[Ứng dụng Android] Làm Video bằng điện thoại dễ dàng từ thư viện ảnh bằng Kine Master

Hằng YOLO
25/8/2015 17:42Phản hồi: 56
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@Hằng YOLO : cái vid nào nó cũng gắn watermark thế kia hả bạn? có thể bỏ đi đc ko? :rolleyes:
@caocaolatre199x Kine Master bản free không xóa watermark cũng như chỉnh time chạy ảnh được. Mỗi ứng dụng từ store đều có ưu - khuyết điểm riêng. Ví dụ như app khác làm tốt phần Kine Master thiếu nhưng bị hạn chế điểm khác. Chúng ta cùng khám phá và chia sẻ thêm.
Wow ứng dụng khá hay, mình hay vọc điện thoại làm clip chơi mà hiện tại có ít app hỗ trợ quá. Làm tới làm lui cũng nhiêu đó style. Giờ có thêm sự lựa chọn để vọc r :v
Xưa lg cũng có một ứng dụng mặc định video wiz mà giờ nó bỏ rồi chán
heogavit
ĐẠI BÀNG
9 năm
cám ơn em gái đã chia sẽ 😁
ip có cái app nào như này kg mấy bạn, dùng proshow của máy tính nặng quá.
mank_htc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tntc Đây bạn nhé
https://appsto.re/vn/ZSbyP.i
imilnt
TÍCH CỰC
9 năm
Sony có phần mềm Movie Creator tự động tạo movie luôn.
botayx
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái googlephotos tự nó ghép thành video hay sao í. Cần gì phần mềm ngoài nữa
@botayx Giống như nhiều ứng dụng sửa ảnh, blend màu ảnh,... mọi người vẫn thích tải về khám phá thêm nhiều app dù camera của máy cũng cho sửa ảnh rồi vậy á.
MÌnh rất thích mấy cái pm chỉnh sửa video (chứ không phải tạo slide ntn), nhân tiện đây các bro cho mình hỏi có app nào chỉnh video mà có các bộ lọc như kiểu làm mịn da, lọc màu...như cái cam360 không?
vansy88
TÍCH CỰC
9 năm
App này mình dùng khá lâu zui.nói chung cũng nhiều hiêu ứng chỉnh sửa.lên appvnn tải bản pro thui
zing4u
ĐẠI BÀNG
9 năm
MÌNH CÓ BẢN FULL CHO ANDROID AI MUỐN LẤY FILE APK THÌ PM NHÉ!
phamtrungha
ĐẠI BÀNG
9 năm
@zing4u Cho anh xin nhé
trungha68@gmail.com
thanks
zing4u
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phamtrungha đã gửi qua mail nhé!
Cũng hay, cảm ơn bác top
BakaMonBun
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cảm ơn chị đã chia sẽ, hay quá, nhiều việc trong 1 chiếc điện thoại
Hoanggrkg
ĐẠI BÀNG
9 năm
cho mình hỏi chỉnh ngắn video lại chổ nào v ...phải chỉnh từng ảnh sao ạ ??..ko thể chỉnh số giây cho mổi ảnh sao thớt
@Hoanggrkg Ứng dụng tương tự khác sẽ chỉnh được tốc độ chạy ảnh, bù lại thiếu mặt khác. Mọi app đều tương đối .
có dòng chữ Made with KineMaster là không thích rồi 😔:(
Đang dùng BlackBerry Q5, có cái Story Maker cũng có chức năng tương tự, chỉnh sửa tiêu đề, thêm nhạc, chữ kí. Add thêm video vào được. Chiếu qua HDTV thì ngon lắm đây, :p
Nhưng sao ko bỏ được dòng made with đi nhỉ o_O
kingkage
ĐẠI BÀNG
9 năm

Vừa lọ mọ thử, nói chung app free cho amatuer xào nấu chia sẻ ngay trên đt vậy ok rồi.;);)
@kingkage Bạn hát luôn đó hả ;)
kingkage
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hằng YOLO Ngẫu hứng hát thâu luôn😁:D
july3rd
TÍCH CỰC
9 năm
Nhiều bạn trẻ lạ nhỉ. Ko biết có quen biết zì ko mà vào "Cảm ơn em gái" như đúng rồi 😆
0946416504
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hấp dẫn đấy
buS
ĐẠI BÀNG
9 năm
có ai biet app nao edit video ko ???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế