Về đồng bộ danh bạ trên đt vsmart joy3. Trước giờ mình chỉ xài ip nên ko rành , nên nhờ bạn nào đan
tranthelinh235454545
một tháng trướcBình luận: 6Lượt xem: 529
Về đồng bộ danh bạ trên đt vsmart joy3. Trước giờ mình chỉ xài ip nên ko rành , nên nhờ bạn nào đang sử dụng chỉ giùm . Sao danh bạ mình đã lưu trên gmail đã bật đồng bộ đầy đủ nhưng sao khi reset máy đồng bộ lại thì không còn danh bạ nào, đã bị 2 lần. Trên gmail ko lưu đc bất kỳ 1 số nào mình đã lưu. Và mới đây mình cập nhật lên vos 3.0 thì cũng bị tình trạng mất hết danh bạ đã lưu, danh bạ trống trơn mặc dù ko reset máy
nói đã bật đồng bộ mà ko lên thì khó nói quá!
@hoanghaiktkt Bị 3 lần nên mình mới hỏi. Chứ đồng bộ thì mình biết chứ, lúc nào cũng bật. Có thể là lỗi ở bản 2.5 và lí do gì đó lên 3.0 thì mất sạch. Giờ mình lưu thử rồi nhập máy khác thử xem.
máy android mà đồng bộ acc google thì nó nằm tất cả trên đây: https://contacts.google.com/
ログイン - Google アカウント
accounts.google.com

Khi bạn đã bật đồng bộ mà ko thấy nó lên đây là xem như chưa đồng bộ gì cả hoặc lỗi đường truyền, hay tính năng đồng bộ lúc đó bị lỗi.
Lần sau đồng bộ xong lên đó kiểm tra lại ok là được.
nếu không thấy có, nghĩa là trước đó đã bật đồng bộ nhưng danh bạ không đưa lên được
Mình mới cập nhật dùm người quen joy 2 và live.danh bạ vẫn còn đầy đủ.tất cả đều tốt chỉ mất tí thời gian sắp xếp lại thôi vì bản nâng cấp lớn nên bị xáo trộn tí.tóm lại từ giờ về sau với mình nếu Android thì chỉ Vin thôi.vì đt Việt và vì vừa rẻ vừa bổ.
Joy 3 của bạn loa ngoài có bị nhỏ không.? Mình mua dùm người thân hơn 20 cái live thì loa ngoài tốt,joy 2 cũng tốt nhưng joy 3 trước mắt mình thử 2 cái thì loa ngoài âm thanh nhỏ hết.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.595 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156