Ứng dụng Showbox | Tải xuống apk cho Android | Phim HD miễn phí

kyokull76
12/5/2018 9:49Phản hồi: 0

Showbox APK cho Android. Hầu hết các ứng dụng phát trực tuyến không lưu trữ phim trên máy chủ web của họ nhưng tìm kiếm thư mục web để phát trực tuyến phim và chương trình truyền hình trực tuyến. Dưới đây là liên kết tải xuống trực tiếp tới ShowBox HD APK dành cho Android.

Nhiều ứng dụng phát trực tuyến trên internet đang lừa dối trong tự nhiên và chúng chỉ cố gắng tiêm phần mềm độc hại vào thiết bị của bạn. Các ứng dụng này yêu cầu quyền không cần thiết cho hoạt động bình thường của chúng. Ví dụ, các ứng dụng có thể yêu cầu quyền liên lạc mà tất nhiên là không cần thiết để dòng phim.

Cài đặt → Ứng dụng / Quản lý ứng dụng → Quyền ứng dụng

Các ứng dụng không được tải xuống từ các nguồn đáng tin cậy như Cửa hàng Google Play hoặc Cửa hàng Amazon có thể có khả năng gây hại và độc hại cho điện thoại của bạn cũng như cho bạn với tư cách là người dùng bằng cách quấy rối quyền riêng tư. Vì vậy, tôi khuyên bạn nên cấp các quyền mà bạn cho là phù hợp nhất với chức năng của ứng dụng. Bạn có thể tìm các quyền trong cài đặt trên thiết bị Android của mình.

Lưu ý: Đảm bảo bạn đã bật các nguồn không xác định trên thiết bị của mình. Để làm như vậy, chỉ cần vào Cài đặt > Bảo mật và chỉ cần kiểm tra đúng Nguồn không xác định.

Showbox là gì?
Showbox là ứng dụng phát trực tuyến phổ biến nhất nhờ vào giao diện người dùng mượt mà và điều hướng dễ dàng. Showbox là ứng dụng trực tuyến được nói nhiều nhất có nhiều tính năng cung cấp cho người dùng mà không mất bất kỳ chi phí nào.

Các tính năng của Showbox:

• Ứng dụng Showbox không yêu cầu bạn phải có tài khoản đăng nhập.
  • Không có quảng cáo gây phiền nhiễu.
  • Hỗ trợ chất lượng HD và cũng cho phép xem tất cả các độ phân giải khác.
  • Phụ đề có sẵn để có trải nghiệm tốt hơn.
  • Bạn có thể lọc phim s theo thể loại, năm, Đánh giá và loại.
  • Giao diện thân thiện với người dùng và dễ sử dụng.
  • Bạn thậm chí có thể tải xuống phim và xem chúng sau.Ứng dụng Showbox có thư viện phim, chương trình truyền hình và âm nhạc phong phú được cập nhật thường xuyên.
Như bạn có thể mong đợi ứng dụng không có sẵn trên cửa hàng Google Play, được cung cấp Chính sách & điều kiện của Google. Nhưng nhiều lần ứng dụng xuất hiện trong Cửa hàng Play nên tốt hơn là tìm kiếm ứng dụng. Nhưng nếu bạn muốn, bạn có thể tải xuống tệp Apk cho điện thoại thông minh Android của mình.

https://bit.ly/2IiIIcB
https://bit.ly/2ICFMdW

Nếu ứng dụng không hoạt động / hiển thị lỗi thì sao?
Khắc phục sự cố chung với ShowBox

Quảng cáo

• Tải xuống bất kỳ VPN nào
  • Xóa dữ liệu và bộ nhớ cache hoặc cập nhật ứng dụng Showbox.
  • Đặt lại tùy chọn ứng dụng
  • Sử dụng phiên bản cũ hơn của ứng dụng sẽ giúp loại bỏ mọi sự cố tương thích.
Sửa 'Máy chủ / Máy chủ không khả dụng / Không thể phát liên kết này'
Không có bất kỳ sửa chữa tiềm năng nào cho các vấn đề, tất cả những gì bạn có thể làm là thử dịch vụ VPN sẽ tạo máy chủ proxy ở các quốc gia khác nơi liên kết hoặc máy chủ có thể không bị hạn chế.

Bạn cũng có thể kiểm tra các liên kết máy chủ khác nếu có.

Bạn thậm chí có thể xóa dữ liệu và bộ nhớ cache hoặc thậm chí cập nhật ứng dụng Showbox.

Khắc phục lỗi phát lại video showbox
  • Đối với người dùng Android Lollipop trở lên, bạn có thể thử phương pháp tiềm năng này, Đi tới Cài đặt> Giới thiệu về điện thoại, nhấn 7 lần trên phiên bản Xây dựng để mở khóa tùy chọn nhà phát triển trong cài đặt .
Cuộn xuống trong tùy chọn nhà phát triển cho đến khi bạn thấy mục nhập dưới phương tiện được gọi là Sử dụng AwesomePlayer (không được chấp nhận) và bật nó. Nếu trước đó nó đã tắt tính năng này, hãy khởi động lại thiết bị của bạn để kiểm tra bản sửa lỗi.
#Các chi tiết khác
  • Để sử dụng các ứng dụng ẩn danh, bạn có thể thử bất kỳ dịch vụ VPN nào như OperaVPN có sẵn trên Cửa hàng Google Play.
  • Nếu bất kỳ luồng nào hiển thị bất kỳ lỗi hoặc sự cố nào trong khi tải thì bạn cũng có thể thử bất kỳ máy chủ proxy nào như VPN để truyền nội dung.
  • Nếu ứng dụng không hoạt động hoặc gây ra một số sự cố thì tôi khuyên bạn nên xóa dữ liệu và bộ nhớ cache của ứng dụng để khắc phục sự cố.
  • Để giảm thời gian tải, bạn có thể kết nối với Google Open DNS . Để thay đổi DNS, bạn có thể tải xuống ứng dụng DNS Changer từ Cửa hàng Google Play.
  • Giữ không gian bộ nhớ RAM và bộ nhớ thiết bị (Upto 300MB) miễn phí để chạy mượt mà Ứng dụng.
Lưu ý & Kết luận: Với ứng dụng Showbox, bạn có thể xem Phim trên thiết bị Android của mình. Các ứng dụng lưu trữ một số lượng lớn các phim Hollywood có thể được tải về hoặc xem trực tuyến.

Quảng cáo

Tôi hy vọng bài đăng hữu ích. Hãy bình luận dưới đây để được hỗ trợ hoặc hỗ trợ nếu cần. Ngoài ra, hãy cho tôi biết nếu bạn đang gặp phải bất kỳ sự cố nào với liên kết tải xuống.
Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019