Tường thuật buổi Offline PALM-TREO TP.HCM ngày 24/08/2008

xuanhahepza
24/8/2008 7:8Phản hồi: 118
118 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Palm Addict
ĐẠI BÀNG
16 năm
Tiếc quá không tham dự cùng các bác vì mới đi Kontum về hôm thứ 2.
Hy vọng lần sau sẽ tham gia đợt offline kế tiếp.
he he, lần sau anh Ân có đi nhớ mang mẫu theo nha, để tụi em tranh thủ tập chụp hình khi nghỉ giải lao giữa giờ

Em cũng mong palm sớm hỗ trợ unicode để em có thể tập tành sử dụng palm 😃
xem cái hình này mà nhớ ...... Sao hồi đó nhiều Clie thế không biết.... Cái áo thun của PUG em vẫn còn giữ.
Kenny_Lam
ĐẠI BÀNG
16 năm
Sự khác biệt giữa 2004 với 2008 xa nhỉ. Từ áo trắng tinh nay đã đổi màu đen thật là tuyệt, mạnh mẽ như Palm... Một buổi off thật tuyệt!
antondat
TÍCH CỰC
16 năm
Ngày xưa ấy cũng hoành tráng không kém bây giờ
bluesun
ĐẠI BÀNG
16 năm
Một nhân vật nữ của tinhte.com -Bé Móm -quyết đòi mua Blackberry sau khi dự Họp mặt😁

Bác nhìn sao hay vậy , Palm Zire72s được sơn lại thành màu hồng mà bác lại nói là Blackberry, híc...Buồn...
Hôm đó tìm bác buleson mà không thấy hehe
bluesun
ĐẠI BÀNG
16 năm
Lúc đó em ngồi đối diện với Bé Món, kế bên bác Dalatprince đó.
Híc thôi đội đợt off khác vậy 😁
theminhbk
ĐẠI BÀNG
16 năm
Anh em off that vui tiec la em fai đi làm. Chac fai sám them PALM thôi.
Ôi trong đó vui quá các bác nhỉ..Ngoài này đúng là buồn nhu con chuồn chuồn...offline ngoài này vắng vẻ lắm
orange
ĐẠI BÀNG
16 năm
em xem hết ảnh nhưng chưa thấy bác post cái ảnh mọi người gom súng lại triển lãm. 😁
bác post lên luôn cho anh em được mở rộng tầm mắt.

Palm Palm Palm 😃
antondat
TÍCH CỰC
16 năm
Có thiếu sót là không tập trung súng ống lại chụp 1 tấm cho hoành tráng. Hẹn lần sau sẽ chu đáo hơn nhé

Hẹn anh em palm tháng 9 tiếp nhé
Tiec qua,hom day dinh di,nhung ket cai dam cuoi,di dam cuoi den 2h thi xin ko biet gi roi lam sao ma of dc
Kho cai than tui
Nhờ Tinhte mà quy tụ được một lượng người sử dụng Palm cùng họp mặt đông như thế này không như những lần trước. Rất nhiều gương mặt tiền bối không thấy xuất hiện trong lần offline nầy nhưng cũng xuất hiện nhiều tiền bối đã một thời vắng bóng như anh Hòa (the Man). Hy vọng sẽ có ngày được gặp mặt lại anh em Palm.
cuoc hop mat that la vui,em cung moi xai Palm_treo 700w nhung cung mau voi con nay lam.Em ko biet lam cach nao de duoc tham gia hoi palm_treo nhi
Hôi này là tự ý gặp nhau do cùng đam mê Palm, là thành viên hay không thành viên của Tinhte cũng không sao. Bác cứ tham gia tự nhiên, sau 1 lần offline, tự nhiên bác trở thành thành viên hôi Palm Treo. Bác Xuanhahepza hay Antondat khi gọi tên không biết gọi ra sao nên gọi là Hội, còn gọi nhóm thì nhỏ quá, còn Câu lạc bộ thì kêu quá. Do đó gọi là Hội Palm để chỉ nhóm người tham dự Cafe palm Offline thôi. Còn việc đi tham dự là tự nguyện, chi phí: "campuchia" (trích - Xuanhahepza), có nghĩa là tự trả tiền cafe thôi. Hội Palm cũng đơn giản như Palm vậy, câu nói hay của bác Antondat ngày hôm nay ấy.

Có chương trình ofline Palm cafe ở bên này (CN 28/9), bạn qua xem thử xem có rãnh thì tham gia với anh em: http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=101075 . Mình nghỉ chắc cũng nhiều người xài Palm OS tò mò thich xem qua Palm Treo 700w, nên bạn cũng xách theo để anh em chiêm ngưỡng.

PS@Theun2: Nếu đở ngượng ngùng khi tới, bác cứ gọi trước 1 thành viên nào đó trong cái thread trên la ok liền. Anh em đều nhiệt tình hết hay đơn giản là gọi tới bác Đạt chủ xị cafe là Ok nhất hay gọi cho mình cũng được.
Em nhiệt liệt ủng hộ quan điểm trên. Anh em cùng sở thích, gặp nhau trao đổi, giao lưu là qúy nhất rồi. Còn chuyện là thành viên hay không, trang này hay trang kia thực sự không quan trọng.

Lâu này không gặp bác Anton Đạt, phát biểu nghe phê thế. Đúng là hãy đơn giản như Palm. Áo hội Palm của anh đã quá, đi BB hay iPhone em cũng mang theo. hihihi
chán quá nhỉ! Ngoai HN chẳng thấy off bao giờ! dùng palm mà chẳng mấy khi được giao lưu ae palmer.
hieuhoang1
ĐẠI BÀNG
15 năm
các a ơi e mới được cho con palm treo 600, nhưng ko bik cách sử dụng, các a giúp e nha, e mún vào clb PALM phải đăng ký như thế nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019