Vì sao "con nít" bây giờ mê TikTok thế?

Duy Luân
25/9/2020 11:36Phản hồi: 179
179 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jos AT
TÍCH CỰC
4 năm
Mình ko thích nó cho lắm
Chơi cái này gái xinh nhiều thôi rồi, nhạc thì trend 😁
Lớn còn mê nói gì trẻ con
halami1912
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chả có cái gì hay ho.thế mà không chỉ giới trẻ bây giờ đang khi nào rảnh thì dí mắt vào. =))))
@halami1912 Chả có gì hay ho vì bạn toàn follow những thứ nhảm nhí
halami1912
ĐẠI BÀNG
4 năm
@lekhanhtrung123 Toàn chủ tịch,rôid giám đốc,rồi các trend.rảnh thì nên đọc sách đi.dùng app trung vừa thôi bạn ah. =))))
@halami1912 ahihi, mình dùng app trung nhưng đc cái biết chọn lọc chứ k follow đú trend như bạn
@halami1912 Giải trí mà bắt đọc sách 😁 chán chết
Mình dùng TikTok chủ yếu là xem tin tức, xem các thủ thuật hướng dẫn trên điện thoại
nhờ thớt này mà t biết bình sữa là gì :p
K.Yuh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình thì từ ngày biết thì khá thích xài Tiktok. Mình hay theo dõi mấy cái clip idiom tiếng anh, thú cưng, chụp ảnh, tip về khoa học,.. xem thấy mở mang tầm mắt cực. Lâu lâu vẫn lọt 1 vài clip của trẻ trâu, nhưng cơ bản là khá thích cách đề xuất video của Tiktok.
tristan7684
ĐẠI BÀNG
4 năm
@K.Yuh chủ yếu là phải chịu khó block dăm cái bọn gái tàu với trend xàm đi là content chất lượng ngay 😃.
Cái hay nữa là ko thích skip xem cái khác đc liền, chứ fb với youtube kéo nhanh sao bằng.

Giờ bật lên xem toàn trend Âu Mỹ, gái, pet cũng Âu Mỹ luôn =))
Phải công nhận người trẻ tuổi bây giờ rất thích Tiktok chưa kể là mấy bé thích sống ảo nữa
GragonV
CAO CẤP
4 năm
Vui cũng có, hay cũng có
Nhưng vẫn còn đó một lượng lớn video là các bạn trẻ, đặc biệt nguy hiểm hơn là các bạn nhỏ, lạm dụng để làm nhiều trò lố, nhất là rất nhiều các động tác và khuôn mẫu video khoe body
huytran321
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nên mình luôn khuyên mấy đứa nhỏ xoá ngay
Không chỉ con nít đâu, người đi làm như em mà còn mê nữa nè, cơ bản là nó vui và ít bị soi mói hơn facebook, nhiều khi pos cảm xúc cũng bị bạn bè xét nét , chơi tiktok giải trí thì đúng là ok, còn facebook giờ nhiều thông tin dắt mũi quá nên cũng lười coi, chủ yếu check thông tin mới .
Còn thông tin chất lượng thì đã có tinhte lo 😆)
Tôi cũng mê tiktok ghe lăm
youshunei
TÍCH CỰC
4 năm
Xem mấy thủ thuật ảo thuật, mấy cái tips & trick, nhưng chủ yếu là xem mấy cháu gái thiếu vải uốn éo.
già như em cũng mê tít tốc lắm lên xem vếu cho bổ mắt thôi
Cười vô mặt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019