USB Wall-E ngộ nghĩnh

vuhai6
6/8/2009 3:35Phản hồi: 24
USB Wall-E ngộ nghĩnh
Những chiếc usb được tạo bởi bàn tay con người luôn thật đặc biệt. Bạn có thể nhìn thấy một chú chim cú được nhồi bông, một chú chim cánh cụt xinh xắn hay chỉ đơn giản là một khúc gỗ mộc thô sơ. Dù là bất cứ hình thù nào đi nữa thì đều tạo cho bạn niềm vui khi sử dụng. Nếu yêu thích bộ phim Wall-E thì chắc chắn bạn cũng sẽ thích chiếc usb thật đặc biệt này.

USB Wall-E có dung lượng 8Gb, được Sgedra làm thủ công với số lượng hạn chế và có giá bán là 65$. Nếu thích bạn hãy truy cập vào website www.etsy.com để mua chiếc usb độc đáo này.

Nguồn: etsy.com
[relate]etsy, usb, wall-e, thủ công[/relate]
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hic, đưa cho cha nào không biết chụp hình chụp cái này, toàn lấy nét ở đâu đâu không!
he he, quảng cáo MAC, USB là phụ kiện thôi . ple`

í, phải con mac của bác Hải k nhĩ :p
màu sơn chi tiết đẹp thật.... mà ảnh chụp mờ oặc 😆
cái này là chụp để khoe máy laptop chứ USB gì.hihi.USB đẹp nhg chụp hình ko đẹp
funbacon
TÍCH CỰC
15 năm
Bác mua ở đâu đấy :d, em cũng muốn có 1 con 😁
draco
ĐẠI BÀNG
15 năm
dễ thương quá - phải nghiên cứu em này thôi. Người máy biết yêu mà.
Chup USB mà đi lấy nét cái laptop sony , bó tay
Có MAC nữa đó nha, ghê chưa 😁
Rõ ràng thằng cha này khoe con Apple chứ còn gì nữa:mad:
khoe thế này mới gọi là nghệ thuật :p có 1 cái usb mà cảnh nền tới 2 cái laptop
có bác nào nhập về VN k0 nhỉ 😁
bác này đang khoe con macbookpro thì đúng hơn.haha
lungtung
ĐẠI BÀNG
15 năm
chắc là bác ấy thử xem con MAC hay con Sony chạy nhanh hơn với USB Wall-E:laugh8kb:
em muốn mua cho bạn gái em.. giá bao nhiêu vậy ạ....?
đúng là toàn khoe hàng MBP & Vaio thui.. 😁
em wall-e mà đi kèm với eva nữa thì em mua luôn , cho mình và cho bạn gái , nhìn dễ xương thật
Wall-e và eva là tình bạn thôi, nếu có thì là tình yêu đồng tính (máy móc) đấy bác ah, mua cho bạn gai bị hiểu lầm thì chết
hự ... chuyện tình lãng mạn của người ta thế mà bác phan cho câu đồng tính . mặc dù pixar không chỉ rõ nhưng mà ai cũng hiểu là wall-e là man và eva là woman mà
chẳng biết khoe gì nhưng cho em hỏi ở VN có bán cái này ko ạh? Em thjx con Wall-E này fết, nhìn cái avt của em nè :p
pó tay,toàn chụp vaio vs mac là chính....!:p
ặc ặc pác nài kô bít chụp hình hay là mún tiện thể giới thiệu luôn 2 kon laptop zi trời ,quảng cáo cái usb mà toàn lấy nét cái sony vio với cái macbook pro làm chuẩn kô à ,mà cũng chỉ là usb thui sao hơi mắc thì pải ,e mua cái usb cùi mía có nhìu đèn chớp chớp cũng hay lắm hiệu sandisk gì gì í 8G $19.99 USD còn thấy hơi tiếc nữa là
tiny1990
TÍCH CỰC
15 năm
chụp xấu quá, k biết có phải là usb k hay là móc chìa khóa wall e đây
Mua ở đâu vậy mấy bác........ đẹp đó.... Nhìn thất cái laptop là nổi bật...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019