

Dòng này cũng không quá nhõng nhẽo đòi khò nhiệt nên cũng tiện, ban đầu chỉ là dán mép giày sau mình dán đế, dán chỉ viền, dán luôn nhựa nó bị rách.

Này xin lỗi bữa giờ bận muốn điên cái đầu không thời gian chỉnh chu hình ảnh lắm anh em thông cảm nhé.
Cứ tin mình chơi 1 combo: keo Oupower này và 1 hủ Xi Báo Serbia là giày dép tha hồ tung tăng: vừa không sợ rơi đế, da thì mềm mại, chống mưa, chống bám bẩn khá hiệu quả.

Cảm ơn anh em đã xem bài- có những chia sẻ gì cứ thoải mái chia sẻ cùng mình cùng nhau xây dựng diễn đàn nhé. Còn mấy món hay ho tương tự anh em xem thêm bài mình đăng ở đây.

Quảng cáo

Bài viết này của em xin phép có chèn link tham khảo đến những sàn TMĐT có kinh doanh mặt hàng này. Anh chị có thể xem tham khảo thêm về thông tin sản phẩm và nếu quyết định mua từ link của mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách liên quan đến sản phẩm đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

84 bình luận
Bác bán keo nên quảng cáo ah
Mình có đôi converse, còn mới mà ít đi, để lâu nó bong đế ra với phần thân. Dán keo dán sắt lại nó cũng k dính, k biết dán này dùng dc bao lâu, kẻo đang đi nó bong rớt giữa đường nữa.
K biết có nơi nào nhận dán keo đế giày bị bong với giá cả thế nào mn.
@assassin612 Trời đất ai đi nhúng vậy ông ơi. Hong khô đi rồi dán ố thì pain thui chứ k khử dc đâu
@bao serbia Ah giặt cho nó sạch do để lâu đó. Thế loại này tầm 1 ống dc ha
@assassin612 vệ sinh khô thui ông ko có đồ nghề ngâm thế chả trách nó vàng, mua dự trữ 2 ống đi chứ t thấy dán 1 lượt ko dính rồi đó.
@bao serbia căng quá, chắc bỏ quá, tại đôi này mua lại k có, chán ghê.
Hay quá, đúng thứ đang cần. Bữa mẹ vợ mua đôi dép 10k ở ngoài chợ vìa chưa mang nữa rớt cái đế ra luôn 😆😆
@quangthoai Hihi 10k thui liệng lun đi bro ạ
giày mình bị bong cái này ko dám dán keo 502 sợ nó hư vải, đợt mua keo dán giày kia về dán cũng ko đc, ko biết keo này dán đc ko
@likeeverything3006 Dc nốt nhé bro, da còn dán dc nữa
Nếu em biết đến bài này sớm hơn, đã cứu vãn được khá nhiều đôi sneaker hở miệng của mình =))))
@vinius197 Sao k gửi vô cho a tân trang
@bao serbia haha khi nào có đôi sneaker xịn xịn xuống cấp, em nhờ anh nhé =D
@vinius197 Hihi cần mua đồ hịn ib a
Nay Bro dậy sớm lên bài thế
@Cua kì cục Hihi mỗi ngày đều rang 4h sáng bro ạ, k làm gìy thì viết hehe, mùng 1 Tết vẫn 4h dậy chà túi mà
@bao serbia waoo đỉnh 😁
@Cua kì cục Có 1 cục em bé k đủ nuôi là phải cày bro ạ. Nhớ mua keo ủng hộ nhé
Bạn ở đâu vậy? Mình cũng có đôi Alphabounce bị bung đế mà ko biết vệ sinh các bề mặt nên mua keo về dán cũng như ko à
@Long_Xuyen_Boy Tui ở Châu Đốc
@Long_Xuyen_Boy Bạn chỉ cần lấy nc rửa móng chùi mà với chai này khỏi chùi
@bao serbia Đù, tui quê Long Xuyên này, nhìn nick chắc biết ha 😆
@Long_Xuyen_Boy Đúng mà kakaka, dân AG mà bro mua về tự dán
320k 1 tuýp. Để mua đôi dép khác vậy
Cười vô mặt
@tuilait =)))))
@tuilait Coi sao hay dị bro. Có 120k à cha
@vinius197 Sao vụ chi
@tuilait cơ mà tôi check lại 120k 1 tuýp mà ~~
@vinius197 320 thì chắc a dán 1 đôi 200k
Wa.Thứ mình đang cần. Mua tuyt keo này ở đâu bạn.
@uyvuhuy Link cuối bài đó bạn chữ in đậm
tình cờ giày đang bong đế thì vợt đc bác
@Điện máy Huy Hoàng Dớt ngay đi bro
thao94
ĐẠI BÀNG
một tháng
Tôi mới chỉ search bảo hành giày chỗ tôi mua thôi mà bài quảng cáo này đã hiện lên trang chủ tinh tế rồi. Sợ thật đấy 🤧
@thao94 Thuật toán mà
Ưu nhược điểm với keo 502 ??!
@vinhan73 Trải nghiệm.ng dùng là tốt nhất kakaka ai cũng bik 502 dán vào da ntn hết r bro
So với keo con chó thì như thế nào vậy ạ?
@Jaden_Tran Con chó k tốt bằng đâu mà phải tỳ ép kỹ lắm này dễ hơb
giày mình rớt đế ra thì dùng keo này dán dc ko bro?
@nguyentaka88 Cũng dc nhưng gửi hình mình tư vấn cho nè
Để mua rồi lôi đôi giày ra nghiên cứu thử.
Cười vô mặt
@ht20453 quất đi bro
Giày gì mà bung đế, phải mua keo
@botti chris haha, bác bán rẻ anh em tầm 500k thôi, mắc quá ae k đủ vốn. chứ mình k trả giá nha, haha. đôi nào bác k đi để lại mình
Cười vô mặt
@assassin612 500k chưa đủ cho cái đế giày bác ơi, lên nóc nhà mới bắt được con gà hihihi
@botti chris Haha, chứ giày bác mắc nên khả năng tới đó thôi bác. Giờ mình tìm mua mấy đôi bitis thường đi thôi.
Cười vô mặt
@assassin612 Hihihi bitis ngon bổ rẻ 😃
Có dán được phần cao su với nhựa không bạn? Đôi dép crocs của mình dán keo 2 thành phần, keo dán ống nhựa mà vẫn không ăn. Cứ đi chưa được một ngày là lại bong.
@Storm Walker Bung đế thì mình thấy ok dép đứt mình chưa thử bro ạ
Loại này dán không hết phần còn lại mình bảo quản sao vậy bác. Có cần bỏ tủ lạnh không hay chỉ cần đậy nắp lại là được rồi.
@hpragon đậy nắp được rồi bro nắp có vòi kín lắm đó yên tâm. Tránh chỗ nóng quá là ổn thui à.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019