Tet22

Tet22

Ứng dụng Capcut
Rất hay và hữu ích!/13 người
Chill With Dan
một nămBình luận: 48
Capcut - anh em với Tiktok là một sản phẩm quốc tế của công ty mẹ ByteDance. Capcut là ứng dụng cho phép người dùng chỉnh ảnh, video bằng cách cắt ghép, thêm các hiệu ứng, bộ lọc, chuyển cảnh, âm thanh,… rất đa dạng. Nó có liên kết trực tiếp với Tiktok bằng cách sau khi chỉnh sửa xong sẽ cho phép chúng ta upload thẳng lên Tiktok.

Giao diện tiếng Việt dễ sử dụng

Có nhiều các tính năng chỉnh sửa như hiệu ứng đa dạng, âm thanh phong phú.

Capcut có trình chỉnh sửa video với nhiều công cụ đi kèm như tách, ghép, lồng nhạc, tiếng, tăng giảm tốc độ, tùy chỉnh các hiệu ứng điện ảnh, chỉnh tỉ lệ khung hình, chỉnh màu video,...

Ngoài ra nếu thích Tiktok và các muốn tạo ra các video ấn tượng theo kiểu Tiktok, bạn có thể chuyển qua mục "Mẫu". Ở đây có vô vàn mẫu video được làm sẵn, căn chỉnh thời gian, hiệu ứng, âm thanh có sẵn, bạn chỉ cần bỏ ảnh hoặc video của mình vào mà thôi.

Ngoài ra Capcut như một mạng xã hội riêng mà chúng ta có thể đăng video, follow người khác với account riêng của mình.
cover capcut.jpg
48 bình luận
Không có dùng tiktok nhưng vào đọc bài vì mod xinh 😁
@Quyenlt2908 Vì mod xinh nên bỏ qua tội giới thiệu hàng Tàu khựa. Ae hạn chế xài hàng Tàu khựa để tránh bị anh hàng xóm dòm ngó thông tin.
Mới tải dùng sáng nay...nhiều cái hay, nhưng dùng thử xong đã xoá
Mod xinh quá mà bày hay nha.
LUAN VIP
ĐẠI BÀNG
một năm
Đan Anh khi nào ra Hn chơi đi.
K chơi tiktok vẫn thả tim.
Bài viết này xinh quá anh em ơi
Rất mỳ ăn liền. Nhưng mình vẫn thích dùng Final Cut Pro edit nó đã hơn :v
@boyhk_206 Dùng đã như nào bác he he, em toàn dùng của Adobe pr @@ hơi lạc hậu nhỉ
@bomduc Không cần CMD+S thường xuyên 😁
@khungtanthoi Tự lưu liên tục thì tiện, có lần làm gần xong không lưu, xong =))) vui
bác có bản thuốc không cho mình xin bản cho M1 dùng thử. thanks bác.
@bomduc FinalCut X không cần lưu, nó tự động lưu. Apple đăng cho dùng thử 3 tháng. M1 của Apple nên luôn được hỗ trợ.
@khungtanthoi Ngon tải thử thanks bác
incon24
ĐẠI BÀNG
một năm
Mục đích xem clip là muốn thấy cách sử dụng app, nhưng 2/3 khung hình lại là MC dẫn. Trong khi nội dung quan trọng nhất lại bé quá, nhìn ko ra cái gì.
@incon24 Do cái điện thoại nó dọc, hiện lên như thế cũng hợp lý, tuy nhiên đến đoạn nói cái gì làm cái hiệu ứng Zoom lên vs dưới bài thêm tý ảnh mô tả cũng ok.
Cười vô mặt
Hay nhỉ, chuyên video ngắn.
M-ART
ĐẠI BÀNG
một năm
Phần mềm xinh quá :x
😁 Anh hàng xóm đỉnh
sck84
TÍCH CỰC
một năm
Vào ngắm Mod xinh xong ra.
Vãi tiêu đề có 3 chữ...
Có ai đọc Cạp...như t không haha
Vào chỉ để xem mod xinh còn app iếc có hay ko ko quan trọng. Nói nhiều nữa đi mod. Mà chán cái mod sắp lấy chồng
Mình vô chỉ để ngắm mod quá xinh, hí hí, mắc cỡ ghê.
@tichchu2203 Nói thật quá lòng rùi nha
ứng dụng này nhìn đầm quá

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019