TIKI Freeship June

Unbox con Dreame L10 Pro mới mượn được, có đủ tính năng hiện đại mà mình muốn có ở một con robot hú
Duy Luân
13 ngàyBình luận: 14
Unbox con Dreame L10 Pro mới mượn được, có đủ tính năng hiện đại mà mình muốn có ở một con robot hút bụi hiện đại: AI camera, bơm nước điện, khay bụi riêng với khay nước, LiDAR. Giá thì rẻ hơn đáng kể so với Roborock S6 MaxV, chỉ tầm 8 tr mấy, và là bản quốc tế không cần phức tạp như mấy con Deebot nội địa.
Ko bjk xài ổn k mod
@mrthanh213 mình phải xài rồi mới biết 😆 mới bóc hợp, đang để sạc, mai mình bắt đầu dùng thử
Đang xài con Roborock, có gợi ý nào thay thế ko mod 😔
@clemantis135 Chờ. mình test xong con này 😁
OFFICERS
TÍCH CỰC
12 ngày
Yêu quá
hothehien90
ĐẠI BÀNG
9 ngày
Mình cũng mới bắt đầu sd, và đã chọn em này, con này sạc đầy có cần rút dock ra ko L, hình như ko dc sd nước lau sàn
@hothehien90 Không sử dụng nước lau sàn bạn nhé

Sạc dầyd không cần rút khỏi dock nha bạn,
hothehien90
ĐẠI BÀNG
8 ngày
@Duy Luân Ok
Robot bây giờ con nào tính năng, thông số cũng giống hệt nhau rồi, chả khác biệt mấy.
@Long kengg Khác nha
@Duy Luân cảm biên lidar, lực hút 4000, hẹn tránh vật thể chuyển động, leo cản 2cm, Hẹn giờ dọn dẹp, dọn khu vực chỉ định, thay đổi tốc độ hút, tốc độ nước....
Mình lướt qua 1 loạt robot về cơ bản là đều có tính năng này. các sản phẩm khác thì có gì đặc biệt hơn bác ?
@Long kengg có thì có đó. nhưng đâu phải tự nhiên con8tr con 12tr
điện thoại cũng con nghe gọi web youtube chụp ảnh con 8tr con 12tr nó cũng sẽ khác nhau. như vậy đó.
@Long kengg Con 13 tr nó có ai camera xịn hơn, còn lại tương đương nha
7 ngay rồi Luân ơi. Xin tí review đi Bạn già 😆)

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019