Valentine tới tặng người yêu món gì cho lạ? LEGO Flower Bouquet

bk9sw
25/1/2023 16:26Phản hồi: 29
Valentine tới tặng người yêu món gì cho lạ? LEGO Flower Bouquet
Nếu không muốn đóa hoa tặng người yêu nhân dịp Lễ tình nhân 14 tháng 2 sắp tới héo úa thì anh em có thể mua tặng người yêu bộ LEGO Flower Bouquet này để đóa hoa tươi mãi mãi 😁, cả 2 cùng chơi cùng vui.

Bộ LEGO này có mã 10280, thuộc bộ sưu tập LEGO Botanical Collection, có 756 chi tiết. LEGO cũng quảng cáo rằng đây sẽ là "Món quà độc đáo" khiến người yêu của bạn ngạc nhiên. Thành quả sau khi ghép sẽ là một bó hoa LEGO gồm 10 bông hoa với 6 loại, 6 màu sắc khác nhau kèm những chiếc lá trang trí, y hệt như một bó hoa thật. Thân cây có thể điều chỉnh độ dài để bạn sắp xếp, tạo hình với mọi kiểu bình hoa. LEGO cho biết nhiều chi tiết nhựa được làm bằng nhựa gốc thực vật, sản xuất bằng bã mía.

040 Lego 1.jpg
Chi tiết về Flower Bouquet anh em có thể tham khảo thêm tại đây: Flower Bouquet 10280 | LEGO®️ Icons [object Promise]

Mình thấy tại Việt Nam có nhiều shop bán bộ này chính hãng, giá khoảng 1 triệu rưỡi.
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

joe1111
ĐẠI BÀNG
một năm
Xin link mua bộ này bác ơi
@dj_zayl link shopee ở trên :3
Tad Upin
ĐẠI BÀNG
một năm
@vhhai_c3 bác còn link của Porsche 911 không?
@Tad Upin Đây nhé bro ơi, so với hàng auth thì nó dc một 8.5 một 10, quá ổn với giá trị mang lại

https://shp.ee/na296xs
Tad Upin
ĐẠI BÀNG
một năm
@vhhai_c3 mình cảm ơn nhé
Cám ơn anh 😆. Mua hoa thật thì để thời gian nó héo, mua hoa giả thì gái nó khinh, mua cái này chuẩn bài, vừa trang trí vừa giải trí. Buồn buồn gỡ ra ráp lại có khi ra hoa khác 😆
đúng nghĩa vừa chơi vừa chưng lun ạ 😆
Xin link shop bán bộ này với bạn chủ thớt!
Có vẻ ok nên order Amazon tầm 1.1tr
"Em à, Valentine này anh có món quà đặc biệt tặng em đây. Chúng mình cùng nhau xếp hình em nhé"
Time đâu mà ngồi ráp
Có ai bán bộ này ráp sẵn ko
Chả nhớ ngày gì
@Jackie Lee 1981 toàn đú theo trào lưu thôi bác nhỉ
Ráp xong nó bắt xếp hình thì khổ.
@neoking1986 Càng khoái chứ Bạn ơi?, mong chờ bao nhiêu đó mà
@Chuyên Sìn Sú Quen lần 4-5 đứa bạn sẽ hiểu 😓
Mấy em gái sẽ nghĩ a e tặng để dụ xếp hình
Đàn ông khổ nhất vũ trụ . Sao cứ phải tặng người yêu để lấy lòng cô ta sao ? Nhỡ một ngày nào đó họ lại thay đổi bỏ ta theo người khác hoá ra ta lỗ vốn à. Có đi ắt phải có lại mới công bằng nhau chứ nhỉ 😂
@Emranhieulam1990 14/3 ko thấy qua lại . Coi như cúng cơm chứ lỗ gì cái cỏn con ấy
ko đưa link là tội ác 🤣 con 10280 này tiki bán củ 8 lận
https://ti.ki/PM0Y5gel/BF4973C3
Đời sống công nghiệp quá
Trước thì tặng hoa hồng + chocolate nhưng giờ cuộc sống thực dụng hơn rất nhiều nên cứ ting ting trong tài khoản là đôi bên auto vui, ai cũng có được thứ mình cần 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
Tặng trái bầu trái bí
tặng cái này con vợ e nó thiến e luôn ạ, thà chuyển khoản nó còn du di cho
Thôi tặng hoa thật. Haha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019