[VCW2011] Nex-C3 được bán với giá 11tr990, chỉ có tại gian hàng Sony

vuhai6
14/7/2011 5:26Phản hồi: 91
[VCW2011] Nex-C3 được bán với giá 11tr990, chỉ có tại gian hàng Sony
Đúng như những gì đã nói trước đây, hôm nay tại triển lãm VCW2011 Sony đã trưng bày chiếc máy ảnh mới nhất của mình là Nex-C3. Có một điểm đặc biệt là máy sẽ được bán ra trong 4 ngày triển lãm, và chỉ trong 4 ngày này tại gian hàng của Sony mà thôi, còn chính thức thì đến đầu tháng 8 nó mới được bán ra rộng rãi. Sony cho biết mức giá của bộ sản phẩm NEX-C3 với ống kính 18-55mm là 11,990,000 đồng, bằng đúng với giá bán của Nex-3 trước đây.

Bạn sẽ có 3 màu để lựa chọn là đen, bạc và hồng. Là phiên bản thay thế NEX-3, NEX-C3 sở hữu thiết kế gọn gàng hơn nhờ giảm bề dày và chiều ngang, đồng thời trọng lượng 225g cũng đã giảm gần 6% so với NEX-3. Máy mang phong cách thiết kế của mẫu máy ảnh cổ điển. Với kích thước nhỏ gọn, NEX-C3 trông giống máy ảnh compact ống kính liền thông dụng. Những đường nét vuông vắn, thô cứng trên NEX-3 3 đã cải tiến thành những đường bo tròn mềm mại. Lớp vỏ nhựa, cạnh trên bọc lớp kim loại siêu mỏng, tạo nên đặc trưng riêng cho NEX-C3.

Bạn có thể tìm hiểu chi tiết thêm và máy qua bài viết sau: Trên tay và đánh giá tính năng Sony NEX-C3, so sánh với NEX-3

91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rt_auduong
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn máy cái ống kính mà thèm
Em cố gắng học giỏi để xin tiền ba mẹ tháng 12 tậu về! Vì biết rằng là dù đi làm cả năm cũng không tiết kiệm được cừng đó!
Cố lên ....! đó là suy nghĩ đúng ⭕️o
Một suy nghĩ đúng đắn.

Thích giàn ống kính của Sony quá đi mất, máy nhìn phê thật. Nói chung là thích hết.:mstickle:
tranteovt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nào đã đến gian hàng này làm ơn cho hỏi họ có bán riêng lens cho sony NEX không vậy?
Có mà bác, bán nhiều lắm.:smoke:. Nhìn mà hoa hết mắt, cái nào cũng muốn ôm về cả.
ko biết sony có bán mấy cái ống cho NEX ko hay chỉ bán C3 thôi nhỉ?
baothong83
ĐẠI BÀNG
13 năm
Len của của Sony thiết kế đẹp quá nhìn đẹp hơn của canon hay nikon nhiều nhưng ko biết chất lượng thế nào
dorian
ĐẠI BÀNG
13 năm
hehe giá ngon wá 😃
Giá tốt ghê. Nghe đâu nếu là Thành Viên Vnphoto lâu năm thì giá chỉ còn 9tr. Nex - C3 có vẻ đc ưu ái nhiều Lens hơn so với 2 em trc.
thiệt ko bác, để nhờ mấy đứa bạn bên đó xem sao?
rt_auduong
ĐẠI BÀNG
13 năm
con này xài chung len mà bác.đều e-mount hết mà
pvhanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
vậy nên đầu tư vào dòng Dxx của nikon hơn hay là Nex của sony hơn nhỉ
Petronius
ĐẠI BÀNG
13 năm
He he, những ai đã chơi Sony, đặc biệt là NEX 3 và NEX 5, sẽ biết ai là người thiếu i ốt thôi.
còn những ai chơi máy ảnh thì đều có thể phân biệt được rõ ràng.
câu bác nói ở trên em biết bác pro ntn về máy ảnh rùi....:cold::cold::cold:
pvhanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái mình quan tâm là chất lượng ảnh, quay phim thì có cũng đc, không cũng chẳng sao, nhưng thích con này ở chỗ gọn nhẹ và có thể sẽ dễ focus hơn, chứ nhiều lúc vác dsrl + vài em len đi cũng thấy ngại. đang ngắm nghía 1 em body + 1 len khẩu lớn (50mm F1.4) + 1 em len dải tiêu cự rộng (18..200mm)
Giá tốt quá so với chất lượng
peoiumap
TÍCH CỰC
13 năm
giá trên là khuyến mãi hay giá niêm yết za 😷̣
dàn lens bóng bẩy. thích thật.
.:Ruby:.
ĐẠI BÀNG
13 năm
trời ơi, máy ảnh màu hồng, màu hồng :X :X :X:X:X:X:X:X
k biết có lens nào mới, giá như có em fix 35mm or 28mm thì tuyệt
sao ít hình ảnh thế nhỉ, vcw đã được 1 ngày rồi sao chẳng thấy mấy sếp post bài lên nhỉ, mình ngóng mãi, nhà xa quá ko đi được chỉ có thể update nhờ tinhte thôi.
O.O cái dàn ống kính khủng bố quá, cầm em này chụp chụp vừa pro vừa style :cloud9:
nguyencot
TÍCH CỰC
13 năm
ai đi cho hỏi cái dàn ống kính đó ìnor thế nào giá ra sao ợ ! chờ mấy ống e-mount này mà răng muốn rụng gần hết 😔
kết 2 cái len cao nhất.😁. C3 nhìn chất quá.
matmeo007
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nex C3 có giá hội chợ tốt wá...
what the hell?sao gia nó kinh vậy............?xài len rời dc không ta................?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019