Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Vậy là năm nay ko có note mới thật thì bây giờ có nên mua S21 ultra ko mọi người ?

Ng anh thư
11/8/2021 7:48Phản hồi: 84
Vậy là năm nay ko có note mới thật thì bây giờ có nên mua S21 ultra ko mọi người ?
Năm nay thế là thông tin note mới ko có thật làm em cứ đợi mãi,mà mấy điện thoại màn hình gập thì em ko thích 1 tý nào vì độ bền nó ko cao mà dễ hỏng chi phí sửa chữa thì đắt đỏ thôi chắc mua loại truyền thống cho lành,Theo mọi người em giờ nên mua Note 20 ultra 5g hay là mua S21 ultra chứ 2 thấy cả 2 máy đều dùng được bút spen vì trk giờ em toàn dùng iphone nên ko biết loại nào ngon hơn mọi người cho em lời khuyên nên mua máy nào với ạ,nhu cầu em xem phim chơi game và chụp ảnh thôi cần máy pin trâu 1 tẹo thì nên lựa máy nào ạ?mọi người dùng qua 2 máy rồi cho em xin cái ý kiến đánh giá với.
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ng anh thư
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mọi người cho em lời khuyên nên mua samsung S21 ultra hay là note 20 ultra 5g?
@Ng anh thư 2 con đêu vừa ngon vừa đẹp 😆) chọn hơi khó
@Ng anh thư S21 ultra dùng thích hơn bạn ạ
@Ng anh thư 2 con đều đẹp bác ạ
@Ng anh thư s21U vẫn hơn chứ b
S21 ultra ngon đấy bạn ạ
@Vũ đăng kỳ S21U mà quất thôi b ơi, ngon hơn mà
Đúng rồi bạn điện thoại gập nhanh hỏng lắm. Dùng phải cẩn thận. Thích thì lấy S21 ultra ý . dùng ngon đấy bạn ạ
@Nguyễn phòng đức Gập có vẻ sợ đứt cáp nhỉ 😆) cơ mà gập thì giờ có fold vs flip đắt vãi ra
@Trần Nguyễn Thế Anh Thật ra thiết kế của nó như thế thì cũng chẳng sợ đâu, chắc chắn nhà sản xuất đã có nhưng phương án tối ưu rồi. Chẳng qua màn gập thì giá nó hơi chát thôi
@Bê Bê Trần Công nhận đấy, sang xịn mịn nhưng giá thì mắc quá trời
quả ảnh chụp hoa nhìn chất lừ con cá ngừ nhỉ
Tâm tnt
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Thanh Phong Chu Màn samsung chưa bao giờ làm người dùng thất vọng nhỉ
Khoa Puth
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Tâm tnt Màn samsung mấy máy tầm 10tr trở lên con nào cũng đẹp
@Thanh Phong Chu Hoa lá cành thật sự luôn
Ơ note khải tử thật rồi đấy à, có thông tin chính xác chưa các bác
@Trần Nguyễn Thế Anh Năm nay chưa thấy thông tin gì note bác ơi
mình cũng đang tính mua S21 ultra không biết có nên mua luôn không. Giá đợt này có hợp lý k nhỉ
@Võ Văn Thanh Nam Viettel store bán S21 ultra bao nhiêu vậy ạ
@võ Tá Đức Mình mua kèm gói cước nên được giảm giá nhiều lắm chỉ 18tr thôi. bạn lên Web Viettel store mà tìm hiểu
@Võ Văn Thanh Nam Ok bạn. Mình cảm ơn nhiều nhé
@Võ Văn Thanh Nam Mua kèm gói cước được ưu đãi nhiều quá. Thế này mua kèm gói cước vừa rẻ hơn vừa tiện
Khoa Puth
ĐẠI BÀNG
3 năm
Note cũng vẫn ngon mà, dáng đẹp, quả màn đỉnh cao vãi
Minh MT
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Khoa Puth Note thì dáng thành đạt không chê vào đâu được rồi. Nhưng xét về thông số thì S21 ultra vẫn ngon hơn chứ
@Khoa Puth mình vẫn thích thiết kế của dòng S hơn
Minh MT
ĐẠI BÀNG
3 năm
Tầm này chưa có thông tin gì chắc là không có ra bản note mới thật. Nếu vậy bạn mua S21 ultra, bản này mình thấy nó là sự cộng gộp và nâng cấp của cả S20 ultrA + note 20 ultra đấy
@Ha Hoi Nhiều chương trình ưu đãi, khuyến mại hay kèm theo bạn ạ. Máy móc cả nhà mình toàn ra đây mua, được cái yên tâm
Ha Hoi
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Vũ Nguyễn Đức Anh Bên này thì gần như top 1 rồi còn gì, giá lúc nào cũng cạnh tranh, hậu mãi khá ổn
@Minh MT nói chung là 2 con này đều ngon. dùng con nào cũng được
Hải Quắt
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Ha Hoi Giá 19 thì ngon quá nhỉ. Con S21 ultra này thấy nhiều người dùng dã man
Dùng S21 ultra thích mà. Mình đang dùng đây. Dùng note chỉ hợp với ai làm việc nhiều phục vụ cho công việc thôi
Hải Quắt
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Quang Anh phan Giờ điện thoại dùng giải trí nhiều chứ công việc người ta cũng chuyển qua làm bằng lap
Thấy mấy anh chị ở công ty mình ai cũng khen con S21 ultra nên mình cũng đang tính mua
huuviet97
TÍCH CỰC
3 năm
@nghĩa phan văn S21 ultra ngon mà bạn ơi đáng để dùng lắm luôn đấy
Mình thấy viettel store đang bán con S21 ultra với giá tốt lắm . Thời điểm này mua là quá hợp lý luôn bạn ạ
Giờ nhiều máy quá. khó chọn ghê ý. Mình thì mình thích con S21 ultra hơn
@Thanh Phương trần S21 ultra được mà thấy ổn mà ngoại hình đẹp
Nhìn 2 con ngang nhau luôn nhỉ. Xịn xò vãi luôn ấy
Nam Khắc
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Minh KHôi 88 toàn là hàng cao cấp dĩ nhiên là phải ngon rồi
huuviet97
TÍCH CỰC
3 năm
Nên mua S21 ultra nhé ngon hơn note 20 ultra nhiều lắm luôn đấy
Tùng thư
ĐẠI BÀNG
3 năm
@huuviet97 ngon hơn mà cấu hình máy quá ngon luôn rồi còn gì nữa
S21 ultra là chuẩn bài rồi giờ em nó là đỉnh nhất rồi chứ còn loại màn hình gập sắp giới thiệu ko nói
@Lê ngọc sánh màn hình gập nó còn lâu mới phổ dụng vì độ bền ko như điện thoại bây giờ
Nam Khắc
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thấy 2 máy đều ngon bạn nên ra cửa hàng test cả 2 rồi thích máy nào thì mua thôi
mình đang dùng S21 ultra thấy ngon giờ cũng dùng được bút spen cũng ngon ngang note rồi
@Phạmm thắng spen có mấy ai dùng mấy đâu để cho đẹp thôi chứ có làm gì đâu
Tùng thư
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thấy samsung giờ dùng ngon mà làm con S21 ultra thì lại đỉnh quá rồi
@Tùng thư con đấy ngon mà chê thế nào được chứ bạn ơi
@Tùng thư con S21 ulra thấy ngon thật chơi game cũng quá ngon luôn rồi
S21 ultra đi ko đợi samsung mới ra rồi mua cũng ok đấy bạn ơi
@Uang trần S21U hơn note 20 nhiều mà nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp