Tương lai cài ứng dụng, ứng dụng trên PlayBook sẽ rất thoáng
cuhiep
11 nămBình luận: 117
tương lai cho playbook là đây 😁
satan_f5
TÍCH CỰC
11 năm
Mình thấy việc mua Playbook bây giờ không hợp lý lắm, thứ nhất là nó còn đang "hot" nên giá tiền cũng hơi cao, thứ hai là các ứng dụng chưa thực sự phổ biến, khoảng 1->2 tháng nữa, khi flash thực sự phổ biến, các ứng dụng nhiều, giá tiền giảm thì sắm 1 cái đa điểm, flash, cơ động và giá tốt là hết sức hữu dụng và khả thi. Tuy nhiên anh em mà quá máu công nghệ, muốn xài trc mọi người thì giờ mua 😁
1 cách "thông cảm" với người dân ở những nước ít tiếng ít nói 😆 tuyệt 😃)
kimsongsing
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao dạo này tinh tế rất hay xuất hiện những thằng đi so sánh linh tinh ntn. Đã ko biết gì thì ngồi im 1 chỗ.ko lại ăn gạch ,đá vào viện thì khổ
newstar
TÍCH CỰC
11 năm
Nghe nói tương lai RIM còn cho phép cài kho ứng dụng market của google mà.
Mun.2m
ĐẠI BÀNG
11 năm
thích thật, mơ ước bao giờ mới thành sự thật đây !
bác Hiệp chơi game quá dở.
bao giờ mới đc sở hữu playbook đây
😔
Kiểu này Tim phải tăng thời lương pin lên thôi.
dx82
TÍCH CỰC
11 năm
Hay đây, đang xài BB, một trong những điều khó chịu nhất là phần mềm, vừa ít vừa phải cài đặt lên bộ nhớ máy, mà cái cần dùng thì không có, cái nó có thì mình không cần, smartphone khỉ gì mà chả khá hơn con điện thoại EVN cùi bắp là bao nhiêu :mad:
Sao bác có thành kiến xấu với BB như thế? bác xài BB được bao nhiêu thời gian mà dám phán những câu như thánh phán thế? Bác xài hết chức năng của nó chưa mà dám so sánh với cái EVN cùi bắp. Bác suy nghĩ kỹ trước khi nói nhé, biết thì thưa thốt...
H giá cả PB hạ nhiệt rất nhiều rồi, giá gần như không chênh mấy so với giá gốc: http://www.tinhte.vn/blackberry-218/pha-gia-playbook-64gb-32gb-nguyen-seal-100-usa-re-nhat-hn-675645/index2.html
1 thời điểm tốt để sắm PB về 😃
Sao hồi lâu bảo con này sài được ứng dụng của En roi mà - giờ lại có vài cái Flash là sao nhỉ ?
sao nhìn cái giao diện nó y chang Web OS vậy ta, 😁
Vậy ai rành về flash có thể tạo game và ứng dụng rồi chuyển vào PB. Như vậy có vẻ đơn giản hơn viết 1 ứng dụng PB thật
anh hiệp ơi cho em hỏi.thằng anh vợ em nó sắp từ mỹ về việt nam.lúc trước em thấy tinh tế giới thiệu playbook đẹp quá em có gửi tiền cho nó để nó mua cho em cái playbook wifi 32G 665usd ở web :
http://www.amazon.com/s/?ie=UTF8&keywords=playbook&tag=googhydr-20&index=aps&hvadid=6433026557&ref=pd_sl_aqudvooww_b
và thòng 1 câu là khi về ra mua hỏi đã có 3G chưa nếu có thì mua dùm cái 3G.vì lúc đó dự kiến là tháng 7 nó mới về mà trên web thấy dự kiến tháng 6 có playbook phiên bản 3G.ai dè hôm qua nó báo ra mua cái 32G wifi thì thấy có cái 3G rùi nên nó mua.820usd bao thuế luôn.em mừng quá nhưng lên mạng amazon tìm thì ko thấy và lên tinh tế hỏi thấy ko ai trả lời.sao em lo quá.ko lẽ nó mua lộn rùi.mà chat hỏi thì nó chắc là playbook 32G có 3G luôn.hịc hic có bác nào biết trả lời dùm em cái.ki cóp lâu lắm mới đủ tiền mua cái playbook mà sợ mua lộn vì sợ cái ổng mua là có 4G vì em thấy trên mạng nước ngoài người ta có 4G chứ về việt nam sao có 4G mà sài.về đây chỉ sài như phiên bản wifi thui.hỏi nó hoài nó wao chửi em um lên nó nói nó lên web amazon thấy cái playbook phiên bản wifi rùi nó đâu mua lộn đâu.nó nói đợi nó về rùi biết.ngồi đợi nó 15 ngày nửa mà em cứ nhấp nhổm liên tục.
Ôi. Phải chi mà Bb os 7 là hđh này nhỉ. Nhưng có vẻ cài đặt khá phức tạp
@huy_hieu: Bạn không nên gọi anh vợ là thằng nhé.
Còn về PlayBook thì chưa có phiên bản 3G để mua đâu.
dạ em gọi bằng nó vì nó là bạn em hihi.còn phiên bản 3G chưa có sao anh vợ em nói có rùi và mua với giá 820usd luôn.trời ơi vậy là chết em rùi về lỡ ko phải playbook là chết.ngay bữa anh vợ em báo em vô trang amazon ko thấy và theo thông tinh tháng 6 mới có phiên bản 3G hay 4G nên em mới chat hỏi anh vợ em.nói qua nói lại anh vợ em nói là tưởng nó khùng hay sao.chính tay nó gửi link amazon cho em biết giá playbook vậy mà sợ nó mua lầm ko phải playbook.nên giờ em chat cho anh vợ em ko thấy trả lời.còn đúng 2 tuần nữa là anh vợ em về kiểu này chắc em chết trước ngày đó quá.vì sao em sợ anh vợ em mua ko phải playbook quá.biết vậy nhờ ổng mua cái playbook 32GB phiên bản wifi 665usd cho rùi.thòng cho câu khi mua ra hỏi có phiên bản 3G chưa nếu có mua phiên bản 3G.giờ anh vợ em mua về rùi giờ đầu óc quay cuồn cả lên.huhu
thanh_tkt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tương lai tươi sáng đang rộng mở vs anh em mê BB rồi kìa....! 😁 Đúng là RIM có khác. Chẳng giống ai nhưng lại rất nhiều cái hay!
tương lai hứa hẹn quá
Nge nói nó chạy ứng dụng Android đc mà. Ai đã thử chưa?

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019