Tường thuật buổi Offline PALM-TREO TP.HCM ngày 24/08/2008

xuanhahepza
24/8/2008 7:8Phản hồi: 118
Tường thuật buổi Offline PALM-TREO TP.HCM ngày 24/08/2008
Đến hẹn lại lên!
Đúng 1g30 người có mặt sớm nhất là bác Thinhqmc

Và những người kế tiếp

Quang cảnh ban đầu:
118 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang ngồi ở nhà chờ tin anh em đây:d
Không đi được, tiếc quá.
Họp mặt palm tại cà phê Khúc Giao Mùa - 24/08/2008

Hôm nay ngày 24/08/2008, anh em palm tinhte.com đã lại một lần nữa tụ hội, gặp mặt trao đổi kinh nghiệm tại cà phê Khúc giao mùa, ở Trần Huy Liệu, Q3, tp HCM

Tuy chưa đến giờ, nhưng anh em đã có mặt khá đông, có thể nói đây là lần anh em palm họp mặt đông đủ nhất từ trước đến nay

Một số anh em phải ngồi phía ngoài
(tính đến lúc em up bài này thì số lượng người ngồi ở vòng ngoài đã tăng lên đáng kể)

Anh em đến tham dự được tặng miếng dán da, và đĩa CD phần mềm cho palm

Các anh em đã nhận quà thì tranh thủ trao đổi kinh nghiệm, trước khi chương trình chính bắt đầu

Palm đã trở nên ngày một phổ biến, phong trào dùng palm đang dâng cao
một anh đi off đã dắt theo bạn gái, biết đâu cô bạn xinh xắn này cũng thích palm thì sao? 😁

(em sẽ tiếp tục update tình hình họp mặt ạ)
Đến 14g15 các thành viên bắt đầu đến buổi họp mặt

hoangduc
ĐẠI BÀNG
16 năm
Họp thế thì thích quá rùi, đã được Cafe lại còn đầy quà nữa. Ngoài HN thì buồn như chuồn chuồn!!!
em xin gởi thêm một vài hình ảnh

đông người đi lắm

palm ở mọi nơi, một bàn có ít nhất là hai đến ba palm 😃

VISY
ĐẠI BÀNG
16 năm
Em cũng đang chờ, bác Hiệp không đi được thì buồn nhỉ! Mùi cafe hấp dẫn quá. Em thấy mấy bác toàn chơi Treo 650!
một thành viên có thể nói là nhỏ nhất, nhỏ vô địch luôn, mà đã tham gia offline palm, thành viên này có mẹ đi kèm để cho bú khi cần 😁

Anh Hà, một lão làng palm có vài lời phát biểu khai mạc

Theo anh, ngày hôm nay là lần anh em palm tập họp được đông đảo nhất, đây là một tín hiệu đáng mừng, người dùng palm đã ngày càng bớt lẻ loi trước blackberry, iphone...

anh Hà cũng gởi lời cảm ơn nhà tài trợ khacten.com, tinhte.com đã tài trợ vật chất cũng như tinh thần cho cuộc họp mặt này.

Anh alibaba đang giới thiệu sơ lược về palm cho người dùng mới

palm không chỉ là một trợ lý số, mà ngày nay, palm còn là một máy giải trí đa phương tiện...
em gởi tiếp mấy tấm hình nhé

Hình đi off chai ạ

một hai ba dô!

Dô từ dưới lên nè:

Một hai ba dô tiếp!

em xin có thông tin thêm là ngay bây giờ đây, 9:23 phút tối, các anh vẫn còn đang vui vẻ tại buổi off chai, rất tiếc là em không theo hết đến cuối giờ ạ

Đây là một trong những hình ảnh hiếm hoi được truyền hình vệ tinh trực tiếp về tổng hành dinh tinhte.com để truyền đến các bạn và anh chị ạ

Hy vọng sau khi off về , các anh có hình ảnh nhiều hơn ạ!
em xin kính chào và hẹn gặp lại các anh trong buổi offline tới ạ!
đi đông vui phải biết hi vọng sau này các bác tổ chức offline cho a e nhìu hơn. Có bác từ Kiên Giang xuống cơ mà máu me phết 😁
đông vui quá nhỉ, e thành thật xin lỗi vì đã đăng kí mà không đi, do e bận việc đột xuất nên kô đi được, mong các bác thông cảm.
zui wá... cám ơn các bác đã tổ chức... hihi....... 😁:D
stuananh80
ĐẠI BÀNG
16 năm
hi hi mới chiều nay mà bây giờ đã có hình rùi anh em tinhte làm việc mau lẹ thiệt
Thanks tinhte.com va khacten.com rất nhiều
😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃
huhu... bác chụp lúc em nhăn mặt... đề nghị bác đổi hình khác... 😔:(
e thì được hẳn 1 tấm tuy hơi tối heheh
stuananh80
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mình với viprocker có nguyên 1 tấm ảnh trực diện luôn 😁
àhh thì ra bác là tuấn anh e chỉ bít viprocker thui vì lúc a Kiên ra ngồi chơi có nói còn bác thì e ko bít h mới bít mặt :D
viprocker
ĐẠI BÀNG
16 năm
em cũng chưa biết mặt anh Quang nữa..hình như là anh ngồi kế anh Kiên phải ko ạh....phải mà dc ngồi tới tối nhỉ...chưa thấy mấy anh em Show phụ kiện độc...
T_T ko thấy tấm nào có hình em lun !
viprocker
ĐẠI BÀNG
16 năm
còn tấm nào ko mấy anh...up hết đi mấy anh....😁...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019