Vài hình ảnh và một video quay bởi Bphone
cuhiep
5 năm trướcBình luận: 917Lượt xem: 192.573
917 Bình luận
Màu sắc không được đẹp. Tưởng công nghệ chụp ảnh thế nào chứ thế này thì chỉ ngang hàng với một số smartphone tầm trung thôi.
Nếu như trước đây BKAV từng quảng cáo là camera từ nhà sản xuất cao cấp, có chất lượng hàng đầu thế giới mà hình chụp lại như thế lày thì chắc do thằng chụp, hoặc thằng viết phần mềm rồi 😁 .
Thử dùng ứng dụng Chụp ảnh khác xem, hoặc chụp Manual chứ đừng chụp Auto xem. Vì nhìn qua thấy có dấu hiệu hình ảnh bị chế độ tự động làm mịn rồi. Nhưng nhìn chất lượng hình chụp khi có vùng tối mà như vậy thì ok. Có cái màu thì "không thể tin được"
Vợ mình xài Sony C3 và cực kỳ... cực kỳ ... cực kỳ không thích cái chế độ Auto của nó. Ảnh cứ nhoe nhoét ra
Cũng ghê nhưng ko gớm
máy khá đẹp và giá cũng rẻ. anh em mua đi. tôi không mua đâu
Chụp hơi.... keam hơn cin 5s của ông già minh nữa sao??
Màu sắc có vấn đề rồi. Nhìn nó cứ nhạt nhòa thế nào đó
Dự là bác Cu Hiệp mà viết là ảnh chụp ở mức khá thì sẽ không ít người lại đổi bình luận :3
nói thiệt em nhìn mấy tấm hình đại ca @cu hiep chụp mà em muốn gặp Bác Quảng nổ địt cho bác ấy mấy phát cho bớt Nổ
xin lỗi cái g2 802 của em . em nâng cấp 4.4.4 mod trên diễn đàn LG còn đẹp hơn cái Bò Phone .
trong khi đem cái Bò Phone ra so cấu hình với iPhone 6 Plus ( đời 2014 khác HDH )
tại sao không xem so với sony z3 cùng HDH . em nói thiệt đem iPhone 6 plus ra so chẳng nào lấy c*t trét vào mặt
Camera chụp đẹp nhất . xin lỗi em ném vào mặt Bác Quảng Nổ hình G2 em chụp thì thử coi thằng nào nét hơn . thằng nào đẹp hơn .
nói mà sợ mất lòng . Nổ mà không biết Nhục Mặt
@Nguyễn Chí Danh Thằng này quẫn à, cái con g2 sida lôi ra so sánh với điện thoại chụp ảnh đẹp nhất thế giới mà không ngượng mồm à. Riêng về cái loại vỏ nhựa rẻ tiền té đi chỗ khác chơi cái coi, cái con g2 chụp đảm bảo thua Bphone 1000 lần được chưa? Không hiểu cái con đt chụp đêm bê bết, màu nhìn thì nhoè nhoẹt ra mà cũng đem khoe.
Có mấy tấm chất lượng chỉ ngang với IP camera
mèn ơi,các bác cứ la ảnh khg đẹp, bởi vì thì là ảnh này chụp trước lấy nét sau mờ, chắc Cu Hiệp lẹ lẹ chụp xong chưa kịp xử lý lấy nét lại đó
Ảnh ko bắt mắt. Sao nhìn cứ như 360 độ ấy nhỉ. Ko biết bác @cuhiep có ảnh chụp cuả máy khác để so sánh ko.
Hình vậy được rồi. Đợi bác Tuấn làm bài test chi tiết hơn thôi.
Coi kỹ ảnh rồi phán mấy thánh ơi. Đây là ảnh trong hội trường mà. Cũng sắc nét kém gì s6. Tông màu thì chắc do đèn trong hội trường.
Màu chán quá 😔
Bom phone
Bphone có tác dụng đồng nhất dân tộc, ko còn antifan nào, chỉ còn bphone enemy
@acthu & seeder everywhere nữa chứ bác nhỉ 😁
Cứ thế này thì ai sẽ dũng cảm tiên phong làm chuột bạch mua Bphone nữa đây. Mà mình thực sự vẫn nghi ngờ nguồn gốc của nó, bác nào có người nhà làm trong xưởng sx bphone ko?

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019