[Vdieo] Những hình ảnh rõ nét về SE Playstation phone

vuhai6
4/12/2010 4:56Phản hồi: 62
Càng đến gần ngày 09/12 ngày mà Sony Ericsson sẽ tổ chức sự kiện đặt biệt thì những thông tin về chú điện thoại lai máy chơi game PlayStation Phone của họ càng lộ rõ. Trong video mới nhất này bạn sẽ thấy chú điện thoại này với tên mã Zeus đang chạy Android 2.3 Gingerbread. Máy này là phiên bản thử nghiệm, thật tiếc khi chúng ta chưa có dịp xem qua giao diện hay thử nghiệm 1 game nào đó trên chiếc máy này.

Thiết kế của máy đã khá rõ ràng, chắc chắn sẽ có sự xuất hiện của các phím bấm chơi game truyền thống của PlayStation được giấu dưới màn hình, kèm theo đó là bàn rê cảm ứng. Máy cũng có 2 phím cầu vai ở hai bên. Qua video có thể thấy màn hình máy cũng giống như những điện thoại hiện tại và không thực sự xuất sắc, hi vọng trong bản chính thức sẽ khác.

Nguồn: Youtube
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tự nhiên trượt lên xí wá , thích con Andu hơn , hôm nay mới có ảnh chụp 3d benchmark test của em nó
babyfrog
ĐẠI BÀNG
13 năm
thế không trượt lên rồi chơi thế nào cho giống PS........................zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
màn hình lệch về phía phải là nhìn hok thuận mắt rồi :-<
liut123
TÍCH CỰC
13 năm
mình cũng ghét mấy cái phone lệch màn hình về 1 bên lắm! nhưng nói chung ngoài cái đó và bàn phím chơi game ra thì máy ok lắm! giá chắc k dưới 13tr đâu!
hoanghaithu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Với SE thì em nghĩ k dưới 15tr 😁 Con này hơn X10 về mọi thứ, k lẽ nó lại có giá thấp hơn thì quá vô lí 😆 Túm lại là em vẫn thix ngoại hình của PSP GO hơn
đúng, làm y như PSP go rùi tích hợp thêm hệ điều hành và chức năng gọi và nt là chuẩn nhỉ :D tại sao lại ko như thế đc ta
Mới thì chắc hơn nưng đồ sony rớt giá nhanh lắm!
Liệu có chơi được game của PSP không nhể.
chắc là được 😕 thiết kế cũng kiểu PSP GO mà
Chơi đc thì mới sinh ra cái bàn phím trượt phía dưới chứ b 😁 hehehe
lần này sony đổ bộ lên android rầm rập!
thíck quá.....nếu thiên thời địa lợi sẽ mua..........
Lô thời đề lợi chứ 😆
hunkenbkt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Maý đẹp wá. Nhưng chắc giá thi T.T
babyfrog
ĐẠI BÀNG
13 năm
avatar bác này khủng quá.............................máy này tầm ~15tr chỉ có đam mê thôi
Yugo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trượt lên nhìn quá xấu luôn.Thất vọng nếu psp phone là em này.
nói gì thì nói, đây vẫn là một đột phá mới trong thị trường di động. Bản chính thức mà nuột thì em này chính là máy chơi game biết liên lạc, hehe.
Không thích kiểu thiết kế này
xjutommax
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mặt sau bo tròn quá! Chơi game mà cầm thì có bị trượt tay k nhỉ?
Hàng của SE từ lúc bị "lộ" đến khi chính thức bán ra chắc phải mất 1 năm quá!
Không biết máy chính thức nó có khác và đẹp hơn ko! Nếu ok xúc em nó 😃
thế nếu mấy phím chơi game bị hỏng thì sao nhỉ?
hồi sau sẽ rõ.but thực ra cũng bt.chẳng có j.ko thể sốt dc
angel008
TÍCH CỰC
13 năm
Sao nhìn cứ thô thô thế nào ấy nhỉ
tuananhcpls
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn thế này thì cũng chỉ biết nhận xét là nó nhìn đẹp thôi chứ cũng chẳng biết nói gì 😔
thay bàn phím qwerty = phím PSP thì giá hy vọng không đội lên trời
vampire
ĐẠI BÀNG
13 năm
chạy android thì tuyệt nhưng ko biết chơi được game trên psp không nhỉ, nếu được thì quá tuyệt
Kacey
TÍCH CỰC
13 năm
thấy vụ cảm ứng vẫn chưa đc mượt lắm 😔 hy vọng bản chính thức sẽ good hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019