Ứng dụng chỉnh sửa ảnh Pictures Lab cho Windows Phone đang miễn phí, tải về ngay

Duy Luân
13/10/2013 22:45Phản hồi: 32
Ứng dụng chỉnh sửa ảnh Pictures Lab cho Windows Phone đang miễn phí, tải về ngay

Pictures Lab là một trong những ứng dụng chỉnh sửa ảnh tốt và xuất hiện rất sớm trên Windows Phone Store. Bình thường phần mềm này có giá 0,99$, nhưng hôm nay, để chúc mừng Pictures Lab được ba tuổi, hãng phát triển app đã cho mọi người tải về miễn phí. Bản thân hệ điều hành Windows Phone cùng với giao diện Modern mới đây cũng vừa chào đóng sinh nhật lần thứ ba của mình. Pictures Lab cung cấp cho bạn nhiều bộ lọc hiệu ứng đẹp như HDR, Lomo, Soften, làm nét, làm mờ, ảnh trắng đen, màu cổ điển, hiệu ứng nhân đôi đối tượng trong ảnh, truyện tranh... Bạn cũng có thể đóng khung ảnh, crop ảnh theo tỉ lệ và độ phân giải mong muốn, xoay, lật ảnh. Mời các bạn cùng tải về Pictures Lab khi ứng dụng này còn đang miễn phí nhé.

Để quét mã này, bạn nhấn phím tìm kiếm trên máy, nhấn tiếp vào biểu tượng con mắt trong app Bing mới mở ra. Đưa camera của điện thoại lên để quét mã này.​
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

long.nd
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vẫn thấy Fotor tiện hơn 😃
kệ, cứ giảm giá thì ta tải về, xong xóa đi cũng được, miễn là đã thuộc về ta :rolleyes:
ManU4ever
TÍCH CỰC
11 năm
Riêng vụ ảnh thì wp ko kém pm ,cài bao nh mà ko xài hết bao h
Hê, cài thử review tham gia cuộc thi.
Thanks mod ;))
free kìa bà con
ducnn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sửa chính tả "chào đóng sinh nhật" 😃

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
Em thấy fotor xài ngon rồi,cũng chẳng cần thêm app nào khác nữa
Fotor tốt hơn nhiều, dù sao cũng thanks.
Cũng được,nhưng em thích fotor hơn
Em cũng thử tải về dùng so sánh với 1 số phần mềm em hay dùng 😁
Cứ tải về đã, chọn lọc sau
Cài thôi 😃
Trên WP cầu gì Free là phải chiến luôn. Tốt thì Sài ko thì bỏ chẳng mất gì
Mình thấy Fotor dễ sử dụng hơn!
Dung la voi chinh sua anh wp chang soan hdh nao ca. Chac chi soan windows thuong thoi. Hihi
thế mình cài rồi sau này phần mềm này ko miễn phí thì sẽ ko dùng đc nữa hả Mod Duy Luân ?
@mansicus Bạn mua rồi thì nó là của bạn, không dùng nữa thì xoá đi, muốn dùng lại thì vào cửa hàng cài đặt lại, không phải tốn tiền
shyaken
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mansicus
bạn cài vào rồi xoá đi sau này app ấy có lên 100$ thì nó vẫn cho bạn tải free dùng thoải mái nhé =)) thế nên cứ có apps nào free là mình tải về trước rồi tính sau :">
free thì tội gì ko tải, ngay và luôn
Bây giờ nó free . Sau nay nó bắt mua chứ ji. Nó đổi tên thành bản pro là ăn cám. Hy vong là ko đổi.
tải về rồi, nói chung là Fotor vẫn hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019