Vài hình ảnh về cuộc họp mặt tháng 5 của Ferrari Club of American

niky
18/5/2010 7:36Phản hồi: 54
Vài hình ảnh về cuộc họp mặt tháng 5 của Ferrari Club of American
Ngoài các sự kiện trình diễn các siêu xe ôtô như : lễ hội siêu xe ở Ý hàng năm, hay cuộc đua mang tính tượng trưng Gumball 3000... thì cộng đồng đam mê các thương hiệu xe ôtô khác nhau tại các nước vẫn thường tổ chức các cuộc họp mặt hay các sự kiện nhỏ. Tại các cuộc họp mặt đó, nhưng người tham gia sẽ mang đến trình diễn các đời xe độc đáo của họ và chia sẻ kinh nghiệm sử dụng cũng như "độ" xe của mình với mọi người. Và mới đây, câu lạc bộ những người yêu thích Ferrari tại Hoa Kỳ cũng đã tổ chức một sự kiện trình diễn xe tương tự dành cho các thành viên của mình.

Sự kiện "nhỏ" này có sự tham gia góp mặt của hơn 100 chiếc xe mang thương hiệu Ferrari, từ những chiếc đời cũ, những chiếc xe huyền thoại, cho đến cả những siêu xe đời mới nhất, mạnh mẽ nhất. Trong đó, những chiếc xe mà gần như khi nhắc đến thì những ai quan tâm cũng biết như: Ferrari 288 GTO, F40, F50, Enzo, cho đến các đời xe xưa cũ, được biết đến như những huyền thoại trong làng xe ôtô thế giới như: mẫu xe Ferrari 625 TR năm 1956, Vignale 225 Sport Spyder, 275 GTBs, 250 GT SWB, 250 GT TdFs... và thậm chí còn xuất hiện cả mẫu xe công thức 1 của tay đua Michael Schumacher, từng đăng quang chức vô địch F1 vào năm 2001.

Sự kiện lần này, được tổ chức tại khu vực đại lộ Colorado tạo thành phố Pasadena, California. Địa điểm này được biết đến với sự kiện "Vũ Hội Hoa Hồng" được tổ chức hàng năm vào ngày 1 tháng 1.

Quảng cáo

Quảng cáo

54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tiếc ghê đợt này mình mắc đi công tác nên không tham dự offline ferrari được, thôi hẹn lần sau, ha ha ha
bebe2009
TÍCH CỰC
14 năm
:redcarded: em cũng có nhưng trên giấy
CIRCLE H
TÍCH CỰC
14 năm
Thành viên tinh tế giàu giữ ta có xe luôn mới kinh chứ 😁
dtfa085
ĐẠI BÀNG
14 năm
toàn là xe khủng.
nhìn sướng mắt thật.
chà đẹp thật, Ferrari bao h cũng có những nét đẹp rất đặc trưng, ko lẫn đi đâu dc. Ước j mình có vài cái mô hình 😃
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Mấy hôm nữa tinhte nhà mình cũng offline Lamboghini cho Engadget đưa tin nhá.
oh oh....oh..o..h Việt Nam xin để cử Cường USD đi tham gia hehehe...
arcwin
CAO CẤP
14 năm
Mình tiến cử bạn tienloc ơ rô đi cho nó làm bạn với anh đô la.
baomic
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nghiêm trọng vậy bạn ! Thật sự bên Mỹ người Vietnam mình đi Ferrari cũng không ít đâu nhé. Chỗ này cách chỗ mình ở khoảng 3 tiếng lái xe, tiếc là thời điểm này mình lại đang enjoy ở Vietnam nếu không thì cũng đi xem cho vui. Xứ tự do mà nên rất nhiều buổi off về các loại xe và rất nhiều thành phố tổ chức.
những chiếc xe cổ luôn có sự cuốn hút & tinh tế đến kì lạ,xe cổ đẹp nhất!
Mình thấy chiếc xe trong avatar của bạn mới khủng 😁 , mang đi tham gia offline được đó hi hi
Sao bác không mang chiếc xe trong hình avatar của bác rồi gắn mác Ferrari vào mà dự. ha ha!....
mridea
ĐẠI BÀNG
14 năm
đã con mắt bên phải ,sướng con mắt bên trái hix......................
xạo đi ba,suy nghĩ trước khi nói,lớn rồi........thiếu suy nghĩ
gì vậy bạn ? 😔 :( :(
chiếc F1 của mình tham gia vào phút chót mà cũng đc mọi ng quan tâm quá chứ 👼
ôi, mình luôn thích những sự kiện bên lề "nhỏ nhỏ" như này T_T
Hơ hơ đẹp quá.Bao giờ mới có tiên mua một em đây.
linuxe8
TÍCH CỰC
14 năm
chán quá, mình toàn đi lambo nên ko có cơ hội tham dự đợt này của Fer. Để mai mua chú F458 Italia về đi ọp vs hội này vậy. Trông thế này vui phết:happy::happy::happy:
n1491988
ĐẠI BÀNG
14 năm
thấy mỗi xe của Micheal Schumacher là đc quan tâm nhất 😁 còn lại dân Mỹ chắc thấy nhiều rồi nên ít để ý
Bo0Bo0
TÍCH CỰC
14 năm
Đẹp thế này ai chịu được hả trời
TOÀN em mình mơ ước
phamhung158
ĐẠI BÀNG
14 năm
kiếm được cả F1 thì cũng khủng thật.😆
ẹc ẹc! nhìn kìa, thế mới là lễ hội chứ. sướng con mắt
lecaothang
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có cái móc khóa Ferrari thôi, tiếc ghê :p
Nhiều F430 quá , xe Ferrari xe nào cũng đẹp , cổ lẫn đời mới
khéo phải sắm 1 chú và đăng kí vào hội này thôi, họ offline hoành quá, ko có mình, mất đi cái độ hoành :">

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019