UPDATE thường xuyên-games cực đỉnh,cày cả tháng(full)-comeback +20

myloveforyou_nqt
22/2/2009 7:50Phản hồi: 787
787 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kiman.ftu47
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác ưi! bác có game Mortal Kombat, Dragon Ball Z, Contra 4, moto GP không post cho ae với! thanks!
kiman.ftu47
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác ơi cho em xin cả game spore creatures for windows mobile smartphone nữa! Bác cho xin bản full nhé!😁. Bác hd e cả cách lập tk để chơi online nữa! thanks bác
anh có game đánh phỏm hay ........ với gunny gì đó cho htc s620 wm 6.5 không? cho em xin với đang thích game đó mà không tìm đc.
bác cho em xin game online OnGameMobi và game mobi army được không?em rất thích 2 game này nhưng không tìm được. thanks bác nhiều
bác trung ơi bác có phần mềm gõ tiếng việt cho t mobile dash wm6.5 nào khôg? cho em xin.mà cho em xin luôn pm rung khi có cuộc gọi hay tin nhắn với nha.thanks bác nhiều
bác chủ topic ơi.em laod cái game arcadepark 1.5.hay qua.ma ko thay phan ..... dau.hic.cá bác ai biết chỉ em cái,cái trò ý ở forlder 11 fun game...hic.giúp em cái nha bác.
ca folder 11 fun game đều ko co kye ha bac?
hic.
tandat2104
ĐẠI BÀNG
13 năm
guitar hero III ở trang 1 màn hình gì vậy bạn
anh ơi! có game nào chẳng hạn real football 2010 HD file cab hỗ trợ 320x320 ko anh? em dùng B7330 khó tìm game quá! thanks anh nhiều........................!
anh em cho minh hoi game machines at war sao mang hinh nam ngan da? lam sao xoay mang hinh lai xuon voi ban phim cho de choi , minh dang dung con i617 , anh em giup minh ti , thank (thong cam ko co bo go tieng viet)
ban vao : setting/ graphic / screen. chon che do portrai ( minh ko nho ro ten, nhung no co 4 che do xoay man hinh) sau do Done, thoat game vao lai. thong cam minh ol tren mobile.
Đánh dấu lại cần khi rảnh
tandat2104
ĐẠI BÀNG
13 năm
tuy ko muốn nhưg có 1 điều đáng buồn là hình như sky force reload ko hỗ trợ qvga 320x240 mà chỉ có 240x320 thôi
ae đừng nên mong chờ nhiều😔
anh Trung dạo này đi đâu rồi, k post game nữa à
co bac nao co real football11 files .cab k cho em voi .xin loi e vao bang dien thoai nen khong viet co dau mong cac bac,thong cam
bác đá real football làm j` đá pes hay fifa cho hay
hay là dùng realmadrid football cũng hay bác ạ
giả lập java xong down về
cac ban cho minh xin game Counter-Strike1.6 duoi cab voi. thank!
tandat2104
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho hỏi có ai chơi bản mở rộng của machine at war trên s620 ko
bản land sea... j đấy, 40mb ấy
hình như s620 chơi bị lỗi con trỏ chuột phải ko
1 số nhà ko xây đc do vướng con trỏ chọn vô nhà khác
Mấy bác có Code của ResCo Denferder cho e đi ,game này hay wwa mà thíu code ne hichcic Ower của e nè mấy bác NguyenDu3004 ^_^ hay mấy bác PM zo yh e nhá nguyendu3004[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION] tk bác nhìu
Bác Trung ơi Bác tìm giúp em có game cờ Caro nào chơi khó 1 chút tìm giúp em cái.thank bác trước nhé.:wavespin:
Chào bạn , mình đang cần tìm game Song long ếch,
Link bạn cho đã bị die , hjx
bạn có thể cho mình link download ko
máy mình là E71

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019