Vì sao "con nít" bây giờ mê TikTok thế?

Duy Luân
25/9/2020 11:36Phản hồi: 179
179 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kalanhikov
TÍCH CỰC
4 năm
Trước giờ mất tiền, mất công mới xem gái được, giờ được xem miễn phí thì mấy thằng mới lớn, đang tuổi dậy thì lại chả hứng lên.
Còn các e gái thì chỉ cần vài cú click, khoe tí cơ thể, khơi gợi tí là nổi như cồn, tiếng tăm như ai, thì lại chả nghiện, chưa kể kiếm tiền được nữa chứ. Phiến diện một chút thì cũng chả khác gì khoe thân kiếm tiền như strippers.
Cung cầu cả thôi.
khonglachi
TÍCH CỰC
4 năm
Cơ hội chứng tỏ bản thân thôi, thử tưởng tượng ngta đang xem họt động của mình, hay một ai đó đang quan tâm tới ta. Về mặt tâm lý học kích thích sự tham gia của người dùng. Như duy luân và ku hiệp hay cà khịa, thể hiện cũng là một dạng tâm lý thể hiện cái tôi của bản thân
#Duy Luân
Tiktok mình ko cài, nhưng chúng đem lại rất nhiều lợi ích cho chúng ta nếu biết sử dụng đúng cách
kushkushkush
ĐẠI BÀNG
4 năm
ba mẹ mình U60 rồi xem tiktok còn ghiền 😁
lavenbut
TÍCH CỰC
4 năm
App nhản nhí, xấu từ cái icon bên ngoài đến tận bên trong. Ai đã sợ google facebook lấy dữ liệu thì phải gọi cái app này là cụ. 100% chuyên gia bảo mật đều kêu xoá ngay đi
Tiktok cho bọn tự kỷ ám thị dùng là tốt nhất. Phần lớn toàn đứa xấu như bò qua app như thiên thần, được vài lời khen thì sướng cả ngày. Đéo đứa nào dám dùng hình ảnh mộc ko qua app.
Đến người lớn mình còn mê chứ gì con nít 😃
Vũ!
CAO CẤP
4 năm
không có chơi Tiktok
cccccc6
TÍCH CỰC
4 năm
Tiktok toàn khoe mu rùa , vùng kín. Độc hại thật sự với trẻ em và cả ngừoi lớn. Sức khoẻ của m giảm sút khi cài tiktok
Tôi lên Tik để xem gái. Tôi đã follow gần 300 kênh gái xinh. Nói thật xem gái tiktok quá đã quá sướng. Mất công đâu xem mấy ảnh gái trên mạng, vừa ít vừa không sinh động
Bạn nào muốn tôi share list kênh nha. đừng cho vk tôi biết là dc
van.iphone
ĐẠI BÀNG
4 năm
mình thì không dùng.
Mình coi tik tok vì có mấy em gái 😆)
Mình còn mê đôi khi k biết làm j lướt tiktok xem cho đỡ chán
Xem để còn đú trend
Mạng xã hội nào cũng hot trend một thời gian ah
Có cô bé zaheun phải nói là quá giỏi với hơn 6 triệu fl
Mr Dulo
CAO CẤP