[Update] Game Zenonia 1.7 cho WM

echconpt
24/7/2010 2:35Phản hồi: 21
[Update] Game Zenonia 1.7 cho WM
Yêu cầu:
Pocket PC Windows Mobile 6.5
Pocket PC Windows Mobile 6.1
Pocket PC WVGA (800x480 480x800) chưa test màn hình khác các bác thử test rồi cho ý kiến.

Hình minh họa:

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Video:

Trích dẫn:

LINK TẢI
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em đã cài được game nhưng chơi 1 lúc thì no báo là " Not enough memory " là sao hả anh. Nhìn game thấy khoái quá. Em dùng o2 mini.
"Không đủ bộ nhớ" Bạn cài vào thẻ nhớ nha.
Có thể Ram bạn không đủ bộ nhớ rồi.
Đã cài vào bộ nhớ rồi nhưng mà không được. Vẫn bị thế. Anh xem lại xem có bị lỗi j không? em dùng o2 xda mini wm 6.1
ndlinhql
TÍCH CỰC
14 năm
Ram không đủ bạn à , trò này máy Ram 64 muốn chơi phải tắt tất cả các soft đang chạy mà chưa chắc chơi được , khởi động trò chơi đã hết 12M Ram rồi trong quá trình chơi nó cần khoảng 26M Ram
Trước khi chơi mình đã tắt hết các chương trình rồi mà. ram trống vẫn còn 4x mb mà!
HD2 đvẫn tịt bạn ạ, sao thế nhỉ, rất là thích game này mà k chơi được mới điên chứ
Mình cũng không biết tại sao mà nó không chơi được tren HD2. Mình chơi trên X1, I800 được còn chưa có điều kiện test hết.
clarkht
TÍCH CỰC
13 năm
chơi trên android của HD2 ấy,ngon lành
echcon cho mình nick yahoo để mình hỏi tí nha....
hi. nick minh la: thai_qv
chơi cái này cày lâu không chịu được.về sau chạy đi chạy lại làm nhiệm vụ mệt phờ
khienpro90
ĐẠI BÀNG
14 năm
máy mấy bác thế nào chứ, máy em o2 mini chơi vẫn bình thường mà, thỉnh thoảng nó báo thẻ nhớ không đủ nhưng chơi vẫn ok mà. em chơi tới lv22 thì chán chẳng bùn chơi nữa làm mỗi nhiệm vụ cũng mỏi tay,híc!
otrum
ĐẠI BÀNG
14 năm
các bác nào choi mãlvl rùi cho e hỏi với sau khi đánh trùm cuối rùi thi cày lvl kiểu gì không lẽ đánh mãi bọn quái lvl 78 đó àh? lâu mã lvl wá
anccc2
ĐẠI BÀNG
13 năm
chơi trên HD2 ngon lành bác ơi.
hic may viva cua em cài được nhung mà sao 4 nút cứng của em sai hết trơn . chơi bàn phiếm ảo thì màn hinh nhỏ quá ^^!
240x400 van ok
mình vào chơi chẳg đc j cả,vào là nó tự thoát,máy mìh htc touch pro 2,wm6.1
e chả biết thoát cách nào cả @@. k thấy nút exit đâu cả ai giúp với 😔
siminh
ĐẠI BÀNG
12 năm
limk chet rui.ai cho minh cai link di.
htc s620 chơi dc ko bạn ?
@phat30111995 http://www.tinhte.vn/threads/1466117/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp