[VCW 2010] Gian hàng Bkav, đơn giản và thân thiện
niky
11 nămBình luận: 125
Đến với gian hàng Bkav năm nay, các bạn sẽ chỉ thấy một màu đỏ và sự đón tiếp rất niềm nở, thân thiện. Bkav chủ yếu mang đến giới thiệu với khách tham quan các phần mềm diệt virus BKAV Pro, tiếng Việt, có thu phí với nhiều tính năng đã được nâng cấp và cải tiến. Đặc biệt, trong cả 4 ngày triển lãm, khách tham quan sẽ được tặng 200.000 bản quyền BKAV Pro và nếu may mắn, họ sẽ trúng chiếc laptop Sony Vaio khi đăng ký thông tin cá nhân ngay tại gian hàng này.

124 bình luận
Metallicy
TÍCH CỰC
11 năm
Trước còn dùng Bkav, nhưng giờ thì...
Cô mẫu tóc dài có khuôn mặt hay ghê 😁
qp80
ĐẠI BÀNG
11 năm
Uh,nhưng cái má lúm đồng tiền nhìn cứ điêu điêu sao ấy :D
Em đó là Kiều Tiên. Nghe nói là đại sứ Sanhdieuonline.
Angel207
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nói là mẫu này quá dễ thương lun đi :D
tặng bác em mẫu hồi bk 2009 ra mắt
trông em này phê hơn nhiều :D
bkav đúng là đại gia 🆒
lauxanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nhầm rồi.bác này mặc quần áo bác sỹ mà nhưng ở viện nào thì chưa biết :bounce:
hai_duong
TÍCH CỰC
11 năm
Ko ác cảm sao được bác. Diệt hoài chẳng chết con nào thì mua làm gì? Cài vào để làm cảnh à? Rất muốn dùng hàng Việt nhưng có những hàng Việt không nên và không thể dùng, nhất là BKAV
Sự thật thì ko có lửa lấy gì có khói hả bác, nếu Nguyễn Tử Quảng không quăn boom về mấy vụ scandal vừa rồi thì dân IT vs Internet đấu có ghét...,về vụ việc BKAV lên tiếng Kiss, Norton, AVG...diệt virus nhưng ko thể phục hồi lại file gốc ban đầu...chỉ có BKAV là có thể diệt và phục hồi thì riêng bản thân em 1 IT em đọc em còn cảm thấy chướng tai rồi..chứ đừng nói đến mấy anh chị IT vs Internet...
có chương trình diệt virus nào mà khi chạy phát hiện virus cả 1000 con vs thông báo đã diệt, khởi động máy lại thì lại xuất hiện 1000 con nữa không...phần mềm này hữu ích thì ít mà hư hao thì nhiều, khi khởi động máy lên mà BKAV thực thi lệnh khởi động cùng window, lướt net, yahoo, game thì riêng BKAV thôi nó cũng chiếm khoảng 35k - 82k mem Usage rồi...nản toàn tập với BKAV...
prince3rd
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hắn có 1 kho thuốc súng gần nhà em mà. Ghê lắm ý.
Ôi hàng VN< mong ngày càng tiến xa hơn nữa.
đi đâu cũng thấy thằng ấy nhỉ 😁, không bik chỉ là mẫu hay có công sức nào trong phần mềm bkav không nữa :D
ngô tuấn anh- giám đốc bkis telecom đấy bác ah :happy:
umumti
CAO CẤP
11 năm
Cổ động phần mềm Việt nhưng không dùng BKAV.
duongv3
ĐẠI BÀNG
11 năm
Một câu phát biểu thiếu tinh tế. BKAV có cách PR của riêng họ và KO ảnh hưởng gì đến nền CNTT nước nhà. Trái lại họ vẫn phát hành AV free cho đến thời điểm này
Bác cho em hỏi bác định nghĩa thế quái nào là tinh tế?
bác nào đi xem đăng ký cho em xin 1 key test thử cái nào 😃, 200.000 key cơ mà

mà sao ko quay mặt của mẫu này
maisonhai3
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ôi, 2 chị PR, đúng ko hổ danh là gái Bách Khoa.... Quỷ Bách Khoa, ma Tổng Hợp....😢
hoangpt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Như vậy mà bác còn chê àh? Bác quả là đại gia
khanhntq
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn Duongv3 tinh tế vãi, mình thật.😁:D:D
angel008
TÍCH CỰC
11 năm
Ủa Bác NT Quảng đó làm j mà các bác kêu nổ vậy?😔
chonthat
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nào đi lấy Key Free về cho anh em đánh giá cái "điện toán đám mây" xem nào =))

sao mà đưa 2 em chênh lệch dữ vậy trời, 1 bên thì sắc nước hương trời, bên còn lại thì ... cứ như là ....
BK làm ăn phát đạt có khác, người mẫu cứ gọi là thôi rùi, ngày cáng phát đạt 😆
dtfa085
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhiều nhận xét không hay về BKav quá ta.
diễn đàn là nơi để mình nói lên suy nghĩ nhưng cũng không nên có những nhận xét phản cảm quá như vậy.
PG BKAV còn mấy bạn xinh hơn nhiều, cao ráo dáng chuẩn mặt đẹp :">
mrvodka
TÍCH CỰC
11 năm
ôi tinh tế ...................................
vkn_0791
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tâm lí bầy đàn lại bắt đâu được phát huy,ôi. He,em nói chắc cũng có phần đúng,sự thật mất lòng mà. Chuẩn bị hứng các màn chém của các comment tiêp theo 😁
Ko hiểu sao ko có cảm tình với BKAV nữa😁
trời ạ ko hiểu sao các bác lại chê thế nhỉ.Nhiều bác cứ chê BKAV và dùng những phần mềm "khét" tiếng tận phương trời tây nhưng có mấy ai trong số họ mua bản quyền những phần mềm ấy?.... ma nói thật với các bác là lúc trc e cũng có tâm lý bkav ko tốt như các bác lắm nhưng kể từ khi bkav phát hiện dc virut còn Kas vẫn ko nhận dc virut thì e thay đổi hẳn suy nghĩ của mình
p/s có nhiều bác chê mấy e PR của bkav ko dc đẹp vậy các bác thử lấy con vợ các bác ra xem bằng móng chân người ta chưa thì hãy phát biểu nhé
Chả biết các bác nghĩ sao chứ em vẫn ác cảm với cái Bkave của chú Quảng này
-Em dùng cái soft này từ thời đầu tầm những năm 9 mấy rồi đến 2 ngàn mấy, quét virus thì cũng ra cả rổ đấy nhưng diệt xong quét lại vưỡn ra. Nói chung là chạy cứ đuôi đuối & ko đc hữu ích cho lắm, virus vẫn vô máy như đi chợ nên em nản chuyển sang mấy thằng tool ngoại cho lành 😁
-Màcái chú Quảng này đi đâu cũng chém gió thành bão, phán này phán nọ xanh rờn, đến mệt, kiểu này ko khéo ra đường lôi thôi bị úp sọt :p
-2 em PG kia chắc gì đã tuyển từ BK ra hả các bác, vì là bộ mặt của gian hàng nên chắc cũng phải thuê ở đâu đó cho nó chuẩn 1 tí chứ :D

Đôi lời tâm sự, mong các bác ném đá nhẹ tay :D

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019