Về iphone 6s chip samsung

toanphamtg
24/5/2017 3:11Phản hồi: 41
Mọi người cho em hỏi là sao iphone 6s của em đánh giá điểm antutu chỉ được 60k điểm, trong khi theo em biết thì iphone 6s tầm 130k điểm.
Có khi nào iphone của em dựng không.
Máy e vân tay nhạy như 6s, 3d touch đầy đủ, k thiếu gì ạ. ai có phần mềm nào xem cấu hình hay hiệu năng share em với ạ.
Cảm ơn mọi người ạ!
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

UP, AI XEM GIÙM MÌNH VỚI Ạ
Xemdidong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@toanphamtg Có vẻ lạ à, iPhone 6S dùng chip Samsung https://xemdidong.com/reviews/iphone-6s/
bạn kiểm tra lại xem có bật chế độ tiếc kiệm pin khi test không! tức là pin màu vàng ấy! của mình cuzng 6s chip sam sung kiểm tra lúc nào cuzng trên 120k
@cdsppro không bạt bạn ơi.! 😔
@toanphamtg của mình đang ios 10.2.1! ko có chuyên ip6s antutu đc 60k đâu bạn! chí ít cũng phati gấp dôi! bạn nên xoá hết ứng dụng hay sạc pin đây một tí rồi test
@cdsppro pin 100% test luôn r ấy chứ 😔, trống hết không ứng dụng nào ngầm cả. :( máy thì check các kiểu vẫn là 6s
mà máy bạn lên ios 10.3.2 chưa , hay do ios nhỉ 😔
cái antutu có phần check cấu hình máy mà.bác thử xem.60k thì bằng 5s rồi.có lẽ nào là 5s
@Tuấn Dũng 193 vẫn 6s, chip a9 sam sung, ram 2gb nói chung cấu hình 6s bác ạ
Vân tay rất nhạy, 5s vân tay k nhạy được, bấm phát lên ngay, màn hình sáng chạm cái vô ngay, kì ta, khó hiểu quá
đợi chút mình up hình lên cho thực 😆 . khó hiểu quá. lẽ nào do ios 10.3.2
lên được 78k điểm r ạ , khó hiểu quá
chắc kiểm tra ohast nữa lên 120k! ios chỉ chênh nhau cùng lắm chỉ vài k thôi! ko co chuyện chênh nhau vài chục k điểm đâu
@cdsppro pin 30% kiểm tra nó có 59k điểm à 😆)
dinhviet@
TÍCH CỰC
7 năm
Vân tay nhậy như 6s vậy máy bạn là máy nào
@dinhviet@ hÌNH mình gửi rồi đó bạn, cái gì cũng là 6s, có thắc mắc chấm antutu đó thôi
dinhviet@
TÍCH CỰC
7 năm
@toanphamtg Tại thấy thớt nói máy của thớt là 6s mà vân tay lại nhậy như 6s nên hơi bị khó hiểu
Khó hiểu quá. !
longcu
ĐẠI BÀNG
7 năm
6s nè
@toanphamtg bảo hành ở chỗ vạn mua thôi! lại nhỉ? mà thôi 93k cũng đc! chờ ios 11 ra rồi test lại
@cdsppro bảo hành mà nói antutu điểm ít thì ai mà bảo hành cho
@toanphamtg dìng thấy có nhanh nóng máy ko! pin có nhanh hết ko? nếu mà nhanh hết pin với lại máy nóng thì có lẽ bị sung đột rồi
@cdsppro pin mới thay. mà thấy xài cũng tầm 5h à
Máy dựng rồi bác ah

Sent from my iPhone using Tapatalk
@Lonely Planet không có căn cứ gì để nói đó là máy dựng bác ạ! mọi tác vụ vẫn bth, nhanh, đầy đủ những gì cần cho 1 6s .! 😆 sạc đầy 100% pin thì test được 93k điểm
khôi phục 2 dòng xem bạn! xem có mất ime ko?
@cdsppro từ lúc mua tới giờ mình reset dòng 2 lại 5 lần rồi! vẫn không bị gì bạn ơi! thật mình k biết phải giải thích sao về việc này, sạc 100% thì diểm đạt 93k !
soiconnho1
TÍCH CỰC
7 năm
Mới check thử 6s+16 128k điểm
đã mang ra tiệm, nhân viên bảo phàn mềm đó k chính xác, haizz, cũng k lý do gì cãi
Vl bác giống tôi vậy, đang lo máy dựng, hôm bữa chạy lại phần mềm test đc 81k, reset lại 2 lần, lần 1 lên 93k, lần 2 lên 121k, xong bây giờ lần nào test cũng ~78-82k, máy vân tay nhạy, 3d touch, live photo, 4k đủ cả. Có ai giải thích hộ không 😔((
athena16
TÍCH CỰC
7 năm
@Limit Ted Quan tâm làm mệ gì ba cái đấy, máy mình cũng 6s mà test antutu lần thì 109k, lần cao nhất cũng chỉ dc 118k, nhưng test geekbench 4 thì điểm cao hơn người ta, tóm lại nó cũng chỉ là những con số thôi. ;)
@athena16 Bác có geekbench 4 à. Trên app 22k cơ :v bác jailbreak rồi à???
athena16
TÍCH CỰC
7 năm
@Limit Ted Mình có app đó từ hồi nó mới ra, geek 2,3,4 gì có hết. Máy mình mất jb cũng dc gần 4 tháng rồi. ;)
anhtt1987
TÍCH CỰC
7 năm
60k thì bằng 6 à @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019