Vấn đề ko thích nhất ỏ Palm treo là gì?

cun_yeu
29/4/2009 2:31Phản hồi: 45
45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái dỡ nhất của Palm nói chung và Treo nói riêng là xài rùi thì không khoái mấy cái khác lắm 😁
cái dở nhất là mua đi , bán lại rồi lại mất công tìm mua ,đó chỉ có thể là treo 650 :frown3qg:
finallegend
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hình như là vậy, cái nào xài rùi cũng bán chỉ chừa 1 cái làm kiểng còn Palm thì chất đầy nhà :D, chả biết sao ^^
imilnt
TÍCH CỰC
15 năm
ha ha! câu này đúng quá! xài Treo rồi khó bỏ Treo xài cái khác thật!
Treo không xoay được màn hình, không hiểu xoay để làm gì nhưng nhiều người mới hoặc chưa xài Treo luôn hỏi vậy....?
T-virus nói sai rồi nhé,dùng RepliGo đọc truyện vẫn xoay ngang đc mà 😁
bắt bẻ hoài :p anh xoay giùm em cái pref nhé :D
winxp2007
TÍCH CỰC
15 năm
Màn treo hình vuông, xoay đi xoay lại thì nó vẫn thế. XOay làm gì 😁:D:D
Xưa,người dùng Palm đc cho là cục mịc và tự nhủ là tốt gỗ hơn tốt nước sơn,bây giờ lại là thời trang chứ :shocked7fl::shocked7fl::shocked7fl:
Mai tớ cho cậu nhìn tớ xoay cái pref như thế nào nhé ^^
thegioia
TÍCH CỰC
15 năm
sài Palm hoài cũng chán.... bán rùi lại mua 😁, mua rùi lại bán :D ....
trải qua biết bao đời đt.... cuối cùng cũng còn giữ lại 1 em Palm Treo 650 :D em đầu tiên khi bắt đầu dùng Treo (cũ và trầy xước rất nhiều nhưng mới thay vỏ màu đen òi :D).... tóm lại là ko xa em nó được....

Nhược điểm của Treo là:
1. không có wifi :D
2. Unicode

Còn lại tất cả đều tốt hoặc tuyệt vời... mình khg bỏ tiền ra mua đt có quá nhiều chức năng để rồi chỉ để sài 1 lần và ko sài đến nữa
trantom
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em dùng gói cước GPRS D25 của Viettel thấy còn tiện hơn wifi ý chứ :D !
em lại thấy cộng đồng palm treo vui rùi đó,cứ vui thế này em bán máy làm gì cho mất vui,hôm qua đi chơi mấy em gái thấy lạ cứ mượn nghịch hoài có cớ tán tỉnh sương quá vì vậy mình quyết định dữ lại dùng
bingoo511
TÍCH CỰC
15 năm
em thì nghĩ WIFI có hay không cũng chả thành vấn đề... vì đã từng syn vào máy tính để lướt net trên palm --> cái màn nhỏ xíu nên dùng lướt nét khó chịu lắm, có lẽ nên dùng laptop thì hay hơn cả
( Còn để xem mail thì chơi GPRS được rồi)

cái bực duy nhất của palm mà em thấy chỉ là UNICODE thôi 😔 : đấy các bác xem chát được nhưng không nhận unicode thì đọc sao 😁 soạn văn bản trên palm cũng được nhưng tcvn thi thoảng lưu ra PC đọc bị lỗi font (nếu ko có đủ font)

Dạo này có cái opera unicode rồi nhưng cũng ngại vì nó hơi chậm :D được voi đòi tiên rồi ---> giá mà Palm chỉnh unicode vào palmOS cho anh em mình thì tuyệt quá (chả nhẽ lại phải tích tiền lên webOS )
topix này đóng cử dc rùi,topix này chỉ dành cho mấy đàn em đú đòi thôi
Em thấy cái này cũng rứa rứa ....! 😁:p http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=199713
không thích nhất là nó giống như 1 chất kích thích, dùng rồi dễ bị nghiện...
😁Lâu lâu rồi mới gặp bác "lão thành" dùng palm ... 🆒
em chỉ thấy nó có cái màn hình ko = con bb em dùng trc đó và cái unicode.
màn hình rất chá ra nắng nhìn mờ kinh
mboom7
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em đang dùng Treo680, chỉ tiếc là Pin bị nuốt nhanh ghê. chỉ tiếc thôi ko chán... chẳng có gì phải phàn nàn với Palm Treo cả
bực mình nhất có lẽ là vấn đề unicode.hị hị, nhung mà sống rét cũng quen với nó.
huydtr
ĐẠI BÀNG
15 năm
Dùng Palm Treo có cái cực kỳ chán là không thể dùng cái máy khác được vì khó có thể bỏ em nó và nếu dùng Treo 680 thì có 1 cái chán không quan trọng đó la Pin hơi yếu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019