tangminh.tt
TÍCH CỰC
Mình vừa cập nhật ứng dụng Facebook trên AppStore phiên bản 276.0 và sau đó mình đã có thể bật Chế độ Tối trên ứng dụng này.

Tuy nhiên, Chế độ Tối mới của Facebook theo cảm nhận của mình màu đen chưa sâu, vẫn còn độ sáng nhiều nên có thể việc tiết kiệm điện năng tiêu thụ trên các thiết bị sử dụng màn hình OLED sẽ không được tối ưu.

Anh em dùng iOS đã cập nhật tính năng này chưa? Anh em có hứng thú không và không biết anh em sử dụng Android đã có Chế độ Tối của ứng dụng Facebook trên các thiết bị của anh em chưa? Mời anh em chia sẻ cho cảm nhận của anh em dưới post này nhé!

(Cập nhật) Hiện có vẻ như tuỳ tài khoản sẽ được cập nhật tính năng này chứ không phải thiết bị nào cũng có thể bật được Chế độ tối trên Facebook. Mình sẽ cập nhật chi tiết cho anh em khi đã có thông tin chính thức sau nhé!
28
294
Sao mình iphone mà chưa có ta bản mới nhất rồi
3
Kevin Narixx
ĐẠI BÀNG
Em cũng không có ạ 😔(
2
NTHuyền Trân
TÍCH CỰC
Chưa có luôn là s b
1
NTHuyền Trân
TÍCH CỰC
Ios mấy v b
1
tangminh.tt
TÍCH CỰC
Mình đang ở phiên bản iOS 13.5.1 và ứng dụng Facebook đang ở phiên bản 276.0. Và iPhone mình luôn để Chế độ tối trước đó.
1
tangminh.tt
TÍCH CỰC
Đây là 3 tuỳ chọn Chế độ tối trên ứng dụng Facebook của mình
0
Em dùng ios 14 và đã update nhưng vẫn kh có rồi 😔 do tuỳ tài khoản thôi :(
0
ngo_odanh
ĐẠI BÀNG
Android bên mình chưa thấy @@
0
ryugu kingdom
ĐẠI BÀNG
Mình cập nhật lên 276.0 mất luôn bạn bè, không sử dụng được thanh tìm kiếm, không vào được trang cá nhân , Fanpage của bất kì ai. Chán, mình ios 11.2. Bạn có cách nào khắc phục được không
0
HienNguyen0302
ĐẠI BÀNG
Vẫn chưa thấy đâu 😢😢
0
Arsenal_Bber
TÍCH CỰC
Lên bản mới nhất vẫn không có. Đúng là có người có có người không, ai lại làm ăn thiếu công bằng thế cơ chứ😔(
0
Vẫn chưa thấy nà!!!
1
John.Wick
CAO CẤP
Team không sài dark mode 😃
1
Không thích DM lắm nhưng tải vô thử có hay không ? Và kết là tài khoản mình chưa có hihi😊
2
Vừa kiểm tra thử bên Android thì chưa thấy, sau khi update ứng dụng FB bên iOS cũng ko thấy DM, bới tung trong Settings của app cũng chả thấy luôn 🙄
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
1
Update rồi nhưng không có.
Hóng tiếp thôi. Còn mỗi app này nhiều người sử dụng cả ngày lẫn đêm mà vẫn chưa có darkmode 😔
0
mình pro max ios 13.5.1, bản face cao nhất 276.0 vẫn k có haiz.
0
Chụp màn hình mục quyền riêng tư dc ko ad
0
Ae vọc nhẹ ở mục quyền riêng tư hoặc restore app sẽ có nha
1
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019