Ủng hộ game đầu tay: True Way – Con đường thử thách

MikasaYuki
19/4/2018 1:38Phản hồi: 3
Xin chào mọi người,

Sau bao ngày tháng cố gắng học hỏi tiếp thu những game của người đi trước, cùng với sự quyết tâm xây dựng ý tưởng và lập trình, này mình xin giới thiệu 1 tựa game do team của mình phát hành, tuy nó không mới vì trên store đã có nhiều sản phẩm tương tự, mà còn đột phá và hay hơn bọn mình, nhưng đây là sự tâm huyết và cố gắng của bọn mình trong thời gian qua, cũng như đây là sản phẩm game dầu tay của bọn mình xây dựng, mong mọi người ủng hộ và đón nhận ạ, và cũng mong mọi người góp ý nhiệt tình để bọn mình có thể hoàn thiện sản phẩm dc tốt hơn

Game trên Apple store
https://itunes.apple.com/app/true-way-path-of-challenge/id1370850230

Game trên Google store
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.litech.trueway

Mọi người cứ hãy vote và bình luận trên store thật trung thực vào ạ, để bọn mình có thể biết dc thiếu xót và thay đổi để có thể tốt hơn. Đánh giá và xếp hạng tích cực là 1 điều tốt, nhưng đánh giá và xếp hạng trung thực giúp cho bọn mình hoàn thiện hơn.

Tip: Nếu bạn có ý tưởng hay về các cấp độ thử thách trong game, hãy gữi cho chúng tôi lời miêu tả, hình vẽ, ảnh chụp... hay bất cứ thứ gì có thể qua địa chỉ: truewaygame@gmail.com. Chúng tôi sẽ biến ý tưởng của bạn thành hiện thực và đưa vào game trong các bản cập nhật tiếp theo. Và tất nhiên, tên của bạn sẽ được hiển thị ngay trong level của bạn đưa ra ý tưởng.

CHÚC CÁC BẠN VUI VẺ VÀ GẶP NHIỀU MAY MẮN
3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

MikasaYuki
ĐẠI BÀNG
6 năm
up lên cho ngày mới 😁:D
MikasaYuki
ĐẠI BÀNG
6 năm
các bạn cho ý kiến góp ý để game mình hoàn thiện hơn dc ko