Vì sao BlackBerry vẫn hấp dẫn?
kamikalaze
10 nămBình luận: 40
hmg
ĐẠI BÀNG
10 năm
bb có sự hấp dẫn của riêng nó nên ở châu âu và mỹ cũng có hiện tượng nghiện dùng BB nên khỏi phải bàn nhiều
Khó lắm các bác ạ. Nó như kiểu là cưới vợ ấy ! hehe, em đã từng "cai" rùi đó chứ, nhưng không tránh được cám dỗ khi thấy người ta dùng, nên lại nghiện lại. :banghead:
khi đã yêu, đừng hỏi TẠI SAO 😁
Vì nó có phím cứng và một phần mềm tốt.
Tôi không thích khoe mẽ những từ "tuyệt vời","vĩ đại" như các táo cắn dở nói. Mặc dù OS nó thật là như thế.
Dùng cái đầu tiên là 8707 cách đây 2 tháng đã mê Blackberry rồi.
Cái nó thiếu là thiếu game gây nghiện, nhưng trộm nghĩ, mua cái đt về chỉ để chơi game thôi sao ?
Các loại smartphone khác hấp dẫn người dùng ở số lượng app và game.nhưng BlackBerry thì bản thân nó đã gây nghiện rồi nên khỏi cần app và game nhiều cũng có 1 cộng đồng bb đông đảo!các bác cứ nhìn xem box nào lớn nhất tinhte thì biết!😃
De@dsoul
ĐẠI BÀNG
10 năm
blackberry protect thật đáng giá
chắc do hệ điều hành dễ sử dụng
hệ điều hành bb quả thực rất nhất quán và thân thiện. tại nhiều người ngại đọc chỉ dẫn sử dụng nên kêu nó khó thôi. có lễ người Việt mình có thói quen như vậy. đi đường không học luật giao thông sử dụng mọi thứ chỉ dựa trên thói quen.
Đơn giản vì đó là tình yêu, là sự đam mê là một cái gì đó ko thể diễn tả cụ thể bằng lời nói. Cái 8700r to "thô thiển', cái bold 9000 'to oạch' theo cách nói của đa phần mọi người khi nhìn tôi sử dụng 2 em này. Nhưng họ đâu biết đc rằng với tôi BB đã ăn vào máu. Đơn giản.....
Mình cũng giống bạn! Dù ai đó có bảo đấy là "cục gạch" hay ... nữa thì cũng vậy!
"Đôi khi tình yêu vẫn thế, yêu nhau chỉ vì yêu nhau"
BB 2991982
ĐẠI BÀNG
10 năm
Email va chat that tuyet voi, 3 dua ban than sang BB het roi nen cang tuyet voi hon
BB là smartphone dành cho những người thông minh thật sự, chỉ những người thông minh mới dùng được BB
Chỉ một từ là chuẩn bác ạ . BlackBerry không dành cho những kẻ đam mê nửa vời mà nó là một tình yêu đích thực không thể thay thế ........! Và chỉ những người thực sự thông minh mới dùng được ,
em dùng BB, fan cuồng BB, dùng qua IP (2G)... vẫn choáng với comment của mấy bác
hehe, nhu cầu mỗi ng mỗi khác mà 😁

đúng đó, ở lớp Cảng mình đang học, có mấy ông bảo BB to này nọ, sau 4 tháng học roài, giờ ông nào cũng muốn mượn máy mình xài. Mình mới bảo: đã nghiện roài thì đừng có ngại, đi mua 1 em mà chiến. mọi ng cầm máy em, nhiều khi em vê vê tay thấy bị thiếu máu đó :D
có lẽ bạn đang đùa sao, bao ng kêu là BB khó dùng đó =)) chắc nghiện nặng rùi ha 😆

choáng thật đó bạn ah, mong là mọi ng có nghiện thì nghiện vừa tầm, có cuồng cũng đừng cuồng quá, ko nên lấy cái mình thích ra nói với ng ko thích nó đc
luka
TÍCH CỰC
10 năm
Ko biết phải nói thế nào, đơn giản là đam mê
đúng đấy , dùng Bb xog khó mà đi dùng bé khác được

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019