Vì sao bạn nên chọn BlackBerry Passport với màn hình vuông?
Duy Luân
7 nămBình luận: 265
kem5213
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ngày xưa mình dùng " Huyền Thoại " 8700 , giờ dùng 9900 vẫn quá ổn . Tôi yêu BB vì đây là một chiếc điện thoại thông minh thực sự ;)
Máy này nhìn đẹp nhưng có vẻ hơi nặng và to 😆
kurt80
TÍCH CỰC
7 năm
Kiểu này mùa đông thì chơi em béo (PassPort), mùa hè thì chơi em gầy (Classic) thôi. Hình dáng không quan trọng, cái quan trọng là OS cơ.
mmm6699
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khó bỏ túi. Một lụn bại của BB
@mmm6699 1520 của Nokia cũng khó bỏ túi. Sao không thấy ai kêu nó là một lụn bại của Nokia?
Nhìn qua ảnh thì đẹp đấy nhưng cầm trên tay thì chưa biết thế nào nên phải đợi đã mới dám nói. còn nói là không đút vừa túi quần thì có lẽ là sai bởi từ trước tới nay chưa có cái đt nào không đút vừa túi quần cả ( trừ máy bàn) nếu thật sự không vừa túi quần thì sẽ rất ít người mua.
vhoa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thích rồi đây!
mọi thứ chỉ là biện hộ...cứ phải thành công cái đã rồi hẵng nói gì thì nói o_O
thaidc
ĐẠI BÀNG
7 năm
ấn tượng ban đầu của mình và cả sau này khi nhìn đt dòng Vu của LG đúng thật là quái dị, ko hiểu sao cty lại cho ra thể loại dòng thiết kế thế này...

Nhưng chỉ khi cầm chiếc của ông a, Vu.1 thôi thì mọi ác cảm ban đầu đã bị đập tan, chỉ biết thốt lên 1 câu: có lẽ đây mới là chiếc điện thoại cho công việc và nghiên cứu học tập thực sự...

Mình ko còn độ tuổi quá trẻ để giành phần lớn time cho game, nhạc, chat chit... những tính chất mà màn hình tỉ lệ 16:9 đáp ứng tốt...

Các bác đang tầm tuổi và có nhu cầu giống mình, hãy thử 1 lần đi xem, cầm Vu và trải nghiệm xem, chắc chắn sẽ rất ấn tượng đấy...
dnd61
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không lo về việc xoay mang hình, nhưng lo xem bỏ nó ở đâu cho vừa
quần jean và quần tây thì đt trên 4,5iinch tỷ lệ 16:9 bỏ vào rất thốn😁 trà chanh chém gió đau....lắm:D
vuông như LG VU lại khỏe
manhcam13
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn thích nhỉ lạ đẹp
Giống dòng Vu của LG thiên về đọc sách tỷ lệ này okay

Sent from my D6502 using Tapatalk
😁BlackBerry Passport được cái bàn phím hay nhưng cái màn hình vuông thì chắc cũng hơn khó cho vào túi
giabao1801
ĐẠI BÀNG
7 năm
cái này nhìn sang và hay ghê, các đồng chí xài 16:9 quen rồi cứ chê 4:3 hoặc màn hình vuông. Cứ xài đi rồi sẽ thấy.
blueis
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cá nhân mình thấy e này đẹp, manly, phù hợp để làm việc 🆒
BlackBerry luôn là như vậy, luôn nhắm vào những KH muốn có 1 thiết bị hỗ trợ tốt nhất cho công việc, giải trí chỉ là phụ. Còn với iOS, Android, Windows Phone, yếu tố giải trí vẫn được xếp cao hơn. Bác nào muốn so sánh thì cứ dùng thử chỉ OS gốc, ko cài cắm thêm App sẽ hiểu ;)
Ở mảng Enterprise và bảo mật, BlackBerry vẫn đang dẫn đầu nên các bác mong BB chết yên tâm là sẽ còn được rủa nhiều 😁
Thích thì nhích, không thì next, thế thôi:p
em chỉ có một ước ao, em chỉ có một khát khao các cạnh của em nó vát đi một tí xíu chứ thế này thì có cho vào túi quần bò cũng rách
bắt đầu thấy thích em bb Passport này rồi đấy đợi chờ em này ra là quất thôi thấy lạ lạ hay hay 😃
VU đã lợi hại nay Passport còn hơn rất nhiều...

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
để tao coi mày hp dc bao lâu,à nhầm,để coi thành công tới đâu =))

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019