µBook 2008r2d phần mềm đọc Ebook đầy sức mạnh cho Pocket PC

truong_o2
4/9/2008 6:32Phản hồi: 6
µBook 2008r2d phần mềm đọc Ebook đầy sức mạnh cho Pocket PC
µBook 2008r2d​

µBook là một phần mềm đọc Ebook đầy sức mạnh cho Windows và Pocket PC. Nó có thể đọc những định dạng: HTML, TXT, RTF, PDB và PRC (không đảm bảo) . Thậm chí nó có thể đọc trực tiếp bên trong file Zip, và hỗ trợ các định dạng ảnh: BMP, GIF, PNG và JPG. Phần mềm đưa ra nhiều sự tùy chọn cho người dùng bao gồm: hiển thị ở chế độ màn hình Portrait hoặc Landscape, chọn kiểu Font chữ, màu sắc và cỡ chữ... µBook đang dần dần được hoàn thiện qua từng phiên bản và tiếp tục được cập nhật

Một số thay đổi ở phiên bản này:

* Sửa lại đường dẫn gốc có vấn đề với driveless
* Sửa lỗi mở lại liên quan đến đường dẫn trên những vùng thẻ nhớ khác
* Thay đổi Menu Cursor khởi động một item gần nhất để mở một mục gần nhất
* Tăng thêm nút bấm trên spaced.usk
* Đã thêm Profile.ini cho những nhóm chức năng phụ
*...

Thông tin chi tiết: http://www.gowerpoint.com/uBook_main.html

Download
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này và cái mobipocket reader cái nào hơn vậy bác ?
aera
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mobipocket chỉ đọc định dạng .prc. Bác Truong_O2 đã ghi ở trên là prc ko đảm bảo. Tốt nhất là cài thử rồi sẽ biết bác ah😁
ndlinh
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mấy bác cho em hỏi là sau khi cài chương trình này thì làm sao để đọc các font tiếng việt ạ. Em đã cài font rùi(dùng chương trình PocketXpdf thì đọc được nhưng chương trình này không đọc được ạ).Em đang dùng Win2003CE.
Bạn đọc định dạng nào mà không hiển thị được tiếng Việt?
ndlinh
ĐẠI BÀNG
16 năm
Em đọc file pdf ạ.Dùng chương trình PocketXpdf khi đọc thì có dấu nhưng chuyển qua đọc bằng µBookkhông đọc được ạ.Khi em vào chọn font thì máy chỉ có 3 font mặc định là:Times, Aỉal, và Courier em không chuyển qua font khác được(mặc dù đã cài thêm và lấy font của PC cũng không được).
ndlinh
ĐẠI BÀNG
16 năm
em xin lỗi đã làm phiền do em không đọc kỹ hướng dẫn (chương trình không đọc cho file bdf)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019