Vì sao anh em nên dùng YouTube Premium không hiện quảng cáo, chưa tới 90 nghìn/tháng

Nam Air
3/5/2020 4:43Phản hồi: 335
335 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm thấy ko cần thiết. Vì youtube chủ yếu xem linh tinh. Còn trả phí Spotify và Netfix để giải trí 😃
joquynh
TÍCH CỰC
4 năm
cách tạo play list nhạc như thế nào nhỉ
Mình ít dùng Youtube, nhưng nếu nhà sài nhiều và VN dễ mua thì cũng nên mua sài cho đã.
bluezealot
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dạo này thấy nhiều người hay lấy giá vài ly cà phê để thể hiện sự hợp lý, giá rẻ nhưng mà mỗi người sống tính ra xài bao nhiêu là thiết bị, dịch vụ.... So sánh vậy tính ra mỗi người tháng uống chắc trăm ly cafe là ít
90k/ tháng thì quá mắc để xem youtube. 40k/tháng may phước còn suy nghĩ
Chỉ là cách google nó hút máu người dùng.
Google đã hút máu người đăng quảng cáo, nó đã ăn tiền rồi.
Sau đó người xem tìm cách chặn thì nó ra cái này để hút máu thêm những người đó nữa
bớt chút thời gian bỏ qua là đc mà bác
E dùng AdBlockPlus extension cho Firefox và Edge, dạo này hay bị lỗi playback trên youtube do chặn quảng cáo đầu video, bác nào bị giống e không ạ?
@WXYZ Bạn nên tham khảo cái này:https://cellphones.com.vn/sforum/huong-dan-su-dung-youtube-red-tren-android-hoan-toan-mien-phi
@Fan công nghệ 100% à em hay xài web trên pc thôi ạ, điện thoại e ít xem video lắm
rav3n171188
ĐẠI BÀNG
4 năm
sao mua premium Ấn độ, tắt VPN ko play dc background. trước nhớ qua Sing mua, về vẫn play background được
huedhcs
TÍCH CỰC
4 năm
Vì sao ae phải dùng khi có Youtube vanced không quảng cáo không tốn đồng nào? Lại còn có thể nghe nhạc khi tắt màn?
tomato459
ĐẠI BÀNG
4 năm
@huedhcs ios làm đ gì có mà nói
huedhcs
TÍCH CỰC
4 năm
@tomato459 Chia buồn với đội IOS
có đc dùng nhiều thiết bị cùng lúc ko?
Mình đang xài Youtube Music có 99 Rupi: ~30k/tháng. Fake IP qua Ấn Độ để đăng ký bằng thẻ visa thôi rồi không cần fake ip nữa. Background play, download có đủ
rav3n171188
ĐẠI BÀNG
4 năm
@VuTran0611 youtube premium (không nói YT music nhé) có play background được không
@rav3n171188 Của em hình như là YT music nhưng vẫn background, download với nghe nhạc chất lượng cao bình thường nha bác
tomato459
ĐẠI BÀNG
4 năm
@VuTran0611 đang nói premium, chứ music thì rõ như trên r
@VuTran0611 Premium ở Việt Nam chỉ bớt quảng cáo chứ vẫn không xem background như mấy thị trường khác được.
lee_dong25
ĐẠI BÀNG
4 năm
Adblock pluss hân hạnh tài trợ chương trình này.
Nếu xài Samsung thì xài trình duyệt ss, có tool chặn qc
tuanhvip95
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tóm lại là mod viết bài này cho người nước ngoài đúng ko ạ 😁, em chịu luôn đấy, lại còn giật tít như thật, đừng viết kiểu trả bài ạ.
@tuanhvip95 KPI phải đăng bài cho đủ số lượng, không bị cắt lương
ShibaNVK
ĐẠI BÀNG
4 năm
mình thấy youtobe ngày càng tệ à
- bắt trả phí chỉ để nâng cấp lên gói cao hơn ko có quảng cáo và vài chức nằng mà tui còn ko biết là có bao giờ động đến nữa ko
-nếu ko trả phí mà sử dụng bình thường thì mật độ quảng cáo ngày càng nhiều, ngày trc chỉ có 2 quảng cáo ở đầu và cuối video còn 1 video quảng cáo ở giữa là do youtober có thể cho thêm vào hoặc ko còn giờ thì quảng cáo triền miên có khi ko có vạch quảng cáo mà vẫn cho phát video quảng cáo
- dẫu biết là phải có quảng cáo để có tiền phát triển ứng dụng nhưng tại sao phải chèn n` vào làm j để rồi ảnh hưởng cả ứng dụng
- thêm vụ mua gói cao cấp nhũng ng trẻ còn đọc để tìm hiểu vậy những ng dùng cơ bản như ba mẹ thì có bao giờ đọc và biết dc gói cao cấp đâu
grozar
CAO CẤP
4 năm
Dùng ublock trên pc + vanced trên đt nên chả biết quảng cáo là gì :v
VÌ SAO PHẢI DÙNG YouTube Premium MÀ KHÔNG DÙNG YouTube Vanced (tải tại https://youtubevanced.com/non-root) KHÔNG TỐN TIỀN MÀ CÓ ĐẦY ĐỦ CHỨC NĂNG NHƯ Premium.

Non-Root Downloads - YouTube Vanced

Download YouTube Vanced Official Non-Root Version from this page. YouTube Vanced APK for Non-Rooted Devices Download and Install.
youtubevanced.com
tomato459
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thanhly7479 ios làm đ gì có, bày đặt
Tôi xem youtube ít nhất 5 năm nay không có tí quảng cáo nào, xem thoải mái chẳng hề bận tâm đến quảng cáo. (Xem trên Chrome, Edge, Firefox trên PC nhé)
Chẳng mất đồng phí nào.
@Art VU Xem trên PC cài phần mềm chặn quảng cáo thì nói làm gì. Xem trên điện thoại kìa, không chặn quảng cáo được, phải cài ứng dụng bên thứ 3 mới không còn quảng cáo và tải audio và video được
@thanhly7479 Đúng rồi, iphone và ipad mình lại chẳng bao giờ xem Youtube vì màn nhỏ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019