Tường thuật trực tiếp sự kiện ra mắt xe VinFast tại Paris Motor Show 2018 lúc 15h20 ngày 02/10

Trung Dt
2/10/2018 2:29Phản hồi: 194
Tường thuật trực tiếp sự kiện ra mắt xe VinFast tại Paris Motor Show 2018 lúc 15h20 ngày 02/10
Sau thời gian chờ đợi, VinFast sẽ chính thức ra mắt hai mẫu xe đầu tiên của hãng mang tên gọi LUX A2.0 và LUX SA2.0 tại triển lãm Paris Motor Show 2018. Mời anh em xem buổi lễ ra mắt cùng phần bình luận từ Xe Tinh Tế vào lúc 15h20 chiều nay (02/10). Chúng ta sẽ cùng chờ xem màn trình diễn của VinFast tại một trong những sự kiện xe hơi lớn nhất thế giới cũng như theo dõi những thông tin mới nhất chưa từng được tiết lộ.

Anh em có thể đón xem livestream tại fanpage của Xe Tinh Tế tại địa chỉ www.fb.com/tinhte. Mình và bạn @Tuannph sẽ giao lưu và bình luận trước sự kiện. Sau đó chúng ta sẽ cùng đón xem màn trình diễn rất được mong chờ đến từ VinFast.

LIVESTREAM SẼ BẮT ĐẦU LÚC 15H20
TẠI
FB.COM/TINHTE

194 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hóng nào anh em, giá mong là ngon
kingtwo
TÍCH CỰC
6 năm
@daotruong94 dự 2 tỏi =))
sumakhe11
ĐẠI BÀNG
6 năm
@daotruong94 sao lại tiếc 😆. tiếc vì không có tiền mua hả hay chưa cố gắng nỗi để đạt được nó 😃)
@sumakhe11 chú đọc mà ko hiểu sao, tiếc vì nếu giá cao thì anh sẽ chọn hãng khác và tiếc cho vin sẽ mất đi 1 khách hàng tiềm năng.
trungh0h0
ĐẠI BÀNG
6 năm
@daotruong94 Vin có một list khách hàng vip bác ạ.
DrLucas
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vin mà phát thì dân mình sướng hay khổ?
@kent2508 tại bác không biết thôi, mình thấy hệ thống shopping mall mà Vincom đang thực hiện trên khắp các tỉnh thành của đất nước nó đang đem lại sự đổi mới từng ngày cho địa phương, ví dụ như là chỗ mình đang sống. Còn nếu các bác sống ở những thành phố lớn như Hà Nội hoặc tp Hồ Chí Minh thì không nhận ra sự khác biệt nhiều là đúng rồi.
DrLucas
ĐẠI BÀNG
6 năm
@spsp Tất cả mọi thứ đều có lý do của nó. Hy vọng là tích cực
DrLucas
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kingtwo 😃
@kent2508 Thật ra trước giờ m ít đi mua linh tinh lắm, mua gì cũng vợ đi cùng, m chỉ xách đồ với quẹt thẻ, đợt rồi vợ có em bé thì m phải tự mua.
Đa phần m mua ở lotte vì nhiều đồ, hàng lại chuẩn với m ko cần trả giá, nhưng nó phải gửi xe, tìm hàng, thanh toán lâu, nên m đi mua ở vinmart rất nhiều.
Hàng thì ko nhiều quá nhưng cũng tạm là đủ, thái độ thì rất tốt, có rất nhiều ưu đãi. với nhiều món vin nó tự sản xuất hoặc làm thương hiệu, giá rất tốt với lại chất.
M ko nghĩ tự nhiêu mà thằng vin nó giới thiệu ở Paris chứ ko phải ở VN trc, vì nó thừa biết người Việt m rất chuộng hàng ngoại, nếu để con vinfast chỉ quanh quẩn trong nước thì người tiêu dùng rất khó để đồng ý mua.
chưa kể có nhiều cụ đoán giá 500-800 củ, mà trong khi mấy con bmw giá gấp 2-3 lần.
Thêm nữa tạo được hàng ngàn vc làm là cũng ngon rồi.
see022
CAO CẤP
6 năm
biết hết rồi. có gì đáng để xem đâu. mắt hí nhìn tởm vãi. đã vậy logo to đùng nhìn quê thật, chẳng sang trọng tí nào
minhtuanq6
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tamuct Tài khoản clone gây war thôi....
CRYQH
TÍCH CỰC
6 năm
@see022 Đọc comment thấy hãm lol rồi
cuongpk
TÍCH CỰC
6 năm
@see022 Thấy hãm loz cái comment này
lordzedo
TÍCH CỰC
6 năm
@see022 thằng này gây war rất có chủ ý, sao mod không ban mấy thành phần này đi nhỉ?
terryson
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vẫn trong giờ làm việc thì coi làm sao ta?
minhhero2004
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sedan 550tr và SUV 690tr trước thuế :p
minhhero2004
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tocobuky Giá đó ai mua bác ơi :T.
Nhìn đi nhìn lại cũng hợp lý 1 chút chứ bác.
vietvinhht
ĐẠI BÀNG
6 năm
@minhhero2004 Xe giá từ 1.5-2 tỷ là hợp lý bác ơi,, nó chia sẽ khung gầm và động cơ seri 5 voi X5 mà.
minhhero2004
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vietvinhht Bác có tầm 1 tỏi 5 2 tỏi bác có chọn không á ?
Hoặc những ngươi có nhiều tiền có chọn không ?

Xe Hàn có bị một số bộ phận chưa muốn mua mà mua xe Nhật xe Đức thì sao bỏ tầm ấy tiền ra dc.
dhaonline
TÍCH CỰC
6 năm
@vietvinhht vãi cả hợp lý, giá đó có mà mỗi Vin đi chứ người dùng ít người mua. tầm đó mua luôn xe đức
longluffy
ĐẠI BÀNG
6 năm
kể mà có cái event đoán giá ra mắt cho vui cửa vui nhà thì cũng hay nhỉ thớt @Trung Dt với các admin Tinhte nhỉ 😁
Thích nhưng sao xem được cái giờ đó
xe vin tầm 800- 1 tỷ là ổn.
Cà Ngụn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@see022 Trong khi báo chí thế giới trầm trồ thì hắn ngồi đây chê xấu chả sang trọng các kiểu. Nếu không ai mua thì bác Vượng bù lỗ đồng chí yên tâm công tác đi nhé.
khanhduy1997
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Cà Ngụn cái thg see022 này nó bị j bác ak, topic bên kia ăn chửi chưa đã hay sao mà h vẫn qua topic này la liếm tiếp😃
Fara
ĐẠI BÀNG
6 năm
@trieuniemvui chưa biết con xe ra sao? mà đánh tiếng không ai chọn con này khi có 1 tỉ 😆))
Dragontino13
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Scorpius DLord Sang năm bán ra là biết giá chứ có j đâu nè 😆
cập nhật thêm: David Beckham và HHVN Tiểu Vy sẽ là PG và PB trong buổi ra mắt nhé. Vin chơi tất tay quá =))
@meodihia_cool Ko ham ba cái vụ celeb endorsement này. Như Cocobay dùng CR7 đấy, quảng cáo rõ hăng, nhưng ai đến ở đều chê thậm tệ
@Amon Amarth Nhớ mỗi câu của Rô đĩ "My home in Vietnam" 😆
@Amon Amarth quảng cáo trên truyền hình nó khác với mời đến sự kiện ra mắt sp nhé bác. Thò cái mặt lên tv, báo đài bao giờ cũng dễ hơn là đích thân đến sự kiện và làm PG/PB cho nhãn hàng đó.
@meodihia_cool Chuẩn
cuongbu
TÍCH CỰC
6 năm
Bán đắt cho dân nước ngoài và bán rẻ cho người việt là OK hiiiiiiiiiiiiiiiii 😃
@cuongbu Không rẻ đâu nghe bảo còn chơi lớn thuê anh râu ria này làm đại diện sao rẻ được, vả lại Vingroup không có truyền thống bán đồ rẻ
longluffy
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cuongbu bán ở VN bị dính cái thuế tiêu thụ đặc biệt thì cũng khó rẻ hơn bán ra nước ngoài đấy , trừ khi bán ra nước ngoài, bán vào nước nào đó mà thuế nhập khẩu xe cao hơn 40% 50%
@longluffy Thế nào chả lobby chính sách, ông yên tâm đê, ví dụ xe ngoại thuế 40% xe Vin thuế 20% chẳng hạn
Ngon cái quần 😆
@tran quoc son Suốt đời làm công nhân hoặc nông dân thôi
@bamboovn1 Anh là cái gì cũng không suy nghĩ thiển cận như thế
tinh tế hãy có những góc quay góc chụp mãn nhãn anh em nhé
@vule123 Con gà công nghiệp VTV1 trực tiếp
Mong giá ngon
ANHLE479
TÍCH CỰC
6 năm
Đón chờ sản phẩm mới nào 4439754_bi-quyet-co-phong-cach-loi-cuon-voi-sua-tam-nuoc-hoa-lux-moi.jpg
tuan 95
CAO CẤP
6 năm
@ANHLE479 Nghe tới Lux e sẽ liên tưởng tới mấy thứ sang chảnh chứ ko bao giờ nghĩ tới 3 cái đồ tầm thường này đâu
@ANHLE479 Thánh :v
Ra mắt trước đã rồi tính sau. Mang chuông sang đánh xứ người dù muiins hay không cũng đã có thành tựu rồi. Báo nước ngoài còn đem so sánh với BMW hay MER chứ chả thèm Toyata.... Chứng tỏ cũng đáng gờm rồi. Công nghệ Đức thiết kế Châu âu thì ngon rồi. Hãy vội khen chê nhá bà con. TG sẽ đánh giá nó trước đã lúc đó thì hãy cào cấu bàn phím cũng chưa muộn. Hêhheh
Em bận đi học rồi 😃 Không biết chương trình có gì đặc sắc không nhỉ?
Fibbo
TÍCH CỰC
6 năm
@Em là Đạo Chắc là công bố cấu hình, nội thất và quan trọng là giá
ng bình
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhiều hãng xe sẽ định nghĩa lại thiết kế sao khi vinfàst ra mắt. Vinfàst sẽ thành công.
Dự gía sẽ trên 1 tỏi ko có mấy trăm triệu đâu các thánh ạ .
sinhda
ĐẠI BÀNG
6 năm
@quachchusan Suv nghe đồn hộp số 12 cấp...Nên chéc trên 1 tỏi là đúng rồi.
nguyencot
TÍCH CỰC
6 năm
@quachchusan Dự chiếc SUV ko dưới 1,5 tỏi đâu mình nghỉ loanh quanh giá 2 tỏi
cu kum
TÍCH CỰC
6 năm
Rất nhiều ae đang rất hóng, hy vọng cái giá k làm ae đắng lòng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế