Vì sao bạn nên chọn BlackBerry Passport với màn hình vuông?
Duy Luân
7 nămBình luận: 265
tngocquangtb
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đợt rùi xem Đặc vụ áo đen có thằng dùng con blackberry đẹp vãi mà ko biết là con gì
Ngóng chờ review em nó. Mịnh lịke vuông but + pín trâu + thay đựoc pín nữa thì cang tốt.
Xin lỗi chịu không nổi...sẽ mua hehe.
classic dau ko thay..toan passport..:/
kurt80
TÍCH CỰC
7 năm
mua cái dùng mùa đông và mặc áo khoác thôi. Đến hè lại chuyển dùng classic cho sướng.
@kurt80 Khả năng cao là bạn không làm được việc này vì hai loại bàn phím khác nhau nên sẽ rất khó thích nghi 😁
inter-milan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Like...đang chờ để tậu 2 cái, cho mình và cho vợ. hehe
Điện thoại nào , mẫu mã nào đi chăng nữa thì cũng có khách hàng của nó , con kia cũng vậy , vẫn có ng thích và mua . Còn mình thì không bh mua thứ như vậy 😃
chê nhiều, đừng ai mua để giảm giá mình có tiêng mua nào. mấy bác cứ iphone, ss, htc đi nhé. 1 đống dth giống nhau rồi chả hiểu mấy con htc, samsung, lg có gì khác biệt hay là chỉ khác cái cấu hình,mấy cái ứng dụng tào lao xài 1 ngày là chán. bb giống vậy nữa làm gì. chỉ cần hỗ trợ công việc tốt như bb là quá đủ.
vythanh
CAO CẤP
7 năm
Không biết có ai dám xài
Thấy lạ thôi chứ nói đẹp thì hơi quá!
Càng nhìn càng thấy dáng giống LG Vu. Cơ mà phải nói là thiết kế sang trọng!

Sent from my Nokia Lumia 925 using Tapatalk
Chưa biết em mới thế nào. Nhưng mơ ước hiện tại là cầm trên tay em Q10 cái đã :oops:
Đang sài vu2 và thấy khá thik thiết kế này, nhưng có vẽ như nó to hơn cả vu
Nếu như vu thì hay hơn
Chất lượng cao, giá thành rẻ là có thể bán đắt hàng.
đang xài LG VU 2. Công nhận 1 điều cái màn hình tỷ lệ 4:3 rất tối ưu cho việc lướt web cũng như làm các công việc liên quan đến xem - nhìn trên màn hình. thế nhưng cái bề rộng so với túi quần hiện nay thì hơi bị to...
Kjitran
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái hình mắt kiếng kế bên 3 cái dt là ý gì nhở...
hieplp
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu đúng như mẫu này thì thấy cũng rất cá tính, thấy cũng hay hay.
Tuy nhiên nếu muốn chơi hàng lạ, đôc, phong cách,.. phải chấp nhận những yếu tố bất tiện
Vì sao bạn không nên chọn Blackberry Passport ?
johnny8384
TÍCH CỰC
7 năm
Cái này hợp với các bác bu-gi-nit men, còn e là cu-li men nên Zdép 10 là đủ rồi! ^^
Thich BB ,pin phai tot (minh dang dung BB9700 hang xin nghe goi duoc 4 ngay)chi doi gia thoi.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019