Vài thông tin thú vị về sự ra đời của Apple Watch
Didu
4 tháng trướcBình luận: 130Lượt xem: 8.880
Chaudhri nói rằng những con bướm không bị làm hại vì chúng đã chết trong quá trình thực hiện -> Ủa ý là sao?! :v
Tùy vào từng đối tượng. Với những bạn thích trải nghiệm sản phẩm công nghệ thì Smart watch là phù hợp. Cá nhân mình thì vẫn thích đeo đồng hồ truyền thống, có thể là automatic hoặc quartz
Tiện lợi thì ko phải bàn cãi nhưng quan trọng nhất vẫn là nó đẹp và thời trang :p
Xài aw sướng ở chỗ đồng bộ tn vs ip nhanh lắm
Lúc trướx cũng mê đh cơ, con này con nọ từ ngày đeo AW dẹp ko màn tới đh khác nữa!
vẫn chưa mua được đang thiếu tiền
Mic của Aw ngon, nhận diện ngôn ngữ thông minh. Nhiều lúc trả lời tin nhắn chỉ còn đọc vào mic lẫn lộn cả tA, tV nó vẫn nhận chính xác, chả cần móc đth ra luôn
Mình đã từng đeo thử 1 tuần và quyết định k mua. Đẹp. Tiện. Nhưng đôi khi k hợp.
smartwatch mình thấy vấn đề pin là quan trọng
apple watch đánh giá cực ngon ngoài cái giá, tầm 4-5 củ thôi là đẹp ...
Mãi mà vẫn chưa tậu đc 1 e
Ko biết S6 có nâng cấp gì đáng giá ko 😃
Không thấy thú vị lắm vì tin đồn Apple ra iWatch cũng đủ lâu để thấy nó không bất ngờ lắm.
Các bác dùng rồi cho em hỏi tiền đâu mà mua ạ
@Cường Lép bạn sinh năm bao nhiêu? ý bạn là mua AW để đeo?
@PhanDat123BL Em 21t,đang sv năm 3 ngoài ăn bám gđ ra thì e k có số nợ nào. Và e hỏi AW là để đeo chứ k cầm
@Cường Lép à vậy thì bạn hỏi ý gia đình, chịu thì mua AW trả góp hoặc 1 cục tùy điều kiện, mua series 4 hoặc 5 nhe,
serie 3 cũ rồi, không nên mua lúc này.
Apple Watch tuyệt vời hết, trừ khoản PIN. Ta nói chứ sạc đầy đủ thì không sao. Chứ nó mà dưới 50% 1 cái là đưa tay lên thì xem lượng PIN còn lại trước khi xem giờ. haha
@Anthonie Le tào lao!
Mình không dùng smartwatch vì nó làm con người bị công nghệ đeo bám tới cùng
Hồi xưa lúc trước khi AW đầu tiên ra đời, mình không thế tin đc là sẽ có cái đồng hồ mà nghe gọi nhắn tin lướt lướt đc á chứ. Giờ thì tha hồ, mọi sự đều từ nhà táo mà ra
Chế độ thi đấu với bạn bè của aw đã vắt mình hết 5kg mỡ trong 2 tháng hihi thật tuyệt vời (mức thi đấu 1500/ngày)
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.753 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156